HOT : Giao hữu nhân dịp kỷ niệm ngày phụ nữ VN

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Trời ơi tiếc qua' hôm nay đá a`, thế mà không thông báo ra xem. Giờ lại đang ở quá xa. Chúc các bạn cố gắng nhé khói thuốc không thể ra sân được hu hu:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hoang Diep

Guest
Tinh la gi???

:ezpi_hear Ái tình không tự nhiên sinh ra, không tự nhiên mất đi, nó chỉ chuyển từ người này sang người khác, từ box Excel này sang các box khác, từ tài khoản này K/c sang TK khác mà thuiii...:banana:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Hoang Diep nói:
:ezpi_hear Ái tình không tự nhiên sinh ra, không tự nhiên mất đi, nó chỉ chuyển từ người này sang người khác, từ box Excel này sang các box khác, từ tài khoản này K/c sang TK khác mà thuiii...:banana:

Ái chà ! Pác này nhầm chuồng roài :boldred:

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Hôm qua quả là một buổi tối vui vẻ và ý nghĩa. Thaibinh84 cảm ơn các anh đã quan tâm tới các chị em nhé!
Chúc đội bóng sẽ luôn luôn cố gắng và vững mạnh nhé!

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Không biết trận chiến hôm qua thế nào không thấy ai post bài thía. Hôm nay mới lặn lội 300 cây số để ra cho kịp mà không thấy tin vui gì thía này buồn quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Hoang Diep nói:
Trời ơi ai mà nhầm to thía?????????????

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
Tiếc quá 300 cây làm sao bay ra kịp đi cổ vũ đây cơ chứ. Cố lên nhé đừng làm chị em buồn nhé...............chiến thắng nhé!!!!!!!!!!!

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
Thế đá thắng hay thua.

O

OleleOlala

Guest
2/10/06
14
0
0
Ha noi
huemis nói:
Thế đá thắng hay thua.
Đây là trân thua đầu tiên của WKT. Một trân thua đáng tiếc. Chúng ta cần phải điều chỉnh lại tổ chức và tinh thân của các cậu thủ.:director:

namkt

namkt

Trung cấp
13/9/06
154
0
16
hanoi
Tiếc nhỉ, hôm qua đi được nữa đường thì lại bị gọi ngược lại, bực cả mình, hẹn các bác chủ nhật vậy.

D

danglocvn

Guest
9/8/06
23
0
0
42
thanh xuan ha noi
Xin lỗi các chiến hữu nhé! Hôm qua giàn thiên lý nhà tôi đột nhiên ... nên không đi được! Ke Ke!
Sáng nay lên thật sớm mà chẳng thấy kết quả gì cả! vậy túm lại là thắng hay thua nhỉ? Nếu có thua thì cũng là chuyện bình thường thôi, bóng tròn mà! Miễn là thi đấu hết mình và cảm thấy vui vẻ là được! Cố gắng trận sau vậy!

Z

zippo_vn79

Guest
20/1/06
16
0
1
44
hanoi
www.vietjapangroup.com
Đau quá các bác a
Lần đầu tiên mặc áo cầu thủ mà lại thua mới đau
Về nhà đi ngủ luôn không cả nhìn mặt Vợ
sáng nay nó bảo là anh đi đá bóng tính theo giờ GMT à

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
zippo_vn79 nói:
Đau quá các bác a
Lần đầu tiên mặc áo cầu thủ mà lại thua mới đau
Về nhà đi ngủ luôn không cả nhìn mặt Vợ
sáng nay nó bảo là anh đi đá bóng tính theo giờ GMT à
Thảo nào vợ ông gọi cho tôi xem tình hình đá đấm thế nào, vô phúc lúc đó đang uống bia cùng mấy em trẻ đẹp nên máy để trong 3 lô.
Không biết là không có tội mấy ông nhờ :banana:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA