Mất mật khẩu excel, word

• Thread starter shanying2514
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
S

shanying2514

Guest
Anh chị có cách nào giúp em lấy lại được mật khẩu trong excel và word không? Những văn bản, sổ sách cũ của em bây giờ không thể mở ra được, nhập mật khẩu vào mà toàn báo không đúng thôi

Giúp em nhé, toàn là tài liệu quan trọng mới chết chứ!

Xin cám ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
Bạn dùng Advanced Office Password Recovery version 3.03 (version này mới có cờ rắc :biggrinda ) thử xem, đây là chương trình dò pass cho các file Office.

B

BUI CHI THANH

Guest
21/2/06
479
2
0
48
VUNG TAU
Bạn xem lại, nhớ lại xem mật khẩu của bạn là gì ? thử lại nhiều lần nếu không được nữa, và dữ liệu quan trọng bạn nên nhờ các kỹ thuật viên vi tính xem họ có giúp được bạn không . Nếu pasword nhiều ký tự >7 thì hơi bị mệt đấy ! bạn có thể gởi file của bạn vào takecarethan@yahoo.com xem mình có thể giúp bạn không !

Y

Yeudoi

Trung cấp
29/9/05
88
0
6
Hoi An Quang Nam
Nói như darkmoon là đúng đấy. Bạn nên ra tiệm mua đĩa dò tìm pass về dò là được. Còn ai lại tài liệu quan trọng mà gửi cho bạn được bạn BUI CHI THANH

L

longtuyen_metal

Guest
29/8/06
3
0
0
44
Phan Rang Tháp Chàm
Mình cũng đang bí về vụ này đây,search cả buổi mới tìm đc 1 soft có ***** thì ko biết down soft ở đâu >.<
Bà con ai kiếm đc soft tên như vầy : "Passware Excel Password Recovery Key v6.3.859" thì share ra nhé , mình có ***** rồi

L

longtuyen_metal

Guest
29/8/06
3
0
0
44
Phan Rang Tháp Chàm
Mấy cái dấu "sao sao" trên kia là chữ "cờ dzắc" ,Administrator của forum ta dùng filter lọc đi rùi
:|

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Việc tạo ra các file phá password của Excel hay các loại file tài liệu khác của MS Office, không phải là ít. Tuy nhiên, trong phạm vi của box Excel này, mong bà con không nên bàn về vấn đề này vì phần nào nó liên quan đến việc bảo vệ tài liệu của người khác. do vậy xin phép được khóa đề tài ở đây và các đề tài tới liên quan.
Xin mọi người thông cảm. Cảm ơn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA