Nghiệp vụ ngân hàng ngoại thương

• Thread starter hanal104
  • Ngày gửi
H

hanal104

Guest
24/9/06
2
0
0
HaNoi
Em sắp thi nghiệp vụ ngân hàng ngoại thương. Các bác nào từng thi tại đây chỉ giáo cho em chút kinh nghiệm. Nói thật em chỉ chuẩn bị kĩ phần kế toán, nhưng em không bit là thi về vấn để gì.Em có gọi điện hỏi nhưng không ai nói cả, chỉ bảo là thi nghiệp vụ. không bít là thi kí gì nữa.Ai có kinh nghiệm chỉ giáo cho em với.Chủ nhật này em thi rùi.:imwithstu

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
hanal104 nói:
Em sắp thi nghiệp vụ ngân hàng ngoại thương. Các bác nào từng thi tại đây chỉ giáo cho em chút kinh nghiệm. Nói thật em chỉ chuẩn bị kĩ phần kế toán, nhưng em không bit là thi về vấn để gì.Em có gọi điện hỏi nhưng không ai nói cả, chỉ bảo là thi nghiệp vụ. không bít là thi kí gì nữa.Ai có kinh nghiệm chỉ giáo cho em với.Chủ nhật này em thi rùi.:imwithstu
bạn thi xong chưa, sao chưa thấy quay lại đề tài này nhỉ?
Chắc là cũng thi mở và thanh toán L/C......

H

hanal104

Guest
24/9/06
2
0
0
HaNoi
Em đã thi rồi, về bài nghiêp vụ thì hầu như là kiến thức tổng hợp về ngân hàng thương mại, đầu tư và chứng khoán. Tiếng anh thì là kiến thức ngữ pháp tổng hợp.
Có điều số lượng thi thật "khổng lồ": 389 người, và lấy 30 người. Em đang chờ đợi huhu

F

Fantasy

Guest
19/2/05
13
0
0
40
Ha noi
www.webketoan.com
hanal104 nói:
Em đã thi rồi, về bài nghiêp vụ thì hầu như là kiến thức tổng hợp về ngân hàng thương mại, đầu tư và chứng khoán. Tiếng anh thì là kiến thức ngữ pháp tổng hợp.
Có điều số lượng thi thật "khổng lồ": 389 người, và lấy 30 người. Em đang chờ đợi huhu
chào hanal104, NHNT đã gọi đi phỏng vấn và vừa mới phỏng vấn t7, cn vừa rồi ngày 11,12 tháng 11, nếu mình ko nhầm thì bạn thi cùng đợt với mình.

F

famk

Guest
30/12/08
6
0
0
Hà nội
chào hanal104, NHNT đã gọi đi phỏng vấn và vừa mới phỏng vấn t7, cn vừa rồi ngày 11,12 tháng 11, nếu mình ko nhầm thì bạn thi cùng đợt với mình.

Bạn ơi thi chứng khoán thì họ hỏi j vậy

F

famk

Guest
30/12/08
6
0
0
Hà nội
mình cũng sắp thi mà k biết họ sẽ hỏi thế nào

T

thanusay

Guest
8/5/08
14
0
0
36
nam dinh
chào bạn. mình cũng sắp đi phỏng vấn vcb vào t7 tuần này.bạn đã có kinh nghiệm phỏng vấn ở VCB rồi. bạn có thể chia sẻ giúp mìh đc ko.thanks bạn lắm

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA