Gửi tất cả các cô các chú trên diễn đàn

• Thread starter Sans-frontiere
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
S

Sans-frontiere

Guest
24/4/04
139
0
0
Kính gửi tất cả các cô các chú,

BẢN TỰ KIỂM ĐIỂM CỦA SANS

Anh vào điễn đàn này, có thể tự tạo cho mình một phong cách viết và cách xưng hô khác với mọi người, tuy nhiên anh không phải là không tôn trọng các cô các chú. Những ngày đầu anh vào, anh nghĩ rằng đây là diễn đàn chủ yểu dành cho những người đã đi làm, do vậy anh mong có được những trao đổi về nghiệp vụ. Tuy nhiên, sau này anh thấy, nhiều sinh viên tham gia, anh đã nghĩ mình nên có sự thay đổi, bởi vì người đi làm khác với sinh viên.

Anh cũng thấy đây là một chỗ hay, do vậy anh cũng cố gắng dành thời gian của mình để giúp vui cùng các cô các chú, theo anh tự hiểu, anh cũng giành được cảm tình không nhỏ của các cô các chú. Điều đó anh cảm ơn.

Vừa rồi anh có post một cái topic mà tự anh cho là gây nhiều tranh cãi và có một số comment là anh không tôn trọng mọi người. Anh xin phép toàn bộ admin xóa cho anh cái topic đó. Đối với anh, tất cả mọi comment về tính cách, personality, anh không cho là quan trọng, tuy nhiên, anh có một tình yêu tuyệt đối với vợ anh, anh không muốn việc anh post bài lại có những ảnh hưởng đến vợ anh, dù trên mạng hay ngoài đời. Anh làm thì anh chịu, cái đó rõ ràng, nhưng anh không muốn anh làm cái gì, vợ anh lại chịu.

Vậy anh kính đề nghị toàn thể admin và bà con dân làng đồng ý với việc xóa topic Claire de lune của anh (toàn bộ) và cho anh được một lời xin lỗi. Anh sẽ không post các topic mang tính riêng tư nữa.

Anh tự tổng xỉ và mình vì vài giây phút yếu lòng đã gây nên tội.

Đặc biệt gửi lời xin lỗi đến em Mar.

Kính thư
SANS (hơi rỗi việc một chút).

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Bác San ơi , Em thấy cũng không vấn đề gì ở topic đó cả . Dân kế toán của tụi em vốn rất khô khan (nhiều khi nghe đến dân kế toán là sợ người đó chỉ biết làm gì cũng đem máy tính ra để tính ???????? ). Nhờ có topic của anh mà làm cho tụi em biết là có một người làm việc thì hăng say nhưng cũng rất là lãng mạn . Diễn đàn là nơi mọi người cùng tham gia cùng nhau học hỏi (nhưng chắc anh chẳng cần học hỏi gì nơi tụi em cả ) và để cãi nhau :leu: . Cám ơn anh đã dành cho diễn đàn non trẻ của tụi em . Em cũng đồng ý với anh là những gì thuộc cá nhân của mỗi người thì cũng không cần thiết phải mổ xẻ .
Chào Bác ,
Một người luôn bận rộn .

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Chào Sans-frontiere ,
Lâu rồi mình không có ngó vào “Phút nghỉ ngơi” nên không biết có bài như thế. Mình đã lấy quyền Admin xóa toàn bộ topic theo yêu cầu của bác. Bác cứ thỏai mái đi.

To các bạn:
Mình cũng đã xóa topic liên quan của bạn Cam to và Mar. Topic này bị xóa không phải vì liên quan đến topic trên. Mình sẽ xóa ngay nếu gặp những topic có hơi hớm to tiếng với nhau vì bất cứ lý do gì.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Gởi bác San !

Chào mừng bác quay lại với wkt, chắc bác cũng còn nhớ em (vì em cũng đã từng phê bình bác chuyện xưng hô), nhưng thôi nghĩ lại cũng chẳng có gì gọi là lớn cả. Bác cứ thường xuyên lên nói chuyện chuyên môn với anh em là được rồi.
Mong gặp bác thường xuyên hơn.
:two: :two: :two: :two: :two: :two:

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Mấy hôm bận không vào được, các bác xóa cái gì đấy? tiếc là không được đọc rồi. Có ai :talk cho tôi cái nhở

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
HÍc, có chuyện gì thế nhỉ????? Mấy hôm nay em không lên mạng, chẳng biết thế nào.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Ui giời, có việc gì đâu. Bài viết này có nhiều người đọc chẳng hiều vì sao. Em xóa đi nhé.

I

ITDOAC

Guest
Là chồng Sans tuyệt vời rồi.

và nếu có thể được trên cả tuyệt vời thì:
Hãy độ lương với trò nếu là thầy
Hãy bình đẳng nếu là bạn
và để cho các em kính trọng nếu là 1 người anh

Tự bạn thôi, không ai ép cả

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Thôi nhé WKT xí xóa chuyện này đi, tất cả đều chỉ muốn vui vẻ thôi mà
Bác San không phải suy nghĩ nhiều đâu, mọi người cũng vậy nhé, đừng để mất hòa khí trên WKT
:bia :bia

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Hic, cứ cách vài hôm là anh Sans lại hô lên một tiếng, làm em cứ là giật mình thon thót. Cơ mà vẫn không hiểu đã có chuyện gì xảy ra trong topic đấy thế nhỉ?

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Hỏng có gì đâu, Bác San nhà ta rất đáng yêu ấy mà

S

Sans-frontiere

Guest
24/4/04
139
0
0
Anh chuyên gia trouble maker. Chúc mừng các cô các chú có anh tham gia diễn đàn, thỉnh thoảng sẽ có cãi nhau như mổ bò anh mới vui.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA