Gửi luckygirl85,6538 của anh!!!!!!!

• Thread starter o0LinkBenjen0o
  • Ngày gửi
O

o0LinkBenjen0o

Guest
18/8/06
2
0
0
41
Hà Nội
Em thương yêu!!!!!
Thế là anh lại fai chia tay em,xa em...xa HN của chúng mình để lên đường.Những giây fut bên nhau thật ngắn phải không em???Nhưng em hãy yên tâm em nhé!Dù đi đâu và dù thời gian có trôi wa,anh vẫn chỉ yêu một mình em,yêu Benjen của anh thôi.
Những điều em lo lắng trong lòng,con tim anh có thể hiểu hết,nhưng trong thời gian xa nhau ntn,anh chẳng thể làm được điều j cụ thể cho em .. và cho tình yêu của chúng mình.Em hãy cố lên,hãy vì yêu anh mà chờ anh thêm 3 tháng và 13 ngày nữa,sau đó anh sẽ hok bao giờ xa em một lần nữa,dù chỉ một lần nữa đâu.
Em hỏi anh"Sao anh lại yêu em?"....em biết hok,dù bao nhiêu thời gian & bao lâu nữa,anh vẫn chẳng thể làm cho em hiểu hết anh yêu em đến nhường nào,và cũng chẳng bao giờ anh có thể giải thik cho em hiểu tại sao anh lại yêu em.Chẳng phải là anh hok thể tìm được lí do mà vì anh yêu em vì quá nhiếu lí do,hok thể nói hết được.
Những lời anh nói và những điều anh viết thật ngô nghê phải không em? Anh hok giỏi ăn nói như những người con trai khác,anh cũng không thể nói cho em nghe những lời tán dương ngọt ngào,hoa mỹ...nhưng anh có một trái tim chỉ có hình bóng của riêng em,có một tâm hồn chỉ dành cho em,một ước mơ xây đắp một gia đình chỉ có em mà thôi.
Dừng giận anh vì online giờ này,anh lên đơn vị an toàn rồi,ra viết cho em mấy dòng thôi.Nhớ những điếu anh nói và đừng lo gì hết em nhé!!
Anh luôn là Link của riêng em............!!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tiểu_nhị_lang

Guest
Em hỏi anh"Sao anh lại yêu em?"....
Yên tâm đi bạn không trả lời ngô nghê đâu
trả lời hay là khác
chỉ có người hỏi là ngô nghê thôi

Anh hok giỏi ăn nói như những người con trai khác,anh cũng không thể nói cho em nghe những lời tán dương ngọt ngào,hoa mỹ...
Văn học cổ điển
Lính có khác khéo mồm quá

Mà luckygirl85,6538 xác nhận vào đây 1 câu đi

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
này o0linkbenjen0o!vừa ở bên kia bài"chồng và người tình",chê chông chê vợ như gì!đề cao người tình lắm cơ mà!sao viết thư tình thì ngọt ngào thế???
ahhhhhhhhhhhhhhhhhh!vậy "luckygirl85" chỉ là người tình rồi!lộ rồi nha!
chỉ có tình cảm của anh mới là thật lòng luckygirl85 I LOVE FOR EVER!
giáo mục nói:eek:kanemochi.jp con có đồng ý lấy luckygirl85 làm vợ ,nguyện sống suốt đời bên nhau kể cả những lúc ôm đau bệnh tật chứ?
okanemochi.jp:con đồng ý,con và luckygirl85 không sinh cùng ngày cùng tháng nhưng con nguyện sẽ chết cùng cô ấy cùng tháng cùng ngày!
AMEN!
giáo mục:ta tuyên bố từ nay 2 con đã là vợ chông!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
okanemochi.jp nói:
này o0linkbenjen0o!vừa ở bên kia bài"chồng và người tình",chê chông chê vợ như gì!đề cao người tình lắm cơ mà!sao viết thư tình thì ngọt ngào thế???
ahhhhhhhhhhhhhhhhhh!vậy "luckygirl85" chỉ là người tình rồi!lộ rồi nha!
chỉ có tình cảm của anh mới là thật lòng luckygirl85 I LOVE FOR EVER!
giáo mục nói:eek:kanemochi.jp con có đồng ý lấy luckygirl85 làm vợ ,nguyện sống suốt đời bên nhau kể cả những lúc ôm đau bệnh tật chứ?
okanemochi.jp:con đồng ý,con và luckygirl85 không sinh cùng ngày cùng tháng nhưng con nguyện sẽ chết cùng cô ấy cùng tháng cùng ngày!
AMEN!
giáo mục:ta tuyên bố từ nay 2 con đã là vợ chồng!

" Ôm em không cần chi" àh? Định phá vỡ độc quyền của Cam_to_ nhỏ àh? Mình lùi lại ngày khác :mrstraetz nhá

T

tiểu_nhị_lang

Guest
con đồng ý,con và luckygirl85 không sinh cùng ngày cùng tháng nhưng con nguyện sẽ chết cùng cô ấy cùng tháng cùng ngày
(nhưng không cùng năm :(()

Vậy là lucky girl 85 không phải là người yêu của o0linkbenjen0o à

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
KHẲNG ĐỊNH:luckygirl85 đã là vợ của okanemochi.jp.
còn việc tại sao 2 người không chết cùng năm là vì:một trong 2 người phải sống để nuôi dạy con cái chứ?
ĐỨA CON LUÔN LÀ ĐỨA TRẺ TRONG MẮT NGƯỜI BỐ NGƯỜI MẸ!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
okanemochi.jp nói:
KHẲNG ĐỊNH:luckygirl85 đã là vợ của okanemochi.jp.
còn việc tại sao 2 người không chết cùng năm là vì:một trong 2 người phải sống để nuôi dạy con cái chứ?
ĐỨA CON LUÔN LÀ ĐỨA TRẺ TRONG MẮT NGƯỜI BỐ NGƯỜI MẸ!
Mình cưới hùi nèo vậy? Lâu quá roài em hok nhớ

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
luckygirl85 nói:
Mình cưới hùi nèo vậy? Lâu quá roài em hok nhớ
EM àh sắp đến kỷ niệm 7 年.ngày cưới rồi đấy,Anh đang tính mình đi du lich xuyên thế giới,em thấy thế nào,Anh đã quá mải mê cho công việc mà không đế ý đến em và các con,em thì bận bịu lo hết việc Công Ty rồi việc Nhà,Hãy tha thứ cho anh em nhé!em là người vợ number one trong mắt anh!ANH love VỢ forever!:two:

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
okanemochi.jp nói:
EM àh sắp đến kỷ niệm 7 年.ngày cưới rồi đấy,Anh đang tính mình đi du lich xuyên thế giới,em thấy thế nào,Anh đã quá mải mê cho công việc mà không đế ý đến em và các con,em thì bận bịu lo hết việc Công Ty rồi việc Nhà,Hãy tha thứ cho anh em nhé!em là người vợ number one trong mắt anh!ANH love VỢ forever!:two:
Có cần tuyển thêm cô nào dự bị ko anh?:love:

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
okanemochi.jp nói:
EM àh sắp đến kỷ niệm 7 年.ngày cưới rồi đấy,Anh đang tính mình đi du lich xuyên thế giới

dậy đi anh , anh vẫn chưa tỉnh ngủ ah

okanemochi.jp nói:
!em là người vợ number one trong mắt anh!ANH love VỢ forever!:two:

Vợ nào đấy anh, vợ cả, vợ hai hay vợ ba đấy

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
hocon_86 nói:
Cần tuyển gấp vợ, mà nè nhận anh làm papa con em còn đòi cua ai nữa hả chán quá đó.Biết tính sao đây

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
mình tưởng vào nhầm web... có khi sắp tới web mình nổ ra cuộc cách mạng "cam" cũng nên. hee
:dzo:

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
hocon_86 nói:
Anh sẽ tuyển nếu như vợ(luckygirl_85)của anh phản bội anh!Mà Hocon_86 nè anh rất quí em,mong em chúc phúc cho anh nhé!Hôm nào rảnh đến thăm vợ chồng anh nhé

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
To Tho moc:
Trời! Sắp xảy ra chiến tranh hay sao vậy Tho moc? Khi sao xảy ra nói cho mình biết để chuẩn bị nhé... Đừng đi lang thang để rồi không biết ....đâu mà tìm cả.:wall: :wall: :wall:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
okanemochi.jp nói:
Anh sẽ tuyển nếu như vợ(luckygirl_85)của anh phản bội anh!Mà Hocon_86 nè anh rất quí em,mong em chúc phúc cho anh nhé!Hôm nào rảnh đến thăm vợ chồng anh nhé
Có vợ roài mà còn quý mến gì hả chồng? :wall: :wall:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Hiii! vợ chồng gì mà cả tuần chẳng được gặp nhau vậy.!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Hoangvn79 nói:
Hiii! vợ chồng gì mà cả tuần chẳng được gặp nhau vậy.!
Huơ huơ sao anh Hoangvn79 lại bít là cả tuần vợ chồng em ko gặp nhau? :banana: :banana: :banana:

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
luckygirl85 nói:
Có vợ roài mà còn quý mến gì hả chồng? :wall: :wall:
Ơ kìa em!E nói vậy khác nào Vợ Chồng mình ko hiểu nhau,Mấy em lại tưởng chúng mình đang có...Chi khổ anh thôi....:talk:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Mọi lời nói đều bị gió thổi bay, mọi hành động đều là quá khứ....

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
Lý trí có thể mách bảo ta điều phải tránh, còn con tim sẽ chỉ cho ta biết điều phải làm .

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA