Có câu lạc bộ kết bạn trên WKT chưa?

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi

ý kiến đồng ý

• đồng ý

Bình chọn: 0 0.0%
  • không đồng ý

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
:two: :beer:

Mình thấy trên này rất nhiều câu lạc bộ. Cho mình hỏi một chút là đã có câu lạc bộ kết bạn của những bạn trên web kế toán này chưa nhỉ.?
Hôm qua mình thấy trên VTC1 nói về những câu lạc bộ này. Mình thấy nó cũng khá thú vị nên hỏi ý kiến mọi người xem sao?

Các bạn cho ý kiến nhé!
Cảm ơn rất nhiều!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hồ Lan

Hồ Lan

Cao cấp
21/10/05
659
4
18
51
Q8, tpHCM
Mình nghĩ : muốn kết bạn thì tham gia các buổi offline hay CLB càphê.

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
chẳng phải khi mình gia nhập WKT, đi uống cafe, đi offline, đi nhậu...thì mình đã kết bạn với các thành viên WKT rồi sao?

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Chẳng nhẽ bạn ko thấy các hội như " Cafe , AET , Nhậu, Off . Chả hiểu là gặp như thế thì đã đủ để kết bạn chưa nhỉ ?
Hay là bạn định làm " Hội kết bạn trăm năm " :banana:

vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
Thì người ta đã "hỏi nhỏ một tý" rồi còn gì nữa, mình cũng nhẹ nhàng chút chứ, Theo ý kiến của tớ, club nào thành lập cũng tốt, vì tiêu chí các club không ngoài mục đích kết nhip bạn bè, các mem WKT, tất cả nhằm các mem hiểu nhau hơn, cùng chia sẻ và xây dựng WKT lớn mạnh.

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
CLB kết bạn có lẽ là ko cần thiết. :dzo:

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Mình nghĩ là cần thiết đấy chứ.Vì nếu một người có tích cách nhút nhát ngại gặp người lạ hoặc xuất hiện nơi đông người thì "Cafe Báo" hay "Cafe Láng Hạ" ko phải là sự lụa chon tối ưu.
Nếu có CLB kết bạn, họ sẽ làm quên với nhau,hiểu nhau hơn trước khi có cuộc gặp mặt trực tiếp.Điều đó cũng làm cho họ dạn dĩ hơn chẳng hạn...
Thế nên,cái CLB kết bạn trên WKT mà ra đời thì mình xung phong tham gia nhiệt tình...keke

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
trang ba gia nói:
Mình nghĩ là cần thiết đấy chứ.Vì nếu một người có tích cách nhút nhát ngại gặp người lạ hoặc xuất hiện nơi đông người thì "Cafe Báo" hay "Cafe Láng Hạ" ko phải là sự lụa chon tối ưu.
Nếu có CLB kết bạn, họ sẽ làm quên với nhau,hiểu nhau hơn trước khi có cuộc gặp mặt trực tiếp.Điều đó cũng làm cho họ dạn dĩ hơn chẳng hạn...
Thế nên,cái CLB kết bạn trên WKT mà ra đời thì mình xung phong tham gia nhiệt tình...keke
CLB kết bạn cũng hay đấy, nhưng trong web của chúng ta có rất nhiều CLB như CFC, hay túy tiên .... thông qua đó chúng ta cũng kết bạn được với rất nhiều người.
còn như những người nhút nhát, thì họ cũng sẽ ngại gặp người lạ (như trang ba gia nói) thì chắc gì họ sẽ xuất hiện trong CLB kết bạn.
nên tèo thấy CLB kết bạn có thể kô cần thiết cho lắm, mà nếu có thì cũng hay.
nếu như có CLB kết bạn thì tèo cũng sẽ tham gia cùng mọi người.
:friend: :friend: :friend:

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Cảm ơn Bác Trang đã ủng hộ vì theo mình nghĩ sẽ có nhiều nhút nhát thật và biết đâu đấy qua câu lạc bộ họ sẽ cởi mở hơn.
Vì thế mình rất mong nhận được mọi ý kiến của mọi người.
Cảm ơn!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Đề nghị đổi thành: Câu lạc bộ Kết bạn trăm năm

T

Thang_MADI

Trung cấp
13/5/05
99
0
8
Hanoi
www.1vs.vn
tranchan79 nói:
Đề nghị đổi thành: Câu lạc bộ Kết bạn trăm năm

Làm gì mà đặt kế hoạch dài hơi thế TranChan, để ngắn đi một chút có hay hơn không, ví dụ như là: Câu lạc bộ Kết bạn năm năm (nghe cho nó có tính Xã hội chủ nghĩa), hoặc Câu lạc bộ Kết bạn một ngày (theo phong cách Ỡm ờ đó).

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Katherine nói:
CLB này chưa mở thì khối đôi của WKT đã, đang và chuẩn bị...trăm năm rùi kìa!!!!

:wall:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
trang ba gia nói:

- Nếu các bạn ngại đông người thì cafe Láng Hạ, có bao giờ đông đâu----> rất thích hợp cho những người nhút nhát.
- Hơn nữa, cafe LH thì luôn thiếu nữ, (mấy lần định đăng QC, tim mem nữ :wall: ) hiện mới có 1 cô dâu mà có đến 4 chú rể :lol: . ---> rất phù hợp với tình trạng của dân kế toán: nữ nhiều hơn nam :eek:know:

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
Các chị ơi! cho em đăng ký 1 suất nhé. Từ bé sinh ra em đã nhút nhát và hay e thẹn lắm ........:wall:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
troi! hocon86 mà nhút nhát cơ ah! Chẳng giống với tính cách của hổ gì cả.:wall: :wall: :wall:

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
hocon_86 nói:
Các chị ơi! cho em đăng ký 1 suất nhé. Từ bé sinh ra em đã nhút nhát và hay e thẹn lắm ........:wall:
Trời, nhút nhát kiểu mời toàn bộ các Anh (hình như có cả các Chị) CLH đi xem phim buổi tối (20h là tối rồi nhỉ ???). :angel:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA