sồ sách kế toán

• Thread starter babyhihi
  • Ngày gửi
B

babyhihi

Guest
14/10/06
18
0
0
tân bình
Công ty em mới thành lập và đăng ký hình thức ghi sổ là nhật ký chung thì cần phải mua những sổ nào.Em đã mua sổ : phiếu thu, phiếu chi, nhập kho, xuất kho,sổ nhật ký chung.Còn những sổ nào cần mua nữa vậy. Mong các anh chị giúp em

Khóa học Quản trị dòng tiền
Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Bạn có thể tham khảo trong quyết định 15/2006/QĐ-BTC ngày 20/03/2006 có đầy đủ hết đấy.

Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
levanton nói:
Mình xóa bài vì nội dung như bạn ocean13 ở trên

Anh Tồn ui sao anh nóng tính thế ! :sad:

Hình thức ghi sổ là nhật ký chung thì cũng có mấy chục loại sổ sách, nếu em liệt kê ra đây thì chẳng thà bảo bạn ấy tham khảo trong quyết định 15/2006 vừa đầy đủ lại dễ hiểu, mà QĐ 15/2006 thì tìm đâu có khó khăn gì hả anh ? :sad: :sad: :sad:

levanton

levanton

Cao cấp
Ocean 13 nói:
Anh Tồn ui sao anh nóng tính thế ! :sad:

Hình thức ghi sổ là nhật ký chung thì cũng có mấy chục loại sổ sách, nếu em liệt kê ra đây thì chẳng thà bảo bạn ấy tham khảo trong quyết định 15/2006 vừa đầy đủ lại dễ hiểu, mà QĐ 15/2006 thì tìm đâu có khó khăn gì hả anh ? :sad: :sad: :sad:

Mình không nóng tính một tý nào cả, rất vui nữa là khác, vì khi post bài xong, thấy bạn cũng vừa post trước, nội dung như nhau,không khác gi. Vui là vì có người (mà có khi có nhiều người) cùng ý với mình:beer:

Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
levanton nói:
Mình không nóng tính một tý nào cả, rất vui nữa là khác, vì khi post bài xong, thấy bạn cũng vừa post trước, nội dung như nhau,không khác gi. Vui là vì có người (mà có khi có nhiều người) cùng ý với mình:beer:

Hì hì....tại bác ko nói rõ cho nên em cứ tưởng là bài của em vi phạm nên dễ bị các Mod xóa mừ...

:dogrun: :dogrun: :dogrun: :dogrun: :dogrun:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA