Xin tư liệu về Bác Hồ

• Thread starter sky-blue
  • Ngày gửi
S

sky-blue

Guest
Chào cả nhà, mình đang tìm một số hình ảnh tư liệu về Bác Hồ, hai hình mình cần là hình Bác Hồ tập tạ và Bác Hồ đánh bóng bàn .Bạn nào có thì cho mình xin, hay tìm giúp mình. Cảm ơn cả nhà!
Nếu có xin gửi giúp mình theo địa chỉ: nqhuy@bwaco.com.vn or qhuyvt@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Cách tốt nhất để bạn tìm là bạn vào : www.google.com.vn , bạn tìm ở phần Image : đánh Bác Hồ và ngồi chọn là okie .

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
sky-blue nói:
Chào cả nhà, mình đang tìm một số hình ảnh tư liệu về Bác Hồ, hai hình mình cần là hình Bác Hồ tập tạ và Bác Hồ đánh bóng bàn .Bạn nào có thì cho mình xin, hay tìm giúp mình. Cảm ơn cả nhà!
Nếu có xin gửi giúp mình theo địa chỉ: nqhuy@bwaco.com.vn or qhuyvt@yahoo.com
Em có 2 cái hình về bác Hồ, 1 cái bác ngồi dưới gốc cây đa hút thuốc, và một cái bác ngồi đọc thơ. Dưng phải scan cơ. Không bít bác có cần không?

S

sky-blue

Guest
Tigon-ETC nói:
Em có 2 cái hình về bác Hồ, 1 cái bác ngồi dưới gốc cây đa hút thuốc, và một cái bác ngồi đọc thơ. Dưng phải scan cơ. Không bít bác có cần không?
Xin cảm ơn Tigon!
Nhưng anh cần :hình Bác Hồ tập tạ và Bác Hồ đánh bóng bàn cơ! Nếu có thì giúp anh nhé!

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
Ảnh Bác Hồ chơi Bi-a có được không nhỉ? Còn ảnh Bác Hồ tập tạ thì mình thấy ở các phòng tập thể hình của Nam có nhìu nơi treo đấy chứ?

S

sky-blue

Guest
dangkhoaquan nói:
bác ơi bác lên ttvnol.com ấy mục văn hóa gì ấy post bài lên sẽ có người giúp.
Mình lên đó cũng chẳng ai giúp cả, híc!!!
Cả nhà ơi, ai có cho mình xin với!!! Nếu có là tui trả công :beer: này liền!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA