Ngày phụ nữ Việt Nam 20/10/2006 - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Năm ngoái mọi người tới nhà cothant, được ăn cá của bác PAT nướng ngon phết...

Ngày 20/10 năm nay rơi vào thứ 6, không biết mọi người có dự tính thế nào không nhỉ? Có thể ra Thanh Đa hay đi đâu đó một ngày chơi ko mọi người? :biggrin:

Thông báo về buổi đi chơi:
Thời gian: Chủ Nhật ngày 22/10/2006
Địa điểm: khu du lịch - giải trí Thu Nga 1, Bình Quới - Thanh Đa
Tập trung: 8h sáng tại ĐH Quốc Gia, Hồ Con Rùa (ngay trung tâm cho tiện). 8h30 xuất phát.
Các bạn nhớ ăn sáng trước. Bạn nào ở gần đó, có thể qua thẳng cho tiện, không cần phải đến điểm tập trung cũng được, nhưng vui lòng báo với cothant một tiếng để không phải đợi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
hehe, em xin ủng hộ hai chân lẫn hai tay luôn. Gì chứ đi chơi là nhiệt tình lắm, hihi, mà sao có mình em lên tiếng hăng hái dữ dzay chời!

VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
Quynhmai nói:
hehe, em xin ủng hộ hai chân lẫn hai tay luôn. Gì chứ đi chơi là nhiệt tình lắm, hihi, mà sao có mình em lên tiếng hăng hái dữ dzay chời!
Mai cũng xin tham gia nua.
Mai biết 1 quan bên Thanh Đa có thể vừa ăn vừa Câu Cá vui lắm đo các Bác.
Các Bác thay thế nào? Ok nhé.
:beer:

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
cothant nói:
Năm ngoái mọi người tới nhà cothant, được ăn cá của bác PAT nướng ngon phết...

Ngày 20/10 năm nay rơi vào thứ 6, không biết mọi người có dự tính thế nào không nhỉ? Có thể ra Thanh Đa hay đi đâu đó một ngày chơi ko mọi người? :biggrin:

nếu là ngày phụ nữ thì phụ nữ được nhận quà không??? có free cho phụ nữ không ???? nếu có thì cho Vịt 1 suất nhé.

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
VŨ THỊ TUYẾT MAI nói:
hôm 20/10 là ngày thứ sáu, sao mà đi được.:wall: :wall: :wall:

S

sinceregirl

Guest
Hơ hơ, ban ngày không đi được thì đi buổi tối. Các bác đánh chén xong kể cho em nghe với nhé!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Quangteo nói:
hôm 20/10 là ngày thứ sáu, sao mà đi được.:wall: :wall: :wall:
Tất nhiên là mình sẽ dời lại 1 - 2 ngày rồi chứ, hihi.

antu

antu

Mikado
15/5/06
110
2
18
Earthly Paradise
Hơ .... cho mình tham gia với, gì chứ phá mồi là mình nhiệt tình ủng hộ, có kế hoạch gì không các bác, hay là mình đi Bò Cạp Vàng hay Thác Giang Điền đi, ở đó vừa có thiên nhiên thoáng mát vừa có thể cắm trại vui hết cở ... hihihi

VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
antu nói:
Hơ .... cho mình tham gia với, gì chứ phá mồi là mình nhiệt tình ủng hộ, có kế hoạch gì không các bác, hay là mình đi Bò Cạp Vàng hay Thác Giang Điền đi, ở đó vừa có thiên nhiên thoáng mát vừa có thể cắm trại vui hết cở ... hihihi
Nghe cũng hấp dẫn quá đấy. Vậy mình dời đến Chủ Nhật 22/10 nhé các Bác. Có nhiều thời gian di choi thế mới vui
Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
:beer: :flowersun

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Gì chứ thấy mem nữ web mình háo hức gớm...Vẫn còn 1 ngày để chị em vùng lên mà (8/3)...:rotfl:

Sửa lần cuối:
H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
HB cổ vũ mọi người đi Thác Đa - Hà Tây ngày 21/10 hoặc 22/10:banana:
:wall:
Xem kỹ lại mới thấy Topic này toàn các Bác trong Nam cả.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hihi, sorry, mình không để tên miền Nam. Sẽ sữa ngay!

D

DaoQuynhNhi

Guest
6/9/06
11
0
0
41
Tp HCM
Nhi cũng xin một vé nữa nha...thấy mọi người náo nức vui quá...

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
VŨ THỊ TUYẾT MAI nói:
Đây là một ý kiến rất hay, không biết mọi người thấy thế nào?
To antu: 2/9 vừa rồi mọi người đã đi thác Giang Điền rồi bạn ạ, cho nên đợt này mình nghĩ đi chỗ nào "gọn nhẹ" một chút thì hay hơn .

antu

antu

Mikado
15/5/06
110
2
18
Earthly Paradise
cothant nói:
Đây là một ý kiến rất hay, không biết mọi người thấy thế nào?
To antu: 2/9 vừa rồi mọi người đã đi thác Giang Điền rồi bạn ạ, cho nên đợt này mình nghĩ đi chỗ nào "gọn nhẹ" một chút thì hay hơn .
Hic.... chậm chân rùi ! Gọn nhẹ ư? Vậy Đồng Xoài được hông? Ở đó thiết kế theo kiểu đồng quê và chủ yếu là các món ăn dân dã, bạn cũng có thể câu cá với phí thuê cần câu là 5000đ/cần ( mang cần theo cũng bị tính luôn), Nếu câu được mà không mua thì thả xuống còn mua luôn thì cũng không mắc lắm chỉ tương đương giá chợ thôi.(không biết có chậm chân lần 2 không nữa)
Mọi người thấy seo? được chứ hỉ ....?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
antu nói:
Hic.... chậm chân rùi ! Gọn nhẹ ư? Vậy Đồng Xoài được hông? Ở đó thiết kế theo kiểu đồng quê và chủ yếu là các món ăn dân dã, bạn cũng có thể câu cá với phí thuê cần câu là 5000đ/cần ( mang cần theo cũng bị tính luôn), Nếu câu được mà không mua thì thả xuống còn mua luôn thì cũng không mắc lắm chỉ tương đương giá chợ thôi.(không biết có chậm chân lần 2 không nữa)
Mọi người thấy seo? được chứ hỉ ....?
Nghe hay lắm, hihi, bạn có thể nhắn tin riêng hoặc chat yahoo với mình để bàn chi tiết được không. Bác Sami mà nghe câu cá chắc mê lắm, hihi
Thế là mình có 2 địa điểm để lựa chọn nhé: Thanh Đa hoặc Đồng Xoài.

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Nghe hấp rẫn đấy nhỉ, nhưng con kiến của Vũ Thị Tuyết Mai có vẻ hợp ní. Bà con có rì ới tui 1 tiếng hen. Có liền có liền có liền có cả tiền nuôn:))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA