Thành phẩm tồn kho

Thảo luận trong 'QĐ 15 - Chế độ kế toán DN' bắt đầu bởi Thơm, 31 Tháng mười 2006.

1,872 lượt xem

1. Thơm

Thơm Guest

Mong các bạn mach giùm

Công ty mình đang sử dụng phầm mềm fast 2002e, năm 2005 mình có thành phẩm tồn kho mình đã chuyển số tồn sang năm 2006 nhưng đầu năm mình xem hàng tồn kho của các kho thì tồn thành phẩm ko thấy có, các NPL khác vãn có, mình cũng mới sử dụng mong các bạn chỉ giùm mình với.

Last edited by a moderator: 31 Tháng mười 2006
  2. levanton

levanton Thành viên thân thiết

Bạn xem lại, đúng ra phần mềm tối thiểu cũng phải tự chuyển số dư, số liệu chi tiết cả số lượng và giá trị của năm trước sang năm sau chứ. Bạn hỏi lại nhà cung cấp phần mềm.

3. kidmandang

kidmandang Giang Hồ Thuật Sĩ

Bác có thể coi lại xem phần khai báo danh mục kho, danh mục hàng hóa vật tư có vấn đề gì ko? chỉ có TP ko chuyển được trong khi NPL khác chuyển được thì hơi lạ, vậy chắc là phần khai báo có vấn đề. Năm trước bác giải quyết vấn đề này như thế nào vậy, có phải tự nhập bằng tay ko ?

4. Minhuyen061082

Minhuyen061082 Thành viên sơ cấp

Bận đã tất toán số liệu qua năm 2006 chưa? nếu chưa thì vẫn có 1 số số liệu qua và 1 số ko qua đc.Cty mình cũng bị tình trạng như vậy đó

5. phongvan

phongvan Mơ về một ngày mai

Bạn có thể gọi đến số 0988.082.812 hỏi gặp anh Đại để được tư vấn. Anh này làm ở Fast.