Trận đấu WKT - VNnetsoft

• Thread starter Phuong Nam
  • Ngày gửi
huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
trận đấu WKT-VNnetsoft

thaibinh84 nói:
Thế là chúng ta lại quyết tâm ra sân trận thứ 2 thời gian cụ thể như sau :

Đối thủ : VNnetsoft
Thời gian : 2h30 -4h00 PM ngày thứ 7 ngày 30/08/2006
Sân : Không quân
Tập trung : 2h15 tại Cây xăng đường Trường Chinh

Đề nghị các cầu thủ đến đúng giờ để Huemis phát quần áo nhé ! :bigok:

Rất mong chị em lẫn anh em cổ động viên nhà ta tiếp tục khích lệ cho trẻ con web chúng ta thắng 1 trận tưng bừng như lần đầu ra quân
Dạ, cho nhà cháu một chân cổ vũ với ạ :drummer: :drummer: :drummer:[/QUOTE]
AlO. em có ý kiếnmaf các pác không nói gì nhỉ!em nói trước là không có tiền là không có áo đâu cho các pác cởi trần mà đá.Vợ PHƯƠNG NAM ơi nhớ thu tiền nha, chồng đau chân cần đường sữa đây...tối về vợ chở chồng đi ăn kem tràng tiền hé...
CÁC BẠN NHỚ ĐẾN NHA.WFC VÔ ĐỊCH
à mà mai có pác nào trong web không bận tham gia trận bóng hộ em trận này uống bia to nên rất cần anh tài đề nghị anh tài web liên lạc em gấp nha vì màu cờ sắc áo nữa :banana:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Thang_MADI

Trung cấp
13/5/05
99
0
8
Hanoi
www.1vs.vn
cam_to_80 nói:
:music-smi :music-smi :music-smi

thaibinh84 nói:

Ơ hay quá! Ngày nào đá vậy nhỉ, 30/8 ah. Qua lâu rồi, còn đá cái gì vậy?

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,034
410
83
46
Ninh Thuận
Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Chồng yên tâm đi! Em đã chuẩn bị lợn đất rồi, mai cho nó đứng trước cửa sân bóng, hì hì...!:ninja:

omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Cũng xin thông báo sân không quân đất khá rộng nên đây là cơ hội cho các CĐV ôm hôn các cầu thủ, nhưng mà các CĐV trưa mai mà muốn ôm hôn các cầu thủ thì nhớ không được ăn tỏi nhé. Kẻo các cầu thủ lại nghiện tỏi mất thì chết đấy.

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
omargiaochu nói:
Cũng xin thông báo sân không quân đất khá rộng nên đây là cơ hội cho các CĐV ôm hôn các cầu thủ, nhưng mà các CĐV trưa mai mà muốn ôm hôn các cầu thủ thì nhớ không được ăn tỏi nhé. Kẻo các cầu thủ lại nghiện tỏi mất thì chết đấy.

Thế anh ơi ăn bún đậu mắm tôm có được ko nhờ :banana:

D

dolphin2705

Guest
28/7/05
33
0
0
Ha Noi
Mục bóng đá mà chuyển qua bún đậu nhanh quá vậy?
Chị Babyan ơi, lúc nào mà cũng tâm hồn ăn uống thế này thì chít. E để nghị chị nghiêm túc một chút ko có Phương Nam lại bị ảnh hưởng lây bây giờ

omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
dolphin2705 nói:
Mục bóng đá mà chuyển qua bún đậu nhanh quá vậy?
Chị Babyan ơi, lúc nào mà cũng tâm hồn ăn uống thế này thì chít. E để nghị chị nghiêm túc một chút ko có Phương Nam lại bị ảnh hưởng lây bây giờ

đúng rồi, hoan hô dophil, pải nghiêm túc như anh omar ấy, thì mới được kiss nhiều chớ. he he

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
omargiaochu nói:
ai ăn bún đậu mắm tôm thì anh cho hôn, vì anh rất nghiện món đó.Cùng lắm hôn xong làm hớp rượu lại ngon ngay. :food-smil
Mắm tép có đc ko nhỉ ? ./ Cái nì khác so với "Tôm" đấy . :rotfl:

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
omargiaochu nói:
Bác ơi! Em thông báo là sân Phòng Không cơ mà, không phải sân Không Quân đâu nhá!
(Đi đường Trường Chinh, đến cầu Phương Liệt, rẽ phải khoảng 300m nhé các bác)

À mà có một em ở công ty em muốn được tham gia với đội bóng, nếu thiếu chân thì các bác cho em nó đá với nhé!Football

Mai trước khi đi chắc em phải ăn mít cho nó ... thơm, Babyan nhỉ! :biggrinda

Sửa lần cuối:
tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
WKT FC giờ lại chuộng " hàm hương", bác nào cũng thích " bốc mùi " là sao nhỉ
:dzo:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Nghe đồn tỷ số 2-1 nghiêng về Web .
Nghe đồn , suýt oánh nhau do mấy chú máu me quá :lol:

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Hoadonbanle nói:
Nghe đồn , suýt oánh nhau do mấy chú máu me quá :lol:

Khá khen cho bác đã lắp chảo thay cho đầu kỹ thuật số, nhưng cẩn thận nhiễu sóng bác nhá:lol:

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Hoadonbanle nói:

Đúng là đội bóng nhà mình danh bất hư truyền. Thấy trận nào đá cũng thắng. Chúc mừng đội bóng nhé! :beer:
Dưng mà hôm đó, vị trí thủ môn là có nhiều vấn đề nhất. Anh Huemis ơi, tinh thần thể thao của anh hơi bị được đấy. Điểm 10 cho chất lượng và lòng nhiệt tình nhé!
Anh Dũng ơi, bắt bóng như anh cũng thật là lạ đấy. Lần đầu tiên em được nhìn thấy thủ môn bắt bóng như anh. Chắc sau khi thi đấu xong, anh giỏi về môn tập xà lắm nhỉ? Hihi. :lily:
Chúc mừng thắng lợi của đội bóng, chúc mừng tinh thần chiến đấu hết mình của anh em! :flower1: :flower1:

B

BIENMAN76

Guest
23/9/06
8
0
0
Ha Noi
babyan nói:
Khá khen cho bác đã lắp chảo thay cho đầu kỹ thuật số, nhưng cẩn thận nhiễu sóng bác nhá:lol:
Bác biết chảo hay nhiễu sóng sao bác lại để chảo thay thế đầu kỹ thuật số thế. Em thấy đầu kỹ thuật số của bác, Phương Nam, Dophin là chuẩn nhất mà. Lần sau đề nghị bác phải thông tin kịp thời kẻo nhiễu sóng nha

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
thaibinh84 nói:
Hoadonbanle nói:

Đúng là đội bóng nhà mình danh bất hư truyền. Thấy trận nào đá cũng thắng. Chúc mừng đội bóng nhé! :beer:
Dưng mà hôm đó, vị trí thủ môn là có nhiều vấn đề nhất. Anh Huemis ơi, tinh thần thể thao của anh hơi bị được đấy. Điểm 10 cho chất lượng và lòng nhiệt tình nhé!
Anh Dũng ơi, bắt bóng như anh cũng thật là lạ đấy. Lần đầu tiên em được nhìn thấy thủ môn bắt bóng như anh. Chắc sau khi thi đấu xong, anh giỏi về môn tập xà lắm nhỉ? Hihi. :lily:
Chúc mừng thắng lợi của đội bóng, chúc mừng tinh thần chiến đấu hết mình của anh em! :flower1: :flower1:

Bóng đá là thứ vốn quý mà nó mang đến cho con người ta và nỗi buồn,có thể nhiều người không nghĩ thế nó như tình bạn thôi nó cũng đem đến cho con người ta niềm đam mê niềm tự hòa và trong đó có cả những giọt nước mà con người muốn xây dựng.Huemis không muốn trở thành một con người nói mà không làm được.Trong bóng đá hay tình ban thì niềm đam mê đó không biết có nhiều người hiểu được không có thể họ xem đó là trò giải trí thôi,với tôi khi đã tham gia thì nên bảo vệ lấy nó có thể cách bảo vệ mỗi người khác,và tôi biết như thế không đúng.Đâu được như những người chỉ biết thấy thế là đánh giá về nó,mà không hãy nghĩ đến những điều mà chúng ta đã bỏ công xây dựng và vun đắp nó, tình bạn cũng thế đúng không các bạn nếu như mà bạn chỉ nghĩ đến bản thân mình thì không thể có những người bạn tốt.Tôi mong rằng ai hiểu được những lời này thì hãy suy nghĩ và hãy tự nói với mình rằng:

Bóng đá cũng như tình bạn nên suy nghĩ và hãy trân trọng nó thì trong cuộc sống sẽ gặp được những điều mình mong ước.
Hãy suy nghĩ trước khi nói về người khác
Ai muốn hiểu tôi thế nào thì hiểu
Chỉ biết rằng tôi không hổ thẹn với bản thân

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA