Tigôn- Darmoon , gặp nhau đây!

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
N

ngocanh291182

Trung cấp
Như thông tin cập nhật thì Tigôn đặt chân đến Sì Gòn vào cuối tuần trước, hổng biết tên DM hay còn gọi là Cuđen đón tiếp bé Tigôn như thế nào rồi mà mấy ngày ni hổng thấy mặt mũi chi của 2 người này cả.
Có chi nhờ DM "..." kỹ kỹ bé Tigôn giúp NA với nhé, đã tạ sau

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
ngocanh291182 nói:
Như thông tin cập nhật thì Tigôn đặt chân đến Sì Gòn vào cuối tuần trước, hổng biết tên DM hay còn gọi là Cuđen đón tiếp bé Tigôn như thế nào rồi mà mấy ngày ni hổng thấy mặt mũi chi của 2 người này cả.
Chà, chà, Darkmoon này nguy hiểm nhỉ. Tigon vào khi nào vậy? có tổ chức gặp nhau gì chưa? hay là dấu riêng một mình đấy

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
ngocanh291182 nói:

Để họ có thời gian riêng tư một chút đi NA. Mấy hôm nữa sẽ tính sau. He he..

darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
uhm uhm uhm:now:
Ai nói xấu giề tui đó, NA còn nợ tui chầu bún bò huế mà....:wall: Yên tâm, ko có tui thì tigon cũng có nhiều bạn chăm sóc kỹ lắm. Thiệt tình là tui cũng chưa gặp ETC từ lúc đặt chân lên sì gòn tới nay:biggrin:

H

hoàng hôn dốc

Guest
darkmoon nói:
Ai nói xấu giề tui đó, NA còn nợ tui chầu bún bò huế mà....:wall: Yên tâm, ko có tui thì tigon cũng có nhiều bạn chăm sóc kỹ lắm. Thiệt tình là tui cũng chưa gặp ETC từ lúc đặt chân lên sì gòn tới nay:biggrin:
Ko ngờ anh DM có uy tín ghê :biggrin:

N

ngocanh291182

Trung cấp
Tigôn ơi hỡi Tigôn, bé chạy đi mô roài mà nỡ để Cu Đen loạn lạc thía này....hỡi người mô nhỡ gặp và dắt bé Tigôn đi dạo Sì Gòn roài thì thả bé ra nhé, cho Cu Đen DM gặp tý, chứ không cứ réo NA mãi thía nì khổ lắm cơ.
Bác Dangkhoaquan ới, số vịt teo của Tigôn bác hổng bít thì lèm răng mà bé nó thèm đi với bác chứ...khổ chưa....xin hông tui cho

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
ngocanh291182 nói:

huhuhu, không dè vịt đi có vài tuần mà Cuđen đã chuyển qua chăm sóc người khác rùi...huhuhuhhuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu:wall: :wall: :wall: :wall: :wall: :wall: :sad:

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
vitconlonton nói:
huhuhu, không dè vịt đi có vài tuần mà Cuđen đã chuyển qua chăm sóc người khác rùi...huhuhuhhuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu:wall: :wall: :wall: :wall: :wall: :wall: :sad:
Trường hợp này không lo đâu Vịt con, rồi đâu lại vào đó thui mà…. Hihi

darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
@ALL : gọi tên tui nhớ chuyển từ chữ C thành chữ K nhé:wall:

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
darkmoon nói:
Ku đen DM này bị xỏ mũi rùi, và Ngocanh cũng sai nốt. ku đen Dm đâu có tài nào mà dẫn Tigonetc đi đâu được, mà cũng đâu có gap tigon được. vì sao thế nhỉ???
mình cũng chẳng biết làm sao cả, phải hỏi cụ Ichinova mới được.:rotfl:
vì ông cụ này chăm sóc tigon quá kĩ, đâu có cho tigon đi đâu.
tội nghiệp ku đen quá........

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
oái, sao mình lại được lôi lên đây thế này. Ku moon tớ chưa gặp hồi nào, nghe nói cũng bảnh trai lém, có khi phải gặp xem sao nhỉ? Quang tèo lại nói sai rồi hôm rùi tớ chả đi với Quang tèo là gì hè hè.

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
Tigon-ETC nói:
oái, sao mình lại được lôi lên đây thế này. Ku moon tớ chưa gặp hồi nào, nghe nói cũng bảnh trai lém, có khi phải gặp xem sao nhỉ? Quang tèo lại nói sai rồi hôm rùi tớ chả đi với Quang tèo là gì hè hè.
thì đúng là ku đen thì tigon chưa gặp mặt, vì cụ Ichinova có cho gặp đâu.cụ Ichi này già gồi mà cũng không tha cho tigon.
còn bữa chủ nhật tèo có đi với tigon là lý do bất đắt dĩ, do cụ ichi thiếu xe chở chim cháy thôi.
hết chim cháy rồi lại tigon..... ông cụ Ichi này đúng là già mà còn ham ...:rotfl: :rotfl: :rotfl:

S

sinceregirl

Guest
Giờ Tigon đang được anh nào chăm sóc thía?
Nghe nói " đón tiếp Tigon chiều nay Túy Tiên măm măm thịt chó" rồi đổi sang " Gà nướng Bảy Đực Thanh đa, nồng ấm đón Tigon đất Bắc". Tigon được đón tiếp nồng hậu thật. Sướng thật, thế này thì phải khăn gói, nhanh nhanh vào Sì Gòn mới được!

N

ngocanh291182

Trung cấp
vitconlonton nói:
Cái bác Cu Đen DM nì rứa mà đắt đỏ ra phết nhẩy, răng mấy bữa lại nói với NA là ế ẩm, tính mang đi trưng bày hàng Sale hay Second Hand cho xong hàng tồn . Khiếp khiếp,thía mới biết miệng mồm của DM nì hổng tệ
Thế thì bé Tigôn ới , đừng tin những gì DM nói nhé, ka ka, nếu có gặp hay đi chơi chi thì nhớ giữ cự ly 1mm hhí

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Tigon-ETC nói:
Nghe sis thông báo ngày giờ bé vào mà không cùng mọi người tham gia đón bé được. Chúc bé có những tháng ngày tuyệt vời ở đất Sài Thành này nhé! :welcome_2

darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
ngocanh291182 nói:
Cái bác Cu Đen DM nì rứa mà đắt đỏ ra phết nhẩy, răng mấy bữa lại nói với NA là ế ẩm, tính mang đi trưng bày hàng Sale hay Second Hand cho xong hàng tồn . Khiếp khiếp,thía mới biết miệng mồm của DM nì hổng tệ
Thế thì bé Tigôn ới , đừng tin những gì DM nói nhé, ka ka, nếu có gặp hay đi chơi chi thì nhớ giữ cự ly 1mm hhí
Úi úi, NA dám đem moon vào bảng cân đối kế toán, mục hàng tồn kho à:wall: :wall: , thế thì còn gì là đời chai tui nữa đây. Nhớ nhé, mai mốt gặp tui, tui cho biết ..... cái gì hổng biết.
Nhớ : gọi tên tui thay chữ C thành chữ K

N

ngocanh291182

Trung cấp
ka ka, DM ơi hỡi DM, C hay K gì khi phát âm ra đều là "..." tuốt à, he he, sáng nì nghe thông báo tình hình tối qua chở Bé T vòng phố SÀi Thành vui nhẩy, chắc 2 mắt nó cứ tít lại chứ chi....hèn chi sangs nì zô cám ơn NA rúi rít, nhờ tui đó nhé....

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
darkmoon nói:
Úi úi, NA dám đem moon vào bảng cân đối kế toán, mục hàng tồn kho à:wall: :wall: , thế thì còn gì là đời Khai tui nữa đây. Nhớ nhé, mai mốt gặp tui, tui cho biết ..... cái gì hổng biết.
Nhớ thay chữ C thành chữ K
Pótay.com với đời khai của DM

darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
tranchan79 nói: