Xin xỏ đây !!!!!!!!!!!!

• Thread starter Ocean 13
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Bác nào có form tờ khai hải quan thì cho em xin với !!! hoặc chỉ cho em phải tìm ở đâu ?
Thanks nhiều !!!
Football Football Football

Khóa học Quản trị dòng tiền
Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Tờ khai hải quan mua ở Nguyễn Phong Sắc bạn ah!

L

Langthangnhưmây

Guest
25/8/06
60
0
0
Sa mạc
Bạn vào trang web của Tổng cục Hải quan để tải về máy nhé
www.customs.gov.vn

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
Ocean 13 nói:
Bác nào có form tờ khai hải quan thì cho em xin với !!! hoặc chỉ cho em phải tìm ở đâu ?
Thanks nhiều !!!
Football Football Football

tờ khai hải quan thì hiện giờ bạn phải mua form in sẵn của hải quan về mà điền vào: 5k/1bộ. Bạn lên chi cục hải quan thành phố, tỉnh thành của mình mà mua.

Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
:wall: :wall: :wall:

Mình cũng mua rồi và cũng kê khai vài lần rồi( kê khai bằng tay) nhưng mình muốn xin form để mỗi lần khai thì nó có công thức sẵn trong đó, chỉ việc gõ vào thôi, ko phải tính toán mà lại chuẩn rồi chỉ việc in ra tờ khai là xong. Bình thường bên mình thông qua 1 số công ty để họ làm thủ tục hải quan nhưng có công ty họ làm bằng máy thì chuẩn còn 1 số công ty họ vẫn làm thủ công nên nhiều khi không chuẩn nên rất vất vả cho mình sau này. Vì bên mình nhập NVL để SX mà mỗi lần nhập là nhiều loại và sắc thuế khác nhau nên rất mệt khi tính giá thành.

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
Ocean 13 nói:
:wall: :wall: :wall:

Mình cũng mua rồi và cũng kê khai vài lần rồi( kê khai bằng tay) nhưng mình muốn xin form để mỗi lần khai thì nó có công thức sẵn trong đó, chỉ việc gõ vào thôi, ko phải tính toán mà lại chuẩn rồi chỉ việc in ra tờ khai là xong. Bình thường bên mình thông qua 1 số công ty để họ làm thủ tục hải quan nhưng có công ty họ làm bằng máy thì chuẩn còn 1 số công ty họ vẫn làm thủ công nên nhiều khi không chuẩn nên rất vất vả cho mình sau này. Vì bên mình nhập NVL để SX mà mỗi lần nhập là nhiều loại và sắc thuế khác nhau nên rất mệt khi tính giá thành.

sao không nói sớm

nó đây này

Đính kèm

• TK HQ.rar
    9.9 KB · Lượt xem: 33
Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38