Gia đình 8X !

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
duc193 nói:
Trời đi thuyền thúng mà lại gặp bảo nữa chắc tiêu đời ông Sơn quá. Thấy Thaibinh84 đứng Ôm con chờ chồng sao mà tội nghiệp quá
Anh không được làm nản lòng của em nhé :wall:
Em sẽ chờ đến khi nào anh Sơn ra. Anh ấy chắc có chí làm ăn, nên khi dừng ở đảo PHÚ QUÝ thấy nơi đó có tiềm năng phát triển, nên anh ấy dừng lại để kinh doanh đấy. :biggrinda , phải không anh Sơn nhờ? (Anh ở đâu mau về với em và ......)

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

duc193

Trung cấp
24/8/05
82
0
6
41
Ho Chi Minh City
thaibinh84 nói:
Anh không được làm nản lòng của em nhé :wall:
Em sẽ chờ đến khi nào anh Sơn ra. Anh ấy chắc có chí làm ăn, nên khi dừng ở đảo PHÚ QUÝ thấy nơi đó có tiềm năng phát triển, nên anh ấy dừng lại để kinh doanh đấy. :biggrinda , phải không anh Sơn nhờ? (Anh ở đâu mau về với em và ......)
UH chắc ở đảo Phú Quý của anh Sơn em đièu kiện làm ăn tốt ( Nhiều Khỉ Cái ) nên anh ở lại làm ăn để có thêm vài cô ôm con chờ chồng giống em nữa. Em cố gắng chờ nha, chắc sau này vè già Ông ấy sẽ ra với em thôi

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
duc193 nói:
UH chắc ở đảo Phú Quý của anh Sơn em đièu kiện làm ăn tốt ( Nhiều Khỉ Cái ) nên anh ở lại làm ăn để có thêm vài cô ôm con chờ chồng giống em nữa. Em cố gắng chờ nha, chắc sau này vè già Ông ấy sẽ ra với em thôi
Anh có nói gì thì em cũng vẫn cứ chờ anh Sơn. Huhu, anh không động viên em mà lại cứ làm nản chí em quá :wall: :wall: :wall:

D

duc193

Trung cấp
24/8/05
82
0
6
41
Ho Chi Minh City
thaibinh84 nói:
Anh có nói gì thì em cũng vẫn cứ chờ anh Sơn. Huhu, anh không động viên em mà lại cứ làm nản chí em quá :wall: :wall: :wall:
Thì anh đang làm em nản chí để vào Sài Gòn với anh mà lị

T

thuyhanh2409

Guest
3/11/06
0
0
0
hanoi
Chuyện mấy anh chị nói khó hiểu wa.Ai đấy chỉ giáo cho em bít VPMM là j` được không ạ??A` quên em nhờ anh Babyacc đấy ạ!!!

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
thuyhanh2409 nói:
Chuyện mấy anh chị nói khó hiểu wa.Ai đấy chỉ giáo cho em bít VPMM là j` được không ạ??A` quên em nhờ anh Babyacc đấy ạ!!!
VPMM = Văn phòng mai mối.
Người đứng đầu VP là chị tóc dài = Tống Song Song thế kỷ 21
Nếu em hạnh có nhu cầu tìm một nửa còn lại thì hãy gửi hồ sơ qua cho anh nhé...

T

thuyhanh2409

Guest
3/11/06
0
0
0
hanoi
thế mà anh bảo có hồ sơ ở đây.Lừa đảo trẻ em.Hic.

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Đóng cửa VP mai mối trong 2 ngày để nâng cấp. Hồ sơ hoàn trả lại, bồi thường thiệt hại cho các ứng viên. chấm hết

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
thaibinh84 nói:
Đóng cửa VP mai mối trong 2 ngày để nâng cấp. Hồ sơ hoàn trả lại, bồi thường thiệt hại cho các ứng viên. chấm hết

Có ai nói cho tôi biết chuyện gì đang xảy ra không?

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Vớ vẩn quá! Ai ra thông báo thế hả.
Baby gọi điện ra đảo bảo Sơn đừng về nữa. Thái bình định đóng cửa văn phòng mai mối thế có chết kô. Không biết vì mòn mỏi đợi chờ đâm ra thù ghét văn phòng không. Kiểu này là giận cá Sơn chém vpmm rồi.
Thái bình ơi em bình tĩnh đã nào. Đâu khắc có đó em lo gì.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Xin lỗi các bạn !
:imwithstu

Chào thân ái và quyết thắng ! :byebye: