Xin địa chỉ học tiếng anh

• Thread starter VanChau
  • Ngày gửi
V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Van Chau dốt đặc tiếng anh, học hoài vẫn tệ, giờ lại cần tiếng anh trong côgn việc, hic :wall: ra trường lâu rồi, nên kô còn biết mấy cái địa chỉ học nào là tốt nhất, giao viên giỏi, rẻ nữa.
Nhờ anh chị chỉ giúp địa chỉ học tiếng anh giao tiếp ở Hà nội và nếu có thể chia se kinh nghiệm học tiếng anh cho Van Chau với.

Cám ơn nhiều và có hậu tạ...:error:

Khóa học Quản trị dòng tiền
1

112

Trung cấp
2/10/03
132
0
16
Chị ơi em thấy hoc ở đâu cũng thế thôi, đòi hỏi mình phải thường xuyên vân dụng vào hàng ngày thì mới có kết quả.
Nhà chi gần Thanh xuân chi thử vào trường ĐHNN hỏi xem. Em thấy nhiều người bảo học ở đó giáo viên dạy tốt hơn các trung tâm ngoài nhiều.

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Em thì nghĩ là mình cứ đi kiểm tra trình độ đã ( ở appolo ý, 40k ), rùi mang cái fiếu đó đến hỏi mấy bác đã đi làm rồi mà tiếng anh khá, hoặc là các bạn trên web. Phải bít trình độ của mình đang ntn thì mọi người mới có thể khuyên mình dc !

E

eslteacher

Guest
24/9/06
1
0
0
Danang
Co' ban. nao` biet mot giao trinh hoc. tieng Anh danh cho nganh ke toan ko, chi? cho toi biet voi. (ko phai la giao trinh ke toan bang tieng Anh). Toi co' mot copy cua "English for accountancy" nhung ko co' bang cassette.
Cam' on.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA