Hợp nhất BCTC ai giúp mình với

• Thread starter duc193
  • Ngày gửi
D

duc193

Trung cấp
24/8/05
82
0
6
41
Ho Chi Minh City
Mình vừa được chuyển lên làm Kế Toán Tổng Hợp của một công ty có nhiều công ty con. bây giờ mình sắp phải làm BCTC hợp nhất của côcng ty mẹ quý III. nhưng trước đây mình chưa làm bao giờ. xin hỏi ai biết rõ về thông tư hướng dẫn hay văn bản hướng dẫn lập BÁo Cáo Tài Chính Hợp Nhất Của công ty me hoặc bạn nào có kinh nghiệm trong việc lập BÁo Cáo loại này có thể giúp mình với . Cảm ơn các cậu nhiều !

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

BUI CHI THANH

Guest
21/2/06
479
2
0
48
VUNG TAU
Thông tư 23 /2005 : Hướng dẫn kế toán thực hiện sáu (06) chuẩn mực kế toán ban hành theo Quyết định số 234/2003/QĐ-BTC ngày 30/12/2003 của Bộ trưởng Bộ Tài chính.

L

Langthangnhưmây

Guest
25/8/06
60
0
0
Sa mạc
duc193 nói:
Mình vừa được chuyển lên làm Kế Toán Tổng Hợp của một công ty có nhiều công ty con. bây giờ mình sắp phải làm BCTC hợp nhất của côcng ty mẹ quý III. nhưng trước đây mình chưa làm bao giờ. xin hỏi ai biết rõ về thông tư hướng dẫn hay văn bản hướng dẫn lập BÁo Cáo Tài Chính Hợp Nhất Của công ty me hoặc bạn nào có kinh nghiệm trong việc lập BÁo Cáo loại này có thể giúp mình với . Cảm ơn các cậu nhiều !

Chào bạn,

Mình có các thông tư trong máy nhưng không gửi lên diễn đàn cho bạn được. Hãy gửi email cho mình và mình sẽ gửi sang cho bạn. Vạn sự khởi đầu nan mà, nhưng cũng không khó lắm đâu.

Chúc thành công.

S

Song Huong

Cao cấp
duc193 nói:
Chào bạn,
Gửi bạn tài liệu hường dẫn lập báo cáo tài chính hợp nhất.

Thân mến

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA