thỏa ước lao động tập thể!!! cứu

• Thread starter ngtung2812
  • Ngày gửi
N

ngtung2812

Sơ cấp
27/9/06
47
0
6
Tp.HCM
bác nào có thỏa ước lao động tập thể đã được BHXH duyệt rồi không cho em file đó được không ạ. em đang cần gấp lắm mấy bác ơi. các bác Mail về địa chỉ này cho em được không ạ. em cám ơn trước ạ. Ngtung2812@yahoo.com
:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
ngtung2812 nói:
bác nào có thỏa ước lao động tập thể đã được BHXH duyệt rồi không cho em file đó được không ạ. em đang cần gấp lắm mấy bác ơi. các bác Mail về địa chỉ này cho em được không ạ. em cám ơn trước ạ. Ngtung2812@yahoo.com
:wall:

Thỏa ước lao động tập thể được BHXH duyệt????????????Cái này mới nghe à nha. Theo mình biết thì thỏa ước lao động tập thể được Phòng lao động thương binh xã hội duyệt chứ sao lại là BHXH. Cái thỏa ước này bạn có thể lên phòng LĐTBXH của quận mua, nó có mẫu đấy

N

ngtung2812

Sơ cấp
27/9/06
47
0
6
Tp.HCM
cám ơn anh ThanhHuan. chúc anh mạnh khoẻ, van sự như ý.

Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
ThanhHuan ơi mình cũng muỗn xin 1 bản, gửi giúp mình đến địa chỉ: eura_top@yahoo.com.vn. Cám ơn thanhHuan nhiều.

P/S: Nếu có thể thì ThanhHuan gửi cho các Mod trên diễn đàn để họ post lên giúp những bạn cần mà ko phải gửi nhiều mail cho mọi người.

Thanks nhiều nhiều !

T

tamphong30

Guest
10/10/05
8
0
0
48
Thach Ban - Long Bien - HN
Làm ơn cho mình xin 1 bản luôn mail của tôi là butbi_xanh@yahoo.com
xem ra có vẻ chúng ta có rất nhiều người cần file này. vì tôi thấy hầu hết các công ty thương mại đều không có TULDTT.
xin cảm ơn bạn trước.

S

sgs

Guest
6/2/06
24
0
0
hanoi
Anh Huan ơi tiện thể send cho em một bản với, email của em là vhuong102@yahoo.com. Hoặc là anh post nó lên diễn đàn đi để bà con download về thì tốt quá. Cảm ơn anh nhiều nhiều nhé

Đ

Đậu Dũng

Guest
24/8/06
13
0
0
40
Đà Lạt
Anh Huân ơi gửi cho em một bản với email của em: dinhchidung2011@yahoo.com. Tính không giử yêu cầu như vì đợi trên diễn đàn mà vẫn không thấy anh up lên nên gửi trực tiếp vậy!

T

ThanhHuan

Guest
29/7/03
21
0
0
Hai phong
I havenot got
Ocean 13 nói:
ThanhHuan ơi mình cũng muỗn xin 1 bản, gửi giúp mình đến địa chỉ: eura_top@yahoo.com.vn. Cám ơn thanhHuan nhiều.

P/S: Nếu có thể thì ThanhHuan gửi cho các Mod trên diễn đàn để họ post lên giúp những bạn cần mà ko phải gửi nhiều mail cho mọi người.

Thanks nhiều nhiều !
bạn có thể hướng dẫn mình cách post bài không, mình chưa biết làm. Cảm ơn bạn.

N

Ngô Thùy Linh

Guest
29/11/06
2
0
0
39
Hà Nội
kế toán tại công ty chứng khoán

Em mới thi qua vòng viết của một công ty chứng khoán,có anh chị nào làm kế toán bên công ty chứng khoán rồi cho em hỏi kinh nghiệm phỏng vấn với ạ,kế toán của công ty chứng khoán có giống với kế toán ngân hàng không ạ,mong các anh chị trả lời nhanh giúp em với

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA