Học nghiệp vụ kế toán ngân hàng

• Thread starter casauhd
  • Ngày gửi
phong_thu

phong_thu

Guest
19/4/06
79
0
0
Ha Noi
Oái. Lại vừa có đợt thi nữa à? Híc. E chẳng biết gì cả. Hôm nào lại có đợt thi các bác thông báo cho E 1 câu nhé. Thank các bác trước.

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Lê Phương Trang

Guest
24/2/06
2
0
0
Hà Nội
casauhd ui,cho mình hỏi với,lớp chứng chỉ kế toán ngân hàng ở học viện Ngân hàng học có được 0 bạn?Mình định học ở HV Tài Chính,hic,nhưng mu xa nhà wa.Ban học rùi,cho mình lời khuyên với

N

nguyenthaihan

Guest
27/2/07
1
0
0
HN
Chào các bác!
Em xin thông báo là em thi đỗ văn bằng 2 của học viện ngân hàng rùi...!
Em xin gửi lời cảm ơn tời bác babyan vì có sách của bác cho mượn cùng sự động viên của mọi người em đã làm được rồi.Vía bác babyan tốt thật đó!
Có ai muốn thi văn bằng 2 nữa không? em cho mượn sách đây.....

Chào bạn.
Mình đang muốn thi văn bằng 2 vào học viện ngân hàng. Bạn có thể cho mình mượn sách để ôn được không? Lấy vía của babyan và bạn. hìhì.
Nhân tiện cho mình hỏi đợt thi tiếp theo vào khi nào nhỉ? Gọi điện đến trường khó ghê, máy toàn bận thui. :wall:

thanhkien78

thanhkien78

Trung cấp
10/8/06
141
4
0
45
Maritime Bank - Ninh Bình
Có lớp học văn bằng 2 nào học vào buổi tối hoặc cuối tuần không? tôi muốn học quá nhưng không thể nghỉ làm được. hic' hic'

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Có lớp học văn bằng 2 nào học vào buổi tối hoặc cuối tuần không? tôi muốn học quá nhưng không thể nghỉ làm được. hic' hic'

Hiện nay, Học viện ngân hàng không mở lớp văn bằng 2 vào ban ngày mà toàn học vào các buổi tối tư thứ 2 đến thứ 6 thôi. Vì thế nếu bạn muốn học thì đăng ký đi thi nhé.
Good luck!

C

casauhd

Guest
30/10/06
11
0
0
40
Hai Duong
Mong các bác thông cảm, thời gian vừa qua em không lên mạng được do lý do sức khỏe. Thế mới biết là mọi người hoạt động rộn rịp quá.
Về câu hỏi của bạn thì mình xin trả lời là, học chứng chỉ nên bạn cũng cần tự học và hỏi nhiều. Các thầy cô dạy là rất ổn, vì thời lượng không được dài nên phải đọc nhiều để hỏi khi lên lớp.
Nhân tiện em cũng tâm sự là hôm rồi em thi vào Tech, híc... May mà có bài trước của Babyan nên em đã kịp đọc qua về GMAT, nhưng đến khi phỏng vấn thì em không hiểu là tại sao cứ ngồi trước các bác tuyển dụng là em như ăn hến ấy, cuống hết cả lên trong khi ngoài đời có khi chém gió ầm ầm :wall: . Có bác nào trị hộ em cái bệnh này không? Mà tại sao mình cứ có cái tâm lý là mình bị phỏng vấn thế không biết? Có sách nào hay web nào dạy về kỹ năng phỏng vấn hay hay các bác mách giùm em cái, chứ cứ thế này chắc em buồn mà chết mât vì cứ suốt ngày nửa đường đứt gánh hu hu....:sad:

C

casauhd

Guest
30/10/06
11
0
0
40
Hai Duong
Chào các anh chị!

Mong các bác thông cảm, thời gian vừa qua em không lên mạng được do lý do sức khỏe. Thế mới biết là mọi người hoạt động rộn rịp quá.
Về câu hỏi của bạn thì mình xin trả lời là, học chứng chỉ nên bạn cũng cần tự học và hỏi nhiều. Các thầy cô dạy là rất ổn, vì thời lượng không được dài nên phải đọc nhiều để hỏi khi lên lớp.
Nhân tiện em cũng tâm sự là hôm rồi em thi vào Tech, híc... May mà có bài trước của Babyan nên em đã kịp đọc qua về GMAT, nhưng đến khi phỏng vấn thì em không hiểu là tại sao cứ ngồi trước các bác tuyển dụng là em như ăn hến ấy, cuống hết cả lên trong khi ngoài đời có khi chém gió ầm ầm :wall: . Có bác nào trị hộ em cái bệnh này không? Mà tại sao mình cứ có cái tâm lý là mình bị phỏng vấn thế không biết? Có sách nào hay web nào dạy về kỹ năng phỏng vấn hay hay các bác mách giùm em cái, chứ cứ thế này chắc em buồn mà chết mât vì cứ suốt ngày nửa đường đứt gánh hu hu....:sad:

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
hic. có người cũng cảnh ngộ với mình.
Mình cũng bị sức ép tâm lý lắm. :wall:

M

mai_huyen

Guest
19/12/06
14
3
3
Hà nội
các bạn ơi! có đợt thi văn bằng 2 của Học viện ngân hàng đấy,đợt gần đây là 12/5 thi ,hạn nộp hồ sơ hết tuần này.Đợt sau nộp hồ sơ từ giữa tháng 5 đấy.Thân.

Cúc Hương

Cúc Hương

Trung cấp
5/4/07
179
0
0
39
vĩnh phúc
Trời ơi sao giờ mình mới biết nhỉ?Vậy mà bạn ko nói sớm một chút.Hu hu...:worry:

phong_thu

phong_thu

Guest
19/4/06
79
0
0
Ha Noi
Các bác ơi !!! Ai có thông tin cao học của học viện Ngân hàng cho E biết với nhé ! Thank các bác nhiều.
Lâu lắm kô lên thấy nhiều người mới ghê. Đông vui nhộn nhịp quá!!!

H

hoaiphuongtf

Guest
7/8/07
4
0
0
43
Hà Nội
Chỉ giùm em đợt thi văn bằng 2 HVNH

Bạn vào tin nhắn riêng check địa chỉ và số điện thoại nhá mình send cho bạn roài.
Chúc bạn thành công :dzo:

Bác ơi năm ngoái em cũng muốn thi bằng 2 chuyên ngành Tài chính - Ngân hàng của HVNH nhưng lỡ dịp, bác học trong trường biết về thông tin tuyển sinh bằng 2 năm 2007 này, làm ơn cho em biết với. Vô cùng cảm tạ bác.

H

hoaiphuongtf

Guest
7/8/07
4
0
0
43
Hà Nội
các bạn ơi! có đợt thi văn bằng 2 của Học viện ngân hàng đấy,đợt gần đây là 12/5 thi ,hạn nộp hồ sơ hết tuần này.Đợt sau nộp hồ sơ từ giữa tháng 5 đấy.Thân.

Bác ơi vậy là tớ để lỡ liền 2 đợt thi bằng 2 của HVNH mất rồi:worry::worry:, nếu có đợt tuyển sinh mới bác biết được thì thông báo giùm tớ với nhé. Xin đa tạ.

Sửa lần cuối:
H

hoaiphuongtf

Guest
7/8/07
4
0
0
43
Hà Nội
VB2 hoc vien NH

Bạn ơi lúc tớ đọc được thông báo này của bạn thì cũng là lúc hết hạn mất rồi, nếu bạn biết được đợt tuyển sinh nào mới thì làm ơn thông báo cho tớ với nhé. Xin cảm ơn Bạn rất nhiều.

B

bcat2912

Guest
18/2/08
1
0
0
danang
Chào mọi người!
Em mới tham gia diễn đàn, hiện nay em đang học văn bằng 2 về ngân hàng
Có ai có tài liệu của môn Kế Toán Ngân Hàng thì cho em với

H

hoa9020032003

Guest
1/9/07
32
0
0
39
hà nội
Em chào anh LeTrans
Em có đọc rất nhiều bài viết của anh trên diễn đàn, hôm nay em mạo muội hỏi anh một vấn đề nho nhỏ này mong anh giúp đỡ nha! Em được biết về khóa đào tạo kế toán ngân hàng tại học viện ngân hàng, em rất muốn tham gia khóa học đó nhưng không biết thời gian cũng như thủ tục đăng ký học như thế nào. Anh có thể cho em biết (hay địa chỉ của ai biết được thông tin đó) được không anh? Em rất rất mong tin trả lời của anh. Em xin cảm ơn anh trước nha! :thanx: :help:
chào bạn casauhd
Tớ cũng đang muốn thi văn bằng 2 học viện ngân hàng, mình rất bối rối ko biết phải ôn cái gì,mình biết bạn đã thi đỗ văn bằng 2 học viện ngân hàng
bạn có thể cho tớ mượn tài liệu ôn thi để tớ copy được ko bạn
cảm ơn bạn nhiều lắm!

P

pt2007

Guest
21/7/08
1
0
0
Xuan la- tay ho - ha noi
Mình vừa thi văn bằng 2 khoa tài chính tín dụng của trường Ngân hàng và sắp đi học roài,lịa tiếp tục cắp sách đi học 1 năm rưỡi nữa. hichic

Mình có giáo trình tài liệu tiếng anh và toán cao cấp, cả vở đi học nữa bạn cần thì mình tặng bạn luôn đỡ phải mua bạn ạ.
Mình đang muốn tìm lớp học kế toán ngân hàng gấp mà đen quá đúng vào hè nên chẳng có chỗ nào dạy cả, ai có thông tin nào lam ơn chỉ giúp mình với.

C

CoBinh

Guest
28/7/08
3
0
0
Hà Nội
E qua Trung tâm đào tạo Học viện Ngân hàng xem, ở đó thường xuyên mở lớp đấy.

M

mousemusic

Guest
6/5/09
1
0
0
39
Cầu Giấy- Hà Nội
học kế toán ngân hàng

em muốn học một khoá kế toán ngân hàng. anh chị cho em hỏi 1 khoá thì gồm bao nhiêu buổi và bao nhiêu tiền một khoá ạ!anh chị reply lại cho em với nha em đang cần lắm. Khoảng tuần sau thì có lớp nào mơr ko ạ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA