Tường thuật buổi offline WKT Miền Bắc

• Thread starter kitten_honey
  • Ngày gửi
kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang

Trưởng ban lễ tân tường thuật lại đi!!! 
Thể theo yêu cầu của A. Phương

Em t­ường thuật cũng đươc thôi, nhưng mà đoạn cuối thi giọng hát hay em không tham dự nên không biết kể thế nào, anh Phương hát hay thế chắc có vé đi xem phim rùi.
Thôi anh kể lại cho bà con nghe đi, em chỉ kể tiếp theo Camto là

Khi ở quán cây đa, lúc các cụ bắt đầu mở cuộc thi Chim thì anh chị em lên đường sang Gia lâm. 

Đoàn nhà ta lũ lượt kéo nhau qua Cầu, đi đến Cầu Đuống đi mãi chẳng thấy Hương Quê đâu, tưởng bị ăn bom, nhưng mà đi mãi cũng đến nơi.
Anh Vualua đến đầu tiên, khi Kitten đến khu nhà Tre thì thấy Anh Vualua ngồi một mình trên ghế cười ngặt nghẹo, Kitten tưởng anh bị kiến cắn, ai dè anh Vualua câu cá, nhưng bị cá kéo mất cần câu xuống nước ( ) Hihi đau bụng vì cười.......
Theo thông báo VL đã dặn chị em không đi dép nhọn gót vì dễ bị sập bẫy nhưng Anh Chuột nhà mình vẫn sập bẫy như ai
À em có ý kiến nhỏ gửi anh Vualua : Lần sau có họp mặt ở những nơi có bề mặt không bằng phẳng anh nhớ dặn bà con mang theo cái gối để ngồi nhé, chứ gầy gò như em về nhà ê hết cả .....
Thưa bà con, chương trình được diễn ra như sau( Em nhớ mang máng thôi vì ăn nhiều cá quá hihi) : Mở màn là anh Vualua tuyên bố lý do, Hyper phát biểu về lịch sử hình thành của WKT và ra mắt ban quản lý WKT, sau đó mọi người tự giới thiệu về mình. Tiếp theo anh Vualua giới thiệu về chương trình câu cá có thưởng..... tiếp theo là hát - câu cá- uống bia ....

Kitten chịu không thể tường thuật chi tiết nổi.
Tiếp theo anh vnnipvn sẽ tưởng thuật chi tiết và cụ thể hơn ( )

Nhưng theo Kitten thì đây là buổi giao lưu rất đáng nhớ của WKT, nhiều nhân tài mà bi giờ mới được đem ra ánh sáng. với lại sau buổi họp mặt này Kitten sẽ không gọi ai là bác nữa hihi

À, trước khi đi Camto80 có nói quên không mang sách bút đi theo để học bài, đúng là đụng đến kế toán nói chẳng bao giờ hết, nhất là toàn dân kế toán ngồi với nhau. Nhưng mà lúc mọi người tranh luận hăng say nhất lại là lúc hết giờ. Theo Kitten thì WKT nên tổ chức những buổi họp mặt chuyên thảo luận về các vấn đề trong kế toán.
Cuối cùng thay mặt các thành viên tham dự buổi họp mặt đó cảm ơn ban quản lý WEB, cảm ơn các anh chị đã rất nhiệt tình tạo nên một buổi giao lưu thật thú vị.
Chúc cho WKT ngày càng phát triển và vững mạnh hơn !

Khóa học Quản trị dòng tiền
1

112

Trung cấp
2/10/03
132
0
16
Kitten tường thuật còn thiếu mục câu cá

Em khoái nhất là bàn 01 câu được những 13 con cá toàn là cá của Bác thuế bạn của anh VL chứ . thật đúng là một "sát thủ cá rô phi" hihii. Nhưng Bác VL còn cừ hơn vì đã câu được con cá theo ước tính của em khoảng chừng 56 kg mang đến Diễn đàn ai cũng khen Bác VL cừ thiệt.
Mà không biết vụ vé xem phim thì thế nào nhỉ

Đến đoạn "Hò kéo pháo "= hát ấy thì các bác có biết không một ngôi sao ca nhạc đã bị rập rùi trong bóng tối hôm qua mới có dịp ''Lóe sáng " . Đó là ca khúc " Say tình " do anh Hyper thể hiện . Cả phòng hát dường như nín thở để nghe anh Hyper thể hiện. Lúc đó tim em cũng ngừng đập luôn .hihhiiiii
Hát xong bài đó lúc 5hPM . Ngôi sao ca nhạc của chúng ta lên đường trở về TP Hoa Phượng Đỏ và đi giữa đường còn gặp Mưa rào . Anh Hyper lại phải trú tạm gốc cây bên đường may quá lại gặp mấy em học kế toán nên cho anh mượn áo mưa và kết quả là 8hPM anh Hyper vẫn chưa về được "Trụ sở ". Thật là tội nghiệp

Bác VL và Bác Hai Âu hát bài Hoa Hướng Dương với chất giọng nhẹ nhàng truyền cảm đã để lại bao ấn tượng của người nghe

Anh Phương và Níp vẫn bài hát hồi nào " Bài ca xây dựng" .cũng xấp xỉ giọng ca Trọng Tấn Mỗi tội là đến đoạn "Xây cho nhà cao cao mãi". Thì cao quá lên 2 anh mới quyết đinh hạ nhiệt
Nói chung buổi họp mặt ngày 6/6 thành công tốt đẹp .Em cũng xin cảm ơn mọi người nhất là các thành viên ban quản trị đã có buổi họp mặt đầy ý nghĩa này

Nhắn tin Một thành viên web ketoan (đồng hương QN sau khi ăn lẩu cá xong ) thì mất tích không để lại dấu vết gì .Ai bit dồng chí đó đâu xin báo về ban quan trị Diễn Đàn xin chân thành cảm ơn

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Có ai tường thuật tiếp không, ngắn quá? tôi đề nghị các đồng chí tường thuật nên kèm cả pictures!!! Nếu không muốn lộ face ra public thì có thể dùng photoshop quệt mờ đi :leu:

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Thanks 112 đã tường thuật :D

Chương trình ca nhạc đã được thể hiện khá thành công với nhiều giọng ca .... Bạc .
To : vu_anh_duc : Có cần tường thuật cái vụ .... không nhỉ :leu: :leu: :lol :lol :thank

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Có ai tường thuật tiếp không, ngắn quá? tôi đề nghị các đồng chí tường thuật nên kèm cả pictures!!! Nếu không muốn lộ face ra public thì có thể dùng photoshop quệt mờ đi 
Đề nghị bác ISO vào mục Đôi dòng cảm xúc trong đó có ảnh rùi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA