Xin bản mẫu đăng ký định mức tiêu hao nguyên vật liệu

• Thread starter qrunublnn
  • Ngày gửi
Phạm Văn Khang

Phạm Văn Khang

Cao cấp
19/12/05
1,360
32
48
Thái Bình - TP.HCM
Ðề: Xin bản mẫu đăng ký định mức tiêu hao nguyên vật liệu

@Phạm Văn Khang! Anh có thể giúp em bảng định mức trong ngành in nhá.Thanks a.
Gửi bạn tham khảo nhé

Đính kèm

• BANG DINH MUC.rar
    20.4 KB · Lượt xem: 257
  • Like
Reactions: 123H
Khóa học Quản trị dòng tiền
1

123H

Guest
19/8/14
2
0
1
Tp HCM
@Phạm Văn Khang! Em cảm ơn anh. Nhưng anh ơi cho em hỏi là là kẽm mình có đưa vào luôn không anh?. Với lại bên cty em in tem nhãn nữa. Em chưa biết làm sao? Em mới vào ngành nên còn yếu mong anh giúp đỡ. Ai trong lĩnh vực nay giúp mình với.

P

Phúc Anh Dũng

Guest
26/9/14
0
0
0
37
Các anh chị cho em hỏi là định mức nguyên vật liệu là lập cho 1 đơn vị sản phẩm ạ? Ví dụ như ngành may thì khi phát sinh 01 mã áo sơ mi mới thì lại phải lập định mức cho các nguyên phụ liệu dùng cho mã áo đấy phải không ạ?
Anh chị nào có mẫu định mức tiêu hao NVL của ngành may hoặc thêu gửi giúp em xin 01 bản vào mail: hoaphuong050908@gmail.com

V

Vũ Thị Đảm

Guest
28/10/14
0
0
0
32
A/C nào có mẫu bảng định mức nguyên vật liệu cho doanh nghiệp chế xuất làm về đúc khuôn mẫu không? cho e tham khảo với ạ. Mail của e là vuthidam14292@gmail.com

Sửa lần cuối:
N

Nấm Suri

Guest
6/11/14
0
0
0
31
cho e xin đinh mức sản xuất khuôn mẫu vói

T

tran thi ngoc chung

Guest
25/2/15
2
0
1
42
anh chi nao co mau dinh muc tieu hao NVL cho nganh gia cong xe go chi tiet bach dan, cho minh xin

Phạm Văn Khang

Phạm Văn Khang

Cao cấp
19/12/05
1,360
32
48
Thái Bình - TP.HCM
@Phạm Văn Khang! Em cảm ơn anh. Nhưng anh ơi cho em hỏi là là kẽm mình có đưa vào luôn không anh?. Với lại bên cty em in tem nhãn nữa. Em chưa biết làm sao? Em mới vào ngành nên còn yếu mong anh giúp đỡ. Ai trong lĩnh vực nay giúp mình với.
Em phải đưa các NVL, vật tư liên quan để sản xuất ra một thành phẩm vào bảng định mức.

K

kemsusu87

Guest
12/11/10
3
0
1
37
hcm
có anh chị nào có định mức tiêu hao trong gia công đá granite không cho em xin với, cty em hoạt động mấy năm rồi nhưng ko có đăng kí định mức NVL, em thì mới vô cty 1 thời gian thôi. cảm ơn và chờ tin mọi người hic

N

nguyễn_17

Guest
18/3/15
0
0
0
32
Cả nhà ơi, ai có mẫu đăng ký định mức tiêu hao nguyên vật liệu của ngành nội thất (chủ yếu là làm từ ván MFC) gửi cho e tham khảo với, mấy ngày nay e mò mãi mà k biết làm làm thế nào, e cảm ơn cả nhà trước.
a @Phạm Văn Khang có cái này k gửi cho e tham khảo với.

T

ThaiAn8822

Guest
30/8/15
0
0
0
41
Xin chào cả nhà,là TV mới,minh co vấn đề này nhờ cả nhà giúp đỡ,là cty cơ khí,sx các chi tiết máy ngành gỗ,k biết đăng ký bảng định mức thế nào cho hợp lý với ngành ngề,xin chỉ giáo.đa tạ.!!!

H

HOA.MY15

Guest
17/11/15
0
0
0
36
Chào cả nhà
Em là lính mới, chưa có kinh nghiệm. Anh Chị nào có bảng định mức cho ngành in tem nhãn (phụ liệu may mặc) cho em xin để tham khảo ạ, cám ơn rất nhiều.

H

hoaluulysg

Guest
19/5/09
3
0
1
Phan Văn Hớn, Q12
K

KDHOAINHAN

Guest
1/3/17
3
0
1
Ðề: Xin bản mẫu đăng ký định mức tiêu hao nguyên vật liệu

Anh chị nào làm mảng sản xuất xuất ăn công nghiệp. Giúp em với. e cũng đang làm bảng đăng kí định mức ạ!!
Bạn giống mình mình cũng đang tìm đây khi nào có bạn gửi vào email giúp mình với nhé.hoainhan288@gmail.com.
Cảm ơn bạn nhiều

T

tuyet1989

Guest
18/4/17
0
1
0
35
anh chị nào hướng dẫn giúp em lập Bảng định mức tiêu hao nguyên vật liệu trong Sản xuất gạch không nung. cho em xin mẫu với. Em chưa làm mẫu cái này bao giờ xin anh chị đi trước chỉ giúp em với
cho em xin gửi gmail : tuyethk89@gmail.com

• Like
Reactions: bảo gia
V

vinh bom

Guest
5/4/14
2
0
1
lang thang
Anh Chị ơi, ai có mẫu định mức nguyên vật liệu trong ngành sản xuất bao bì nylon không ah, cho em xin với
Em cảm ơn nhiều ah

N

nghiemhoa

Guest
3/6/17
3
0
1
35
Có ai có bảng định mức ngành vận tải cho xe đầu kéo không cho e xin với ạ. e đang để định mức là 75 l /100km không biết có hợp lý không ạ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA