thi ĐH

• Thread starter nhunganh
  • Ngày gửi
N

nhunganh

Guest
4/8/06
63
0
0
39
hanoi
anh chị ui .
em hỏi chủ đề ko phù hợp với diễn đàn .Nhưng em bí quá, vì bây giờ em đang đi làm, ko có thời gian nên em ko bít thế nào. Anh chị giúp em nha.
em đang muốn thi ĐH tại chức trường KTQD nhưng em ko bít lịch thi và thủ tục thi như thế nào, có anh chị nào bít ko cho em một vài thông tin với. Em cảm ơn rất nhiu.:flower:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
ah,mình cũng đang định thi tại chức KTQD đấy
sắp tới là có 1 dợt thi nữa của trường này nhưng mà mình cũng ko bít lịch thi thế nào.
Trường KTQD chỉ có thi đợt đầu là chính thức của trường thôi còn các đợt thi sau thì là dạng liên kết với các trường khác.
Mình cũng đang phân vân ko biết có nên thi vào đấy ko?
Họ đang bán hồ sơ đấy,bạn lên trường KT mua đi

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Muốn biết lịch thì cứ qua trường hỏi thông tin là người ta trả lời thắc mắc ngay ./

hanjun8603

hanjun8603

Đói kiến thức!
26/4/06
97
1
6
43
Tuu quan
nhunganh nói:
anh chị ui .
em hỏi chủ đề ko phù hợp với diễn đàn .Nhưng em bí quá, vì bây giờ em đang đi làm, ko có thời gian nên em ko bít thế nào. Anh chị giúp em nha.
em đang muốn thi ĐH tại chức trường KTQD nhưng em ko bít lịch thi và thủ tục thi như thế nào, có anh chị nào bít ko cho em một vài thông tin với. Em cảm ơn rất nhiu.:flower:

Thi tại chức tại trường ĐHKT chỉ có hai đợt thôi bạn à. Hình như một đợt vào khoảng tháng 7, còn một đợt khoảng tháng 11. Nhưng giờ nộp hồ sơ thì hết hạn rồi bạn ah.
Còn thi cao học thì vào tuần đầu tiên của tháng 5 hàng năm. Hồ sơ đến tháng 3 thì hết hạn.
Bạn đến tầng 1 nhà 10( mình không nhớ phòng) sau phía Ký túc xá hỏi sẽ rõ. Nhưng nói nhỏ với bạn là ở đây các thầy cô hách dịch lắm. Nếu chưa có đợt thì hỏi họ sẽ không trả lời đâu bạn à. Gọi điện thoại lại càng không trả lời.
Hoặc bạn có thể truy cập vào trang web của trường là www.neu.edu.vn

N

nhunganh

Guest
4/8/06
63
0
0
39
hanoi
ban ơi cho mình hỏi hệ đào tạo hoàn chỉnh kiến thức ĐH bây giờ trờng còn thi ko hay bao giờ có đợt nữa hả bạn.Mà bạn còn biết trường nào thi đợt tới nữa ko.cảm ơn bạn nha

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA