Ao2day chia tay mọi người

• Thread starter ao2day
  • Ngày gửi
ao2day

ao2day

User đã bị cấm truy cập
18/4/06
282
0
0
33
₪°ღ Cửa Phật ღ°₪
Có lẽ mọi người đã nhận ra sự thật về ao2day.
Ao2day thực sự cảm thấy xấu hổ về mình.
Cảm ơn mọi người về những ngày tháng qua.
Ao2day sẽ không quên mọi người.
Xin chào.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
ao2day nói:
Xin chào.
Em ơi, đừng sớm nói lời chia tay thế chứ! Em mà chia tay thì chị buồn lắm đấy! Dù trước đây em có mai danh ẩn tích là ai chăng nữa thì em vẫn là em cơ mà! Hic…
Mà sao lại phải xấu hổ nhỉ? Đó là một kỷ niệm đẹp đó chứ, vui lên em nhé và lấy lại lời giã biệt đó đi, không thì…. em chẳng phải là em chị rùi!!!
Lý do này không chính đáng tí nào!

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Trời, sao áo 2 dây lại chia tay mọi người vậy. Đang tham gia vui vậy mà lại bỏ đi là sao thế? Như vậy thì nhiều người buồn lắm đấy. Đây cũng chỉ là thế giới ảo thôi mà, đôi khi có đùa thì cũng chẳng sao, có gì mà phải làm cho nó quan trọng thế. Đôi khi con người ta muốn sống thật với những gì mà mình muốn thì lại không dam, vì vậy dùng một cái nick để mà muốn nói những gì bình thường mình không thể nói cũng là chuyện bình thường thôi mà. Trong cái tốt lại có cái xấu, nếu bạn nói thật suy nghĩ bạn thấy thoải mái nhưng người khác nghĩ không tốt về bạn, nhưng nếu bạn nói ra những điều tốt đẹp thì người ta cảm tình với bạn nhưng lại khiến bạn thấy mình thật giả tạo, ngoa ngoắt. Nhưng đó là cuộc sống rồi mà, hãy suy nghĩ cho mọi chuyện trở nên đơn giản hơn một chút. Tôi cũng thấy mình đôi khi thật là hèn nhát vì chẳng dám nói ra những điều mình ko thích nhưng rồi nghĩ lại, mình nói ra cũng chẳng giải quyết được chuyện gì. Nhưng nghĩ lại không nói được thì cũng thấy khó chịu. Vì vậy , bạn hãy thoải mái mà sống, chẳng có gì phải suy nghĩ gì cả. Tôi mong rằng sẽ vẫn thấy bạn trên diễn đàn wkt này.

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
ao2day nói:
Xin chào.
Em chào Anh!
Hôm qua đi chơi Trung thu với mọi người, Thaibinh84 thấy anh là người vui tính, dễ gần và hòa đồng. Những kỉ niệm, những gì thuộc về quá khứ em nghĩ rằng đó cũng là một điều để mình ghi nhận và giữ gìn. Nếu chỉ vì mọi người biết "sự thật" mà anh không tham gia vào web nữa thì buồn thật đấy.
Em mong rằng Ao2day vẫn luôn là ao2day như ngày trước mọi người biết. Và hy vọng rằng, mọi người sẽ cùng anh tham gia nhiều hoạt động!
Thân chào: Thaibinh84
:flower:

L

lukhach082175

Guest
21/8/06
41
0
0
Khắp nơi
Hic..
Mình chẳng hiểu mô tê gì cả, nhưng nếu ao2day chia tay mọi người thì mình thật lòng tiếc quá đi thôi. Mình ít lên diễn đàn, nhưng rất ấn tượng với những bài thơ đối đáp của ao2day với Katherline
Rồi đây ai sẽ làm đối thủ của Katherline cho mọi người cùng vui, cùng buồn trong những phút nghỉ ngơi nữa nhỉ?
Mong rằng tin ao2day sẽ chia tay với mọi người ko phải là thật

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chia tay nick ao2day để trở về với quan2ong đấy mà.
Welcome QUAN2ONG nhé!

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
Anh đi rồi, hocon biết ăn dưa chuột cùng ai đây ! hu hu..........anh đi rồi thì một mình em lên nhận giải thưởng à ?..............:wall:

Sửa lần cuối:
T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
tranchan79 nói:
Welcome QUAN2ONG nhé!
Hic, anh nhầm rùi, phải nói lại là: chia tay nick ao2day để trở về với ao3lo đấy. Hihi. :welcome_2 :banana:
@ Anh ao3lo: lần sau, Thaibinh84 sẽ thắng cặp anh - Hocon86 trong cuộc thi ăn dưa chuột. Để trở thành "Đệ nhất ăn dưa chuột kiểu Webketoan"! :flower:

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
Ối! anh ơi ! anh ơi! Đi thật hả anh ..........:2015: :2015::2015::2015::2015:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Anh ko thấy mọi người quý anh như thế nào àh? Tại sao tự nhiên lại thế? Quoay trở lại đi anh. Dù thế nào Ao2day mãi mãi vẫn là Ao2day mà.

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
ao2day nói:
Xin chào.
Dù đi đâu dù xa cách bao lâu!
Dù gió mây trôi đổi hướng phai màu.
Dù trái tim webketoan không ngăn anh được!
Em mới biết anh Dẹp trai hiền như cục đất.hợp lại tan,tan lại hợp,anh em mình sẽ có ngày gặp lai!chúc anh thành công trên con dương mình đã chọn!:mrstraetz

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Có gì mà phải thế nhỉ ? :wall:
Tớ thấy chả có vấn đề gì cả ?

hatuanh

hatuanh

Trung cấp
15/7/06
102
0
16
43
Hà Nội
Hoadonbanle nói:
Có gì mà phải thế nhỉ ? :wall:
Tớ thấy chả có vấn đề gì cả ?

Bác này nói đúng, chuyện bình thường thôi mà, cứ coi như ao2day dang choi tro nobita và xuka thôi mà, sao mà bác phải xấu hổ như vậy chứ. Bác đi thì em đây cũng tiếc lắm vì em thấy bác xuất khẩu thành thơ đại tài. Bác ở lại nhé, năn nỉ đấy!

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
hatuanh nói:
Bác này nói đúng, chuyện bình thường thôi mà, cứ coi như ao2day dang choi tro nobita và xuka thôi mà, sao mà bác phải xấu hổ như vậy chứ. Bác đi thì em đây cũng tiếc lắm vì em thấy bác xuất khẩu thành thơ đại tài. Bác ở lại nhé, năn nỉ đấy!

Ao2day không rời khỏi webketoan mà chỉ tạm biệt nick name ao2day thôi. Ao2day đã trở lại với một nick name mới rồi đó.....:dzo:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chú đã đi rồi sao chú ơi
Cam to xin có mấy lời nhắn em
Áo hai dây chẳng còn tem
Chú mang chú bán ai thèm muốn mua
Chắc rằng chú chỉ nói đùa
Vào đây Anh, chú ăn thua mấy lời ...

Đợi anh mấy hôm nữa rảnh việc đối đáp với chú sau

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Híc, tiếc là kô còn được đọc những bài viết (ko phải thơ) mới của ao2day!
Cám ơn em nhé!

ao2day

ao2day

User đã bị cấm truy cập
18/4/06
282
0
0
33
₪°ღ Cửa Phật ღ°₪
tranchan79 nói:
Welcome QUAN2ONG nhé!
Híc cảm ơn mọi người
bị bắt bài rồi
A` mà Ao2day thành quan2ong thế nào đươc
em phải đổi thành quan3ong mới đúng bản chất chứ:rotfl: :rotfl:

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
ao2day nói:
Xin chào.
Ao2day ơi trở lại thì phải "chuộc lỗi" với mọi người đi nhá! Hôm nào để chị thiết kế hộ vụ này cho em nhờ!
Chị sẽ bảo em "…" (cái em mà em đã gặp hôm Trung thu í) giúp thêm 1 tay cho vụ chuộc lỗi của em thành công rực rỡ nhá! Hehee

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA