FC Thành Nam trân trọng mời đá giao hữu với WKT FC

• Thread starter Ongtroioi
  • Ngày gửi
Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Gửi toàn thể đội bóng:

Ban lãnh đạo đội FC Thành Nam vừa Alo cho OTO (Chả là hôm trước chót khoe với họ là WKT FC mới hoạt động trở lại !!:thumbsup: ).
Thế là họ tha thiết mời đá giao lưu với họ (Công ty Xây dựng Thành Nam). OTO đã mạn phép đội bóng nhận lời đá với họ rồi, vì thấy từ giờ tới ngày thi đấu đủ thời gian để WKT FC chuẩn bị mà:

Lịch thi đấu cụ thể như sau:
Địa điểm: Sân Vận động Bách Khoa
Thời gian: 8h sáng ngày chủ nhật tuần này (22 tháng 10)

Mong toàn thể đội bóng thu xếp thời gian và chuẩn bị thi đấu cho thật tốt.

Bật mí rằng đây là đội bóng tương đối dễ chịu và xứng tầm là đối thủ của WKT FC :cheesebur. Với lại lãnh đạo đội cũng là chỗ thân quen với OTO mong rằng không thành viên nào phản đối trận đấu này chứ (Giờ đẹp mừ lại)

Đợi thông tin của toàn đội bóng !!!!!Football Football

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Giờ này đã dậy chưa nhỉ ? :wall:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Đá thôi ! sáng chủ nhật dậy sớm không khí trong lành, đáng lẽ giờ đó mọi khi là em đi chiến lòng lợn với vài chén rượu. nhưng không sao đá xong về ăn mới ngon !
bác nào ko đá được ới 1 tiếng để anh em đỡ bất ngờ nhá

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Liên thiên ! :byebye: _ cam to:lol:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Sân BK cổ động viên phải ngồi trên khán đài chứ có được xuống sân đâu. Thế thì cổ với cánh thía nào được ?

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
cam_to_80 nói:
Đá thôi ! sáng chủ nhật dậy sớm không khí trong lành, đáng lẽ giờ đó mọi khi là em đi chiến lòng lợn với vài chén rượu. nhưng không sao đá xong về ăn mới ngon !
bác nào ko đá được ới 1 tiếng để anh em đỡ bất ngờ nhá

Đá xong làm vài chén nhắm với lòng lợn tiết canh khéo lại hay đấy.
Ông Cam hay ngồi ở đâu??? Sân Bách Khoa ngay gần Bạch Mai- Hình như ở đó món này ngon đấy !!!!

B

Bluehn

Trung cấp
14/6/05
121
0
16
46
Ha Noi
Đúng rồi. Có lần đội bóng của WKT cũng đá sân này. CĐV ko được xuóng sân buồn lắm.Không có điều kiện chăm sóc các cầu thủ rồi.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Bluehn nói:
Đúng rồi. Có lần đội bóng của WKT cũng đá sân này. CĐV ko được xuóng sân buồn lắm.Không có điều kiện chăm sóc các cầu thủ rồi.
Có em , đảm bảo chăm sóc nhiệt tình . Chị em ko lên ..."tiên" thì ko lấy tiền :rotfl:

B

Bluehn

Trung cấp
14/6/05
121
0
16
46
Ha Noi
Lẻ ơi đi ra chỗ khác chơi nhé.Trẻ con cứ đi lung tung ra đường.

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Khán đài hơi xa sân cỏ,.. nhắc để chị e mang theo ống nhòm nhé.:biggrin:
:dzo:

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Có đá không hả? chả thấy nói địa điểm gi` cả...đá cn là sướng nhất còn gi`. Trưa về tắm rửa là giấc đã đời...thế nào hả các bác

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Mà chấn thương chưa khỏi được đá không. hôm đó khói thuốc chắc là làm chân thủ môn cho đỡ nghiện.......... Ông Phương chuẩn bị chủ nhật treo găng :lol: HHEHEE cướp lại vị trí

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
Hay đây nhưng mà Huêmis vẫn chưa khỏi mà phong trào lại mạnh thía này chắc chết vì thèm quá................các chị em nhớ cổ vũ để chiến thắng để chiều cn thật vui chứ:talk:

O

OleleOlala

Guest
2/10/06
14
0
0
Ha noi
Trân đấu chủ nhật này đội chúng ta phải thi đấu thật tốt để củng cố lại tinh thần cho đội bóng. Mọi người cố găng đi đầy đủ và đúng giờ.:director:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA