Xin hãy lưu ý

• Thread starter fooly_kid
  • Ngày gửi
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Em tham gia vào đại gia đình WKT chưa lấu mà cũng thấy nhà mình nhiều chuyện phết, riêng về cái diễn đàn thảo luận_góp ý này cá nhân Em xin có vài lời như sau bác nào thấy nóng mắt thì cứ nói để Em mua Viroto cho.
1. Em mới vào còn biết Nội quy (hay là tại Em mới vào nên nhớ), các bác vào lâu rồi chắc quên.
2. Thảo luận_góp ý mà Em thấy các bác hễ không đồng ý kiến với nhau một cái là.. chậc, chậc Em thấy không nên, cùng là người trong đại gia đình WKT mà, cùng nhau thảo luận chứ ai lại... :no :no không nên, không nên. Bác nào thấy "thời tiết" nóng quá thì vào pho`ng phút nghỉ ngơi đị
3. Bác Min hay bác Mod nào đó xin hãy theo dõi các diễn đàn sat sao một tí, chứ không thì khách người ta vào thăm nhà mình người ta lại tưởng nhầm chỗ . Cùng nhau tiến lên chứ ai lại .
:two: :two: :two: :two: :two: :two: :two: :two: :two: :two: :two:

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

pooh

Guest
Em có một ý kiến nhỏ thôi:khi vào WKT nhiều lúc không biết ai là boy ai là girl để tiện xưng hô.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Ơ cái này thì, tưởng khai báo trong Profile rùi mà. Mà không sao để f_k nói trước, f_k là con trai, 23t, được chưa???? Còn nick của f_k bên YM cũng như thế này. Hì hì, còn nếu bạn muốn biết thông tin chi tiết mà Profile không cung cấp thì gửi E_mail cho người đó đi.
Rất vui được làm quen với bạn.
:two: :two: :two: :two: :two: :two:

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Oh, thực ra cũng không quan trọng vấn đề xưng hô lắm. Không biết thì cũng không có tội muh :wall Nếu chưa rõ thì cứ bạn mà gọi. Thực ra, khi xưng hô bình đẳng cũng có cái hay, đó là thoải mái tranh luận nêu ý kiến của mình.
Hic, tiêu rồi, mình vi phạm nội quy gì rồi ấy nhỉ?

HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
Quả là những cái "nhỏ mà không nhỏ " chút nào, cám ơn fooly_kid vì sự nhắc nhở trên.
To pooh : Có phải nhất thiết thế không khi mà ngay cả lúc offline ngồi F2F (đối diện nhau) mà còn " Con gái nói có là không, Con trai nói 2 là 1...!" thì làm sao tin được khi ta chỉ online, chắc chắn là "Con gái nói mình là trai, con trai nói ...em... chuyện thường...'' mà...

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Cái bác HaiAu này thật là, vừa khen Em xong lại nói thế. Bác biết Em nói thật mà. hi hi

:chuoi :chuoi :chuoi

HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
Ừ nhỉ , tớ đa nghi Tào Tháo quá !