Xin: Tờ trình xin kinh phí mua phần mềm misa ngân sách huyện?

• Thread starter meohiep
  • Ngày gửi
M

meohiep

Guest
6/3/14
2
0
0
Bình phước
Các bác ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!
Nhà mình ai có tờ trình xin kinh phí mua phần mềm misa gửi cho em với.
Huuuuuuuuuuuuuu, em mới gia nhập nghề cái gì cũng không rành mà lặp luận mấy tờ trình thì không tốt lắm.
Bác nào có gửi giúp em

Khóa học Quản trị dòng tiền
hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa
Ðề: Các bác ơi !!!!!!!!!!!! Ai có tờ trình xin kinh phí mua phần mềm misa ngân sách huyện cho em xin với

Thì viết tờ trình như bình thường thôi, có gì khác đâu, còn nếu băn khoăn thì chuyển cho mình cái email. Mình chuyển cho vài mẫu tờ trình.

SAA

SAA

Siêu nhảm
31/5/09
1,418
102
63
HCM city
Ðề: Xin: Tờ trình xin kinh phí mua phần mềm misa ngân sách huyện?

Văn bản tờ trình xin chủ trương mua sắm thì viết gì thì viết cũng phải toát được 3 ý chính:
- Thực trạng: đã có hay chưa có, đang hư hỏng không sửa được
- Kiến nghị: mua mới hay sửa chữa thay thế gì đó
- Đề xuất: mua thì ghi giá trị dự kiến bao nhiêu ? sữa chữa thì giá dự kiến bao nhiêu ?

M

meohiep

Guest
6/3/14
2
0
0
Bình phước
Ðề: Các bác ơi !!!!!!!!!!!! Ai có tờ trình xin kinh phí mua phần mềm misa ngân sách huyện cho em xin với

Thanks nhà mình nhiều nha

Tại mình mới làm nên hơi băn khoăn về vụ này, sợ ra lại bị trả, mình bị trả chứng từ miết , hiiiiiiiiiii. Mới gia nhập nghề có 2 tháng thôi. Nếu bạn có mẫu thì gửi qua mail này giùm tớ
nha.uyenbp2013@gmail.com. Thanks !

Luyennguyen966

Luyennguyen966

Sơ cấp
2/11/21
1
0
1
27

Thanks nhà mình nhiều nha

Tại mình mới làm nên hơi băn khoăn về vụ này, sợ ra lại bị trả, mình bị trả chứng từ miết , hiiiiiiiiiii. Mới gia nhập nghề có 2 tháng thôi. Nếu bạn có mẫu thì gửi qua mail này giùm tớ
nha.uyenbp2013@gmail.com. Thanks !
rồi a có chưa cho e xin với ạ hiii... e cũng đang găp trương hơp tương tư chưa biết làm sao ạ

Huyền Mia

Huyền Mia

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
20/10/17
1,259
566
113
31
rồi a có chưa cho e xin với ạ hiii... e cũng đang găp trương hơp tương tư chưa biết làm sao ạ
Bạn soạn trước đi xong gửi lên để mn góp ý. Mấy loại văn bản này thường cũng không có form mẫu chung đâu

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA