Chúc mừng sinh nhật bác Trần chân79!!!!!!!!!!!!

• Thread starter VanChau
  • Ngày gửi
D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Sorry anh Chân Trần Trụi nhé ...:angel:

Chúc mừng anh thêm tuổi mới, chúc anh vui vẻ, hạnh phúc, may mắn, thành công và vạn điều như ý, anh nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
be_xinh

be_xinh

Guest
Chúc mừng SN anh!!
Khi nào có dịp lại vào miền Nam anh nhé, mấy "bà cô" của anh (gần nhà cò than ý) chắc là nhớ anh lắm đấy!!:biggrinda

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
híc lâu roài ko vào webketoan ko bít bác sinh nhật,sorry bác nhen!
chúc bác vui vẻ lúc nào có dịp gặp bác làm vai chum rượu nha!hiiiiiiiiiiiiii`

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
be_xinh nói:
Chúc mừng SN anh!!
Khi nào có dịp lại vào miền Nam anh nhé, mấy "bà cô" của anh (gần nhà cò than ý) chắc là nhớ anh lắm đấy!!:biggrinda
Chắc là sắp có dịp rồi đấy!
Cho anh hỏi thăm "bà cô" của anh nhé!(nếu em có dịp qua nhà cothant ấy) :biggthump

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Hic hic, mấy hôm không được vào mạng nên chẳng update thông tin gì cả

Chúc mừng sinh nhật Mr Thỏ Non!
Thêm tuổi mới - cái kính dày thêm một tí nhá! :biggrinda
CG kính chúc! He he...!

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
:welcome_2 :drummer: :drummer: :music-smi :music-smi :birthday: :birthday: :birthday: :wave-smil :wave-smil :band: :band:
Chúc anh sớm có người sắm cho đôi tông mà đi anh nhé .Chứ để mãi chân trần vậy hả.Tội nghiệp lém.Có chị em nào tự nguyện không nhỉ:biggrin:

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Chúc mừng, chúc mừng.Lâu lâu không được lên WKT thường xuyên nên chẳng biết tý thông tin gì cả.May quá vẫn còn kịp chúc mừng sinh nhật bác.Chúc bác nhiều điều tốt đẹp!!!!

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
Kino nói:
:welcome_2 :drummer: :drummer: :music-smi :music-smi :birthday: :birthday: :birthday: :wave-smil :wave-smil :band: :band:
Chúc anh sớm có người sắm cho đôi tông mà đi anh nhé .Chứ để mãi chân trần vậy hả.Tội nghiệp lém.Có chị em nào tự nguyện không nhỉ:biggrin:
Ơ buồn cười nhỉ? Các pác này chả cập nhật thông tin gì cả! Trần Chân bi giờ có cả Ku tí từ lâu rùi… Trần Chân đâu, khao đê! Tại vì tớ bấm quẻ cho ấy xuất trận còn gì! Hihiiii

T

thao520

Guest
26/8/05
17
0
0
39
ha noi
Mình ko biết Tranchan79, chua bao giờ gặp, chưa bao giờ nói chiện, cũng chưa quen bao giờ. Nhưng "HAPPY BIRTHDAY TO YOU".CHÚC BẠN LUÔN MẠNH KHẺO NHÉ.

T

thao520

Guest
26/8/05
17
0
0
39
ha noi
Thôi chết....CHÚC BẠN LUÔN MẠNH KHỎE CHỨ !!! so ri, hơi bị lỗi kỹ thuật.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA