Độc thân, có ai thích không?

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Tớ hỏi mọi người có thích không đâu bảo các bác là phải sống độc thân đâu. Ông trời đang la oai oái vì các bác kêu đấy ạ/
"Có thể tuần này thích sống độc thân tuần sau lại thích sống một mình thì sao" hi hi

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
tocdai_friendly nói:
Tớ hỏi mọi người có thích không đâu bảo các bác là phải sống độc thân đâu. Ông trời đang la oai oái vì các bác kêu đấy ạ/
"Có thể tuần này thích sống độc thân tuần sau lại thích sống một mình thì sao" hi hi
Hehe, trả lời tóc dài này. Tớ thì tớ chả thích độc thân tẹo nào cả, mình sống chỉ vì mình thế thì mất hết í nghĩa roài. ĐƯợc chăm sóc những người thân yêu là hạnh phúc và í nghĩa nhất đối với tớ :inlove:

H

Hoa Sen

Guest
27/5/06
2
0
0
Đồng Nai
Các bạn không biết người ta thương mình mà mình không thương lại là có tội đó .
Độc thân thì buồn lắm , không chịu độc thân đâu .

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Còn em thì thấy những người đã từng yêu rồi chia tay thì khao khát có tình yêu còn mãnh liệt hơn những người chưa yêu bao giờ. Sự trống vắng ,cô đơn ........híc ....buồn lắm! Có người chia sẻ với mình thì sẽ thấy cuộc sống nhẹ nhàng hơn!

ao2day

ao2day

User đã bị cấm truy cập
18/4/06
282
0
0
33
₪°ღ Cửa Phật ღ°₪
hocon_86 nói:
Còn em thì thấy những người đã từng yêu rồi chia tay thì khao khát có tình yêu còn mãnh liệt hơn những người chưa yêu bao giờ. Sự trống vắng ,cô đơn ........híc ....buồn lắm! Có người chia sẻ với mình thì sẽ thấy cuộc sống nhẹ nhàng hơn!
Hổ con có kinh nghiệm phết
vậy mình cứ yêu rồi chia tay; chia tay rồi lại yêu; yêu rồi lại chia tay; cho tình yêu nó mãnh liệt ha

Mãi đến chiều nay em mới hiểu
thế nào là đói rét cô đơn

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
ao2day nói:
Hổ con có kinh nghiệm phết
vậy mình cứ yêu rồi chia tay; chia tay rồi lại yêu; yêu rồi lại chia tay; cho tình yêu nó mãnh liệt ha

"Khao khát tình yêu thì mãnh liệt" thôi ạ, chứ tình yêu thì chưa chắc đã mãnh liệt hơn !:inlove:

B

blue0602

Guest
24/7/06
1
0
0
42
Cầu Giấy - Hà Nội
Mình nói các bạn nghe nè.
Trong cuộc sống, mỗi người đều có duyên số với... một người nào đó để kết hợp thành đôi thành lứa.:two: Vậy mà ai muốn sống độc thân thì sẽ làm khổ cái người có duyên với mình đó, vì nếu hắn chưa gặp được mình thì cũng phải chịu độc thân mà.:biggrinda
Ôi, mình cũng đang tìm cái kẻ có duyên có số với mình, ko biết hắn đang ở phương trời nào nữa:wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA