mùa thu Hà Nội

• Thread starter HEONNS
  • Ngày gửi
H

HEONNS

Guest
9/10/06
9
0
0
36
ha noi
Mùa thu Hà Nội đẹp?Hay buồn man mác?Trong hay mờ ảo?Thoáng hạ hay chập chờn sang đông?Bạn có nghĩ Hà Nội đang mất dần những nét đẹp?

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
HEONNS nói:
Mùa thu Hà Nội đẹp?Hay buồn man mác?Trong hay mờ ảo?Thoáng hạ hay chập chờn sang đông?Bạn có nghĩ Hà Nội đang mất dần những nét đẹp?
Hà nội vẫn đẹp trong tiềm thức của mỗi người ! Nếu bạn sinh ra và lớn lên ở đó bạn sẽ thấy Hànội là một fần trong con người bạn.......nhớ lắm chứ những buổi chiều bên hồ, dạo mát qua cầu Long Biên, hay đứng bên chùa Quán Sứ .........để thấy lòng mình bình yên đến lạ!

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
hocon_86 nói:
Hà nội vẫn đẹp trong tiềm thức của mỗi người ! Nếu bạn sinh ra và lớn lên ở đó bạn sẽ thấy Hànội là một fần trong con người bạn.......nhớ lắm chứ những buổi chiều bên hồ, dạo mát qua cầu Long Biên, hay đứng bên chùa Quán Sứ .........để thấy lòng mình bình yên đến lạ!
Và rồi tối về mua thuốc NHỎ....MŨi nhé!:lol:

P

pincachu

Guest
10/10/06
16
0
0
Ha Noi
ừ! mùa thu Hà Nội đẹp thật. Tối tối dạo qua đường Bà Triệu, Nguyễn Du... mùi hoa sữa thơm đến ... ngây ngất. nhưng mua thuốc nhỏ mũi thì cũng phải kèm cả thuốc nhỏ...mắt nữa đấy!

B

blue0602

Guest
24/7/06
1
0
0
42
Cầu Giấy - Hà Nội
Tôi là người thích mùa đông nhưng cũng phải công nhận mùa thu Hà Nội đẹp và quyến rũ. Thích nhất những con đường tràn ngập lá vàng rơi, gió hơi se lạnh vào buổi sáng, bước đi trên đó thấy lòng mình yên bình và thanh thản đến lạ.:cool2:

N

namthanhvuong19

Guest
hà nội trong trái tim

Mình đã sống ở Thành phố Hồ Chí Minh và cũng đã từng sống ở Hà nội . Nhưng mình đặc biệt mình rất thích sống ở Hà Nội . Đi dạo trên những con đường ở Hà nội mình cứ cảm thấy nao nao thế nào đó , một cảm giác thanh bình , đầm ấm . Và khi xa Hà nội rồi mình vẫn nhớ mãi , chỉ mong khi có dịp về lại Hà nội chơi thôi.:1luvu:

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
hocon_86 nói:
đứng bên chùa Quán Sứ .........để thấy lòng mình bình yên đến lạ!
Đứng bên chùa Quán sứ vào ngày lễ thì chả bình yên tí nào đâu em ạ! Có một chỗ hay lắm, lúc nào chị chỉ cho….

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA