Kế toán xây lắp - Cách lập bảng Nhập - Xuất - Tồn trong Access

• Thread starter ruanxiaojie
  • Ngày gửi
R

ruanxiaojie

Guest
30/9/06
6
0
0
Dongnai
Chào các anh chị!
Cty em thuộc lĩnh vực xây lắp các công trình điện, vật tư thiết bị điện rất nhiều loại , có khoảng 1000 loại vật tư.Em đang theo dõi V/v:nhập - xuất - tồn kho - chi tiết cho từng công trình. Anh (chị) nào có mẫu nào để dễ theo dõi - và đúng mẫu quy định của BTC không? xin chỉ cho em. Em đang rất cần.Nếu có xin mail cho em qua email: xuancatarina_cn@yahoo.com.vn. Em rất cần . Xin giúp em với!

Khóa học Quản trị dòng tiền
adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Theo tôi với 1000 loại vật tư và nhiều công trình, bạn nên sử dụng 1 phần mềm nào đó, hoặc phải giỏi Excel.

Tôi chuyển tới Box Excel xem các bạn EFC giúp được chăng?

ruadangyeu

ruadangyeu

Guest
30/9/06
143
1
0
Hanoi
my.opera.com
Mình nghĩ bạn dùng access sẽ hiệu quả hơn excel nhiều.
Hình như trong thư viện có một chu trình viết bằng access đấy bạn vào thử coi
Mình đã làm hộ một bạn sinh viên chuyên ngành hệ thống thông tin một chu trình quản lý nhập xuất tồn nhưng không biết có giống với mẫu của BTC không. Nếu cần hỗ trợ gì cứ gửi mail cho mình datnt1110@gmail.com

Sửa lần cuối:
M

manh gia

Guest
15/12/07
2
0
0
39
Việt trì
Chào các thành viên của diễn đàn Kế toán. Đây là lần đầu mình Post bài lên diễn đàn, mong các bạn giúp đỡ mình nhe
Mình đang làm tại một công ty chuyên kinh doanh gas Trung tâm (Center Gas) mình muốn biết tài khoản của công tác xây lắp và cách hạch toán vào các tài khoản đó như thế nảo? Bạn nào có bải viết Post cho mình, mình cảm ơn nhiều!
Gửi cho mình theo địa chỉ mail: quangbm84@yahoo.com.vn

H

hakt2288

Guest
25/8/10
1
0
0
36
hai duong
theo doi nhap xuat ton

Chao cac anh chi!
Cty e thuoc linh vuc TM chuyen ban vat lieu xd, khi theo doi nhap xuat ton cua kho hang hoa thi phai theo doi ngay thang theo hoa don nhap,xuat phai ko a?Gia xuat thi tinh theo phuong phap hay la xuat thang cac a chi oi?giup e voi

M

moiratruong

Guest
26/12/10
16
0
0
41
phuong le loi, bac giang
Chào cả nhà cho mình hỏi là mình vào bảng chi tiết hàng hoá thì do đơn giá bình quân sau mỗi lần nhập nên đơn gía khác nhau nhưng đến lúc mình vào bảng tổng hợp nhập xuất tồn thì không biết vào giá như thế nào cho khớp mong cả nhà ai biết chỉ dùm nhé ! trân trọng cảm ơn

L

Lê Đình Nhiễu

Guest
19/11/14
7
0
1
Mình đang rất quan tâm về vấn đề Nhập, Xuất, Tồn trong Aceess nhưng tìm mà chưa thấy tài liệu nào, anh chị đã kinh qua có thể gợi ý hay có địa chỉ nào hay cho mình nghiên cứu với. Mong sớm được hồi âm.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA