Bạn nghĩ gì về yêu 2 người ?

• Thread starter No Name
  • Ngày gửi
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Tình yêu đích thực là thể nào nhỉ? Mình thật sự chưa hiểu về điều đó lắm. Đó có phải là tình cảm, sự chân thành, lòng yêu thương khi dành chọn cho một người không nhỉ?:wall:
Tỉnh yêu đơn phương????:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
To NoName: Chán nhỉ! sao không có tên gì để mà gọi được cơ chứ. :wall:

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
babyan nói:
Thế thích nhiều người thì làm thế nào, kiẻu tình iu bao la rông nhớn ý :1nono:
Em ưi! Người ta bảo, tình iu thì chỉ có 1, nhưng những cái tương tự thì nhìu lém em ah!
Bởi thế cho nên (hai chấm gạch đầu dòng) .................

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Phuong Nam nói:
Em ưi! Người ta bảo, tình iu thì chỉ có 1, nhưng những cái tương tự thì nhìu lém em ah!
Bởi thế cho nên (hai chấm gạch đầu dòng) .................

hehe, thé này anh cũng là 3 chấm gạch đầu dòng của em nhỉ :flower1:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
:wall: Trời!! 2 có bé viết thế này thì ai biết nhỉ?:wall:

P

pmk6688

Guest
28/8/06
22
0
0
Thiên đường
luckygirl85 nói:
Em chấp nhận là người " yêu ít" như Pác Tranchan79 nói. Chứ là người " yêu nhiều " thì em sợ lém.:banana: :banana: :banana:

Em ơi
Đã sợ thì đừng có yêu.
Mà đã yêu thì đâu có sợ !!!!!!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
pmk6688 nói:
Em ơi
Đã sợ thì đừng có yêu.
Mà đã yêu thì đâu có sợ !!!!!!
Chài ơi! nói chưa yêu thì còn được chứ pác nói em đừng có yêu thì em " sống " với ai? :wall: :wall: :wall:

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
267
1
0
Hanoi
Thực ra đánh giá kẻ yêu 2 người cùng lúc cũng khó nói lắm. Một vài ông bạn của mình cũng thế đó. Mặc dù suốt ngày mình nói với họ họ là đồ xấu xa nhưng đứng về phương diện bạn bè thì họ rất tốt.

Rất khó đánh giá. Đôi khi những thất vọng trong cuộc sống khiến họ quá đà nhưng rồi cuối cùng họ cũng chỉ cùng với 1 người thôi.

T

TuyenT

Guest
21/4/06
16
0
0
Ninh Binh
Quá đơn giản

E nghe thằng bạn nó hát thế này: "Anh vẫn từng đợi em, như em chờ đợi nó như nó chờ con kia, như thằng kia mong con ấy......."

& có câu tự giới thiệu của 1 người chơi ở chương trình Chiếc nón kỳ diệu: "Trẻ ko xông pha ...thì già ân hận"

Thời ông bà mình iu có thể giới hạn nhưng lấy vợ thì vô hạn (tùy khả năng)
Còn thời A, E ta vợ thì có hạn chứ chưa bao giờ E nghe thấy yêu giới hạn cả :biggthump -------> Theo E yêu 2 người là chuyện bình thường, yêu 3,4,5 người là chuyện thường thấy, iu duy nhất 1 người ....chưa bao giờ thấy kể cả
:alcon:

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
TuyenT nói:
E nghe thằng bạn nó hát thế này: "Anh vẫn từng đợi em, như em chờ đợi nó như nó chờ con kia, như thằng kia mong con ấy......."

& có câu tự giới thiệu của 1 người chơi ở chương trình Chiếc nón kỳ diệu: "Trẻ ko xông pha ...thì già ân hận"

Thời ông bà mình iu có thể giới hạn nhưng lấy vợ thì vô hạn (tùy khả năng)
Còn thời A, E ta vợ thì có hạn chứ chưa bao giờ E nghe thấy yêu giới hạn cả :biggthump -------> Theo E yêu 2 người là chuyện bình thường, yêu 3,4,5 người là chuyện thường thấy, iu duy nhất 1 người ....chưa bao giờ thấy kể cả
:alcon:

:beernow: Em đồng ý với bác về quan điểm trên. Yêu càng nhiều thì càng có nhiều lựa chọn. Yêu bao nhiêu cũng được (tùy khả năng). Còn khi lấy vợ thì chỉ lấy 1 thôi ( sống và làm việc theo pháp luật).
Lấy vợ xong rồi cũng tùy khả năng và hoàn cảnh của mỗi người xem có nên tiếp tục làm việc thiện hay không?....

P

pmk6688

Guest
28/8/06
22
0
0
Thiên đường
Sau khi đã kết hôn rồi, cánh đàn ông thường phấn đấu để đạt được một số danh hiệu mà xã hội "trao tặng"; Nó cũng là một trong những biểu hiện luôn luôn phát triển không ngừng của vạn vật . Một trong số những danh hiệu ấy là:
1.Người chồng ưu tú
2.Người chồng nhân dân !

Gau bong

Gau bong

Trung cấp
6/9/06
182
1
18
48
Ha noi
" Tình yêu thì chỉ có 1, những thứ giống như tình yêu thì có tới hàng ngàn". Nhưng " Tình yêu giống như ngọn lửa, không thể cháy mãi suốt đời"

Bởi vậy, theo mình không thể cùng 1 lúc - tại 1 thời điểm yêu cùng 1 lúc 2 người nhưng những thời điểm khác nhau là hoàn toàn có thể.

U

Uyen

Guest
Có thể cùng 1 lúc yêu 2 người sao? yêu 1 người đã thấy mệt mỏi lắm rùi nếu thêm 1 người nữa tui nghĩ là chết chắc. Ko dám đâu
:wall: :wall:
nghỉ ngơi rủ bạn đi uống bia sướng hơn, hihi
:dzo:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Yêu hai người cảm giác thật là điên khùng
Yêu hai người là phá bỏ những khuân khổ vốn có xưa nay
....
... đó là một câu trong một bài hát mà cam to rất thích ( hôm nào sẽ hát :eek:know: )

T

TuyenT

Guest
21/4/06
16
0
0
Ninh Binh
Uyen nói:
Có thể cùng 1 lúc yêu 2 người sao? yêu 1 người đã thấy mệt mỏi lắm rùi nếu thêm 1 người nữa tui nghĩ là chết chắc. Ko dám đâu
:wall: :wall:
nghỉ ngơi rủ bạn đi uống bia sướng hơn, hihi
:dzo:
chắc tại bác uống bia rồi, chuyển sang uống sữa cô gái Hà Lan đê ===> thay đổi ý kiến liền :biggrin:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA