Báo cáo tài chính

• Thread starter Phùng Thị Thanh
  • Ngày gửi
P

Phùng Thị Thanh

Guest
Hi!Chao cac bac!
Em la thanh vien moi toanh, dang can duoc cac bac chi giao day ah!
Em moi lam ke toan nen chua co nhieu kinh nghiem va chua hieu nhieu lam. Sep em dang can em moi tuan , moi thang gui bao cao tai chinh, nhung em dang o nuoc ngoai(sep la nguoi Viet Nam minh ah), em ko biet mot ban bao cao tai chinh hang tuan, hang thang tieu chuan phai dat tieu chuan gi, va hien nay co ban bao cao tai chinh mau tieu chuan ko? Cac bac giup em voi! Cong ty em la cong ty chuyen lam dich vu xuat nhap khau ma! Chuc cac bac mot ngay vui ve va dung quen giup em nhe!

Khóa học Quản trị dòng tiền
hanjun8603

hanjun8603

Đói kiến thức!
26/4/06
97
1
6
43
Tuu quan
Phùng Thị Thanh nói:
Hi!Chao cac bac!
Em moi lam ke toan nen chua co nhieu kinh nghiem va chua hieu nhieu lam. Sep em dang can em moi tuan , moi thang gui bao cao tai chinh, nhung em dang o nuoc ngoai(sep la nguoi Viet Nam minh ah), em ko biet mot ban bao cao tai chinh hang tuan, hang thang tieu chuan phai dat tieu chuan gi, va hien nay co ban bao cao tai chinh mau tieu chuan ko? Cac bac giup em voi! Cong ty em la cong ty chuyen lam dich vu xuat nhap khau ma! Chuc cac bac mot ngay vui ve va dung quen giup em nhe!

Bạn xem mẫu Báo cáo tài chính ở QĐ15/2006/QĐ-BTC ngày 20/03/2006.
Ở trên trang webketoan hoặc web www.mof.gov.vn là có.

levanton

levanton

Cao cấp
Phùng Thị Thanh nói:
Hi!Chao cac bac!

Mình nghĩ sếp bạn yêu cầu báo cáo tình hình thu chi đấy. Vì báo cáo tài chính làm theo Quý, năm và nhiều nhất là tháng chứ không ai làm báo cáo tài chính tuần cả. Bạn hỏi lại sếp. Hoặc cứ gửi báo cáo thu chi cho sếp đọc là được.

Z

zoro

Cao cấp
1/8/06
255
2
0
webketoan
Nếu chỉ là yêu cầu báo cáo nhanh nội bộ bạn hỏi xếp cần quan tâm đến những nội dung, chỉ tiêu nào rùi tự thiết kế form là được rùi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA