Học lấy chứng chỉ kế toán viên?

• Thread starter tonglutinhta
  • Ngày gửi
T

tonglutinhta

Guest
15/8/06
69
0
0
38
hà nội
:welcome_2 Em mới ra trường nên ko biết nhiều lắm về công việc, sếp bảo em thụ động nhưng em cũng chẳng biết làm thế nào và bắt đầu từ đâu cho nên e rất muốn học hỏi ở mọi người!:biggrin: Mọi người có thể chỉ dùm em xem học lấy bằng cứng chỉ kế toán viên ở đâu mà học nhanh nhất cũng đảm bảo nhất ko ạ????:ezpi_hear

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Langthangnhưmây

Guest
25/8/06
60
0
0
Sa mạc
tonglutinhta nói:
:welcome_2 Em mới ra trường nên ko biết nhiều lắm về công việc, sếp bảo em thụ động nhưng em cũng chẳng biết làm thế nào và bắt đầu từ đâu cho nên e rất muốn học hỏi ở mọi người!:biggrin: Mọi người có thể chỉ dùm em xem học lấy bằng cứng chỉ kế toán viên ở đâu mà học nhanh nhất cũng đảm bảo nhất ko ạ????:ezpi_hear

Em ở Hà Nội, vậy hãy vào trường ĐH Kinh tế quốc dân học em ạ. Có các lớp mở liên tục đấy, thời gian cũng linh hoạt và học phí không cao đâu.

Em cũng có thể chịu khó đọc các bài hỏi đáp trên diễn đàn này, từ đó có thể lấy kinh nghiệm của người khác làm kinh nghiệm của mình, sẽ vững vàng dần lên.

Chúc em nghị lực và thành công.

B

be hay cuoi

Guest
30/5/05
106
0
0
hà nội
mình nói thật là học ở trường kt chỉ là cái bằng thôi. để mai về mình lấy địa chỉ cho bạn. Bạn hoàn toàn yên tâm về cách dạy ở đây.Mình có thể cho bạn cả sdt của co giao dạy ở đấy nữa.ah, mai mình không đi làm, mình hứa thứ 2 sẽ đem đến cho bạn.

S

soundmax

Guest
5/3/05
54
0
0
42
Ở đây
be hay cuoi nói:
mình nói thật là học ở trường kt chỉ là cái bằng thôi
Đứa bạn mình cũng vừa học xong một khóa ở bên KTQD, thấy nó bảo học ở đấy cũng tốt mà, các thầy cô cũng nhiệt tình, mà quan trọng là học viên có tinh thần học tập thế nào thôi chứ.

T

tonglutinhta

Guest
15/8/06
69
0
0
38
hà nội
Mình cũng biết là có lớp học ở trường kinh tế rồi nhưng mình muốn biết cụ thể hơn như là: khoá học chừng bao lâu? mình muốn học thêm vào buổi tối vì mình đi làm ban ngày đến 5h30 mới tan, thì mình đến phòng nào và vào buổi nào để đăng ký học? học phí cho một khoá học la bao nhiêu? Nếu ai có thông tin cụ thể thì càng tốt
THANK!!!!!!!!!!

B

be hay cuoi

Guest
30/5/05
106
0
0
hà nội
mình vừa kết thúc khóa học kế toán trưởng ở đó nên mình mới nói.
Nếu bạn vẫn muốn học thì mình để cho bạn sdt ở đó nè:
trung tâm tư vấn kế toán kiểm toán-trường DHKTQD:04.6280888 -04.8691887

L

Langthangnhưmây

Guest
25/8/06
60
0
0
Sa mạc
tonglutinhta nói:
Mình cũng biết là có lớp học ở trường kinh tế rồi nhưng mình muốn biết cụ thể hơn như là: khoá học chừng bao lâu? mình muốn học thêm vào buổi tối vì mình đi làm ban ngày đến 5h30 mới tan, thì mình đến phòng nào và vào buổi nào để đăng ký học? học phí cho một khoá học la bao nhiêu? Nếu ai có thông tin cụ thể thì càng tốt
THANK!!!!!!!!!!

Bạn có thể đăng ký học vào buổi tối, tại trung tâm đào tạo liên tục, đi qua cầu thì rẽ phải. Cụ thể và chính xác thì phải hỏi tại trung tâm thôi, bạn có thể vào trang web của trường kinh tế lấy số điện thoại gọi đến hỏi cũng được mà. Chịu khó tự tìm hiểu một chút thì thông tin sẽ chính xác hơn.
Thân.

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
To: tonglutinhta
Học thêm nhiều kiến thức cũng không thừa vì kiến thức không có giới hạn. Nhưng mình khuyên bạn nên dành thời gian cho thực tế nhiều hơn. Các bài tập ở trường chỉ là những bài ứng dụng lý thuyết thôi. Trên diễn đàn đề cập rất nhiều tình huống thực tế bạn chịu khó tham khảo nhé. Như thế mình nghĩ sẽ nhanh tự tin hơn đấy . Hì. Chúc bạn thành công.

T

tonglutinhta

Guest
15/8/06
69
0
0
38
hà nội
thực ra thì ngày nào tôi cũng online trên web kế toán, nhưng tối muốn học lấy chứng chỉ kế toán viên, vì tôi nghĩ chắc sẽ dạy nhiều điều căn bản của thực tế, ko biết có đúng không? vì tôi mới ra trường nên cũng chưa biết phải làm những gì .

E

Exremanda

Guest
11/10/04
9
0
1
Ha Noi
Ngày trước mình cũng băn khoăn về việc học kiến thức thực tế như bạn. Nhưng mình thấy rằng khi đến các lớp học thì kiều gì họ cũng thiên về lý thuyết hơn (cho dù đó là khóa học đào tạo thực tế). Nếu bạn chưa học qua trường lớp về kế toán thì hãy học theo kiểu đó để lấy kiến thức cơ bản đã. Còn nếu không thì cách tốt nhất là học qua thực tế: trên diễn đàn, chịu khó học hỏi ở những người có kinh nghiệm.
Chúc bạn thành công.
Thân.

P

phongvan

Mơ về một ngày mai
Một khóa học chứng chỉ kế toán viên ở Viện quản trị kinh doanh trong trường kinh tế là 33 buổi học. Học phí buổi tối là 400 ngàn. Bạn có thể đăng ký vào ngày thứ 7 ở Trung tâm dân số cạnh Nhà Sách đại học kinh tế quốc dân.

T

tonglutinhta

Guest
15/8/06
69
0
0
38
hà nội
Em đã có bằng trung cấp kế toán rồi thì em có nhất thiết phải lấy thêm bằng chứng chỉ kế toán viên không ạ????Chị MINA bảo là em không cần nhưng em thấy bạn bè em vẫn đi học thêm để lấy bằng đó.E đang rất băn khoăn, mong Phong Vân giúp em!!!

E

explain

Guest
20/12/10
6
0
0
37
hcm
Chào chị
Chị muốn năng cao kiến thức kế toán của mình , Chị nên đăng ký một khóa học " kế toán tổng hợp - thực hành thực tế " ngắn hạn 2 tháng, chị tranh thủ thời gian đi học để khẳng định mình với sếp
Chị vào trang web:ketoantonghop.vn để tìm hiểu và đăng ký học
Em chúc chị Thành công. cố lên chị ui

ngasociu

ngasociu

Sơ cấp
18/8/17
1
0
1
29
Em muốn tìm trung tâm nào cấp chứng chỉ mà đc các cty công nhận để đợt này rải hồ sơ, ai tư vấn thêm cho em với ạ :3

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA