Bị lỗi khi in sang file pdf từ HTKK 3.2.0

• Thread starter HOLLAND
  • Ngày gửi
HOLLAND

HOLLAND

Trung cấp
7/4/10
108
1
18
Cần Thơ
Chào cả nhà,

Anh chị cho em hỏi, em sử dụng HTKK 3.2.0 (nhập excel theo bảng kê mới của HTKK 3.2.0).
Khi em import vào HTKK, khi review thì đúng theo mẫu của HTKK, nhưng khi em in ra file pdf thì cột nó bị lệch cột
Ví dụ: kí hiệu hóa đơn thì nó nhảy sang cột số hóa đơn; số hóa đơn nhảy sang cột người mua; .....
P/s: em in sang file pdf bằng chương trình "Cute pdf writer"
Có anh chị nào gặp vấn đề này không em không? nếu có mình khắc phục bằng cách nào anh chị giúp em với nha.

Em cảm ơn cả nhà.
Chúc cả nhà buổi tối vui! :)

Khóa học Quản trị dòng tiền
girlbg

girlbg

Trung cấp
Ðề: Bị lỗi khi in sang file pdf từ HTKK 3.2.0

Chào cả nhà,

Anh chị cho em hỏi, em sử dụng HTKK 3.2.0 (nhập excel theo bảng kê mới của HTKK 3.2.0).
Khi em import vào HTKK, khi review thì đúng theo mẫu của HTKK, nhưng khi em in ra file pdf thì cột nó bị lệch cột
Ví dụ: kí hiệu hóa đơn thì nó nhảy sang cột số hóa đơn; số hóa đơn nhảy sang cột người mua; .....
Có anh chị nào gặp vấn đề này không em không? nếu có mình khắc phục bằng cách nào anh chị giúp em với nha.

Em cảm ơn cả nhà.
cả nhà cho em ké hổi tí
Mã HD: 01GTKT ( chọn)
Kí hiệu mẫu HD: 01GTKT3/001 ( điền vào)
Kí hiệu HD: DT/12P ( điền vào)
Số HD: 00001 ( điền vào)
Như vậy đúng ko ạ ( điền vào)

T

toptop200110

Guest
16/2/14
4
0
0
nha trang

Mình giong nhu ban vay, ban da lam duoc chua ? chi minh voi

P

phongcomputer

Sơ cấp
14/10/09
19
0
0
23
plechim

Chào cả nhà,

Em cảm ơn cả nhà.
hi mình mò ra rồi ! tham khảo và share ra bạn nhé http://www.webketoan.vn/forum/threa...K-3-2-xuat-ra-PDF-khong-dung-cot-#post3213970

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA