Mỗi tuần một chuyên đề

Có bác nào uống thuốc giảm cân chưa? Cho em ý kiến ý kèo với!

• Thread starter nguyenkieu
  • Ngày gửi
N

nguyenkieu

Sơ cấp
21/4/09
11
3
3
TPHCM
Ðề: Có bác nào uống thuốc giảm cân chưa? Cho em ý kiến ý kèo với!

Được, bác cứ tích lại đấy mai mốt em qua lấy nhé:D
Mà bác nhớ bảo quản để mỡ ko bị đông nhé:D

Hehe, cho vào lò vi sóng nhé:D

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trloc

Guest
25/11/12
1
0
0
tp.hcm

các anh chị ơi.giúp e với. hiện e đang la sv năm cuối,hệ CD,chuyên ngành Kế toán DN nhưng chưa có chỗ để thực tập.các anh nếu có chỗ thực tập chỉ e với nha.hiện e đang ở Tp. HCM Đt của e.01688215075.tks a chị nhiều

H

hoanglinh152

Sơ cấp
15/11/12
16
0
0
35
Đông Hà

Mình đang giảm cân bằng nước ép bí đao.Rẻ mà chất lượng,ko lo phản ứng phụ.Lại đẹp da nữa chứ.
Mình đầu tư 400k mua 1 cái máy ép.Mỗi ngày mua quả bí đao khoảng 2kg,1kg khoảng 7k..ép lấy nước còn 1lit.
Lúc đầu ép nhiều quả,uống thay nước,thay cơm.Sau 3 ngày giảm 2kg,nhưng hoa mắt hoa mũi luôn.
Giờ mình uống ngày 2 lit,trước bữa ăn 30 phút.Đến bữa ăn thêm 1 bát canh.
Kiên trì một tháng là xuống cân và đẹp da nữa.
Đó là kinh nghiệm của mình.Các bạn cứ tham khảo nhé!

N

nguyenkieu

Sơ cấp
21/4/09
11
3
3
TPHCM

Mình đang giảm cân bằng nước ép bí đao.Rẻ mà chất lượng,ko lo phản ứng phụ.Lại đẹp da nữa chứ.
Mình đầu tư 400k mua 1 cái máy ép.Mỗi ngày mua quả bí đao khoảng 2kg,1kg khoảng 7k..ép lấy nước còn 1lit.
Lúc đầu ép nhiều quả,uống thay nước,thay cơm.Sau 3 ngày giảm 2kg,nhưng hoa mắt hoa mũi luôn.

hIHI, Thanks bạn, em sẽ oánh dấu tha khảo:D

H

hoanglinh152

Sơ cấp
15/11/12
16
0
0
35
Đông Hà

OK.Có gì liên lạc vào mail hoanglinh152@gmail.com
Linh sẽ chia sẻ nhiều hơn.
chúc may mắn

danduong

danduong

Sơ cấp
14/10/12
26
0
0
34
Việt Nam

mình là boy, mình giảm đc 17kg rồi, phương pháp chỉ là ăn ít cơm và tập thể dục nhiều thôi

D

dinhhuong

Guest
9/8/07
9
0
0
Hanoi

mình là boy, mình giảm đc 17kg rồi, phương pháp chỉ là ăn ít cơm và tập thể dục nhiều thôi

Bác thực hiện chiến dịch ăn kiêng à, giảm tới 17 ký, phục bác quá

truong phat2009

truong phat2009

Trung cấp
1/11/10
116
0
16
39
tp. hồ chí minh

mình thì giảm cân nhờ nghệ, pha bột nghệ với nước ấm, rùi bịt mũi nhắm mắt lại uống ừng ực. Ngày 3 lần, tuần tớ giảm đc 1kg, cố lên bạn

D

dinhhuong

Guest
9/8/07
9
0
0
Hanoi

Bác tập thể dục kiểu gì mà giảm được nhiều thế, chia sẻ kinh nghiệm đi ạ

F

football01

Guest
31/12/10
0
0
0
45
quan 4

Em thì mỗi ngày mà ko ăn là ko chịu được, uống gì thì uống chứ em vẫn phải ăn ợ, ko ăn là tụt huyết áp ngay:(

chaukim

chaukim

Sơ cấp
31/10/09
21
4
3
ninh binh

Uống 20 ngày giảm được 2kg là oke rồi đó bạn, thuốc nào uống mà giảm càng nhanh lại càng sợ ý
Thường là giảm nhanh thì tăng nhanh thui

Vâng, nghĩ vậy để an ủi vậy, giờ đang lo giảm cân xong đến tết lại ăn uống tẹt ga đâu lại vào đấy thì chít em:(

chunghoa

chunghoa

Trung cấp
31/10/09
197
1
18
thai nguyen

Vâng, nghĩ vậy để an ủi vậy, giờ đang lo giảm cân xong đến tết lại ăn uống tẹt ga đâu lại vào đấy thì chít em:(

Hihi, à, có 1 bác trên muare đang cù rủ em mua 1 hộp ÁO ĐÌNH bảo là hàng xách tay, bán rẻ hơn 20% so với thị trường ạ, có nên mua ko nhỉ?

F

football01

Guest
31/12/10
0
0
0
45
quan 4

Hihi, à, có 1 bác trên muare đang cù rủ em mua 1 hộp ÁO ĐÌNH bảo là hàng xách tay, bán rẻ hơn 20% so với thị trường ạ, có nên mua ko nhỉ?

Thuốc này do PHÚ HẢI phân phối độc quyền cứ thẳng nhà thuốc lớn mà mua thôi, mua mấy hàng trôi nổi trên mạng làm gì

N

nguyenkieu

Sơ cấp
21/4/09
11
3
3
TPHCM

Bớt được mấy chục nghìn thôi cứ ra nhà thuốc mua mà uống cho nó lành bác ạ

chunghoa

chunghoa

Trung cấp
31/10/09
197
1
18
thai nguyen

Bớt được mấy chục nghìn thôi cứ ra nhà thuốc mua mà uống cho nó lành bác ạ

Biết là mấy chục nghìn chẳng giải quyết được vấn đề gì nhưng cứ mua rẻ hơn là thấy khoái rùi:D
Hơn nưa mấy nhà thuốc quanh chỗ em lại ko bán, mà lên Mai Hắc Đế(địa chỉ tin cậy nhiều người mách) thì hơi ngược đường nhà em:(

T

thinha

Sơ cấp
31/10/09
9
0
3
hanoi

Biết là mấy chục nghìn chẳng giải quyết được vấn đề gì nhưng cứ mua rẻ hơn là thấy khoái rùi:D
Hơn nưa mấy nhà thuốc quanh chỗ em lại ko bán, mà lên Mai Hắc Đế(địa chỉ tin cậy nhiều người mách) thì hơi ngược đường nhà em:(

Hehe, lười này thì làm sao mà giảm được cân đây trời

D

dinhhuong

Guest
9/8/07
9
0
0
Hanoi

Ko ăn cắp, ăn trộm. Việc gì mà phải ngại. Em cũng từng uống 3 hộp thuốc giảm cân rồi này. Bạn gái em tìm mua uống, nàng mua cho em uống cùng luôn, vì cả 2 đứa em đi vs nhau bọn nó toàn kêu là lợn. Em uống giảm cân Áo Đình.

Thuốc uống vào người thì phải có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, mẹ nó nên seach trên mạng tìm hiểu xem thuốc này nhập khẩu từ đâu, bên nào phân phối…vì giờ em thấy có nhiều thuốc giảm cân có hang giả rồi đấy. Nếu mẹ nó muốn mua thì nên tìm nhà phân phối thuốc của nó mà mua cho đảm bảo.

chaukim

chaukim

Sơ cấp
31/10/09
21
4
3
ninh binh

Thuốc uống vào người thì phải có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, mẹ nó nên seach trên mạng tìm hiểu xem thuốc này nhập khẩu từ đâu, bên nào phân phối…vì giờ em thấy có nhiều thuốc giảm cân có hang giả rồi đấy. Nếu mẹ nó muốn mua thì nên tìm nhà phân phối thuốc của nó mà mua cho đảm bảo.

Thuốc này do bên Phú Hải phân phối. Sau khi xong tập một, em vô vọng trong việc giảm cân nghe bà chị mách nên em mua Áo Đình uống thử.

F

football01

Guest
31/12/10
0
0
0
45
quan 4

Thuốc này do bên Phú Hải phân phối. Sau khi xong tập một, em vô vọng trong việc giảm cân nghe bà chị mách nên em mua Áo Đình uống thử.
Mình tưởng bên Phú Hải họ phân phối giảm cân New Lishou cơ mà? Phân phôi cả ÁO ĐÌNH nữa à?

danduong

danduong

Sơ cấp
14/10/12
26
0
0
34
Việt Nam

mình tập thể hình, chạy bộ, nhảy dây. 2 tháng liền không ăn cơm, ăn nhiều rau canh, thịt bò, thịt ức gà, có thể ăn miến phú hương cũng được, hì

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA