Giải thưởng cho cái tên dài nhất!

• Thread starter congham
  • Ngày gửi
C

congham

Sơ cấp
22/3/04
41
0
6
41
HA TAY
Truy cập trang
Tôi có " tối " kiến thế này mong mọi người cùng hưởng ứng nhé.
Tên của tôi do các cụ thân sinh đặt dài quá nên mỗi khi đi đâu mà giao dịch thì hay bị kêu. Nhất là trước đây đi thi, toàn bị ăn bớt chứ cái thôi.
Bạn nào có cái tên mà gõ trên máy nhiều ký tự hơn tên tôi thì báo danh nhé. Giải thưởng tôi trao cho ai có nhiều ký tự hơn tôi:
01 giải nhất ( Duy nhất): 50.000VND
Trao khi nào WKT có hoạt động offline gần đây nhất.
Tên tôi: Nguyễn Quang Chính Công

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
congham nói:
Tên của tôi do các cụ thân sinh đặt dài quá nên mỗi khi đi đâu mà giao dịch thì hay bị kêu. Nhất là trước đây đi thi, toàn bị ăn bớt chứ cái thôi.
Bạn nào có cái tên mà gõ trên máy nhiều ký tự hơn tên tôi thì báo danh nhé. Giải thưởng tôi trao cho ai có nhiều ký tự hơn tôi:
Dạ!
Em xin đính chính lại cái tên các cụ đặt cho bác: Nguyễn Quang Chính Cống ạ!

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
congham nói:

Thế thì thua rồi
Họ và tên tôi là Đặng Đình Hưng Đặng Đình
CMT 182017924
cấp ngày 31/8/2000 tại quê nhà.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
vitconlonton nói:
Công Tằng Tôn Nữ Tạ Thị Vịt Con Lon Ton :wall:
Tên vịt đẹp và nghe vui tai wóa làm chị nì cười vỡ cả bụng ra. Ôi sao dạo này wkt nhà ta có nhiều nụ cười vui nhỉ!
Công Tằng Tôn Nữ Tạ Thị Vịt Con Lon Ton

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
hungh123 nói:
Thế thì thua rồi
Họ và tên tôi là Đặng Đình Hưng Đặng Đình
CMT 182017924
cấp ngày 31/8/2000 tại quê nhà.
Dzựt được giải chưa bạn ơiiiiiiiiiiiiiiii! :coffee: nhé

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
congham nói:
Tên này mà dài gì! Bạn đã thua và mất 50k cho vụ quảng cáo cái tên này rồi đấy! Chuẩn bị kêu kế toán viết phiếu chi hay viết séc chuyển khoản đê bạn uiiiiiiiiii

Mình còn biết nhiều tên dễ thương, dài dằn dặt và đẹp cực kỳ đẹp, đọc ra nghe hay cực kỳ hay nhé, như:
Lê Tôn Văn Nữ Ngọc Quỳnh Trâm
Công Tằng Tôn Nữ Huyền Thị Mỹ Ngọc Khánh Tuyền (tên cô giáo dạy anh ngữ của mình đấy - con cháu của vua đấy nhé!)
Lê Thanh Thiên Nguyễn Phước Ngọc Huệ
..........

C

congham

Sơ cấp
22/3/04
41
0
6
41
HA TAY
Truy cập trang
tranchan79 nói:
Dạ!
Em xin đính chính lại cái tên các cụ đặt cho bác: Nguyễn Quang Chính Cống ạ!
Cái pác này sao đính chính cái tên em vậy? Em là CÔNG cơ mà sao lại kêu em là Cống. Đính chính thêm là số CMTND của em là: 111451818 cấp tại Hà Tây.
Có bác nào ứng danh không nào?

D

Dracula_KT

Guest
19/9/06
25
0
1
Thanh xuan - HN
:biggrinda Tên em là Nguyễn Thị Long Lanh Óng Ánh Hồng
như này có thể giật giải nhất 50.000vnđ chưa hả các bác

P

Phong trần

Guest
16/10/06
0
0
0
gió mây
Lê Nguyễn Trần Đỗ Tạ PHương Đặng Phạm Thùy

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
congham nói:
Cái pác này sao đính chính cái tên em vậy? Em là CÔNG cơ mà sao lại kêu em là Cống. Đính chính thêm là số CMTND của em là: 111451818 cấp tại Hà Tây.
Có bác nào ứng danh không nào?
Ờ tên CÔNG, dưng mà cái chứ "HAM" trong "CONGHAM" nghĩa là gì thế? Giải thích giùm đi, không là với trí tưởng tượng của các member thì...

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Hàhá, vào đây mới biết là có nhiều người tên dài thế. Lại nhớ đến hồi cuối cấp 3, lúc tổng kết trường ... cả trường đang như cái chợ vỡ bỗng im bặt và tất tần tật các thể loại mắt và các thể loại kính đều chăm chú hướng vào 1 cô nàng (hình như nàng í đứng đấy cũng khá lâu ko ai để í - vì đang mải buôn) khi nghe Thầy hiệu trưởng giới thiệu gì gì đấy, chỉ đến khi Thầy đọc đến cái tên Huỳnh Huỳnh Hoàng Công Tôn Nữ Bảo Thi thì tất tật mới giật mình và cố gắng ... chiêm ngưỡng cho bằng được "rung nham" của em í :D

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
hê hê tên mà cứ chắp vá thía: Tên khói thuốc: nguyễn bùi việt hồng thanh sơn

Được không các bạn thật 100% đó.

C

congham

Sơ cấp
22/3/04
41
0
6
41
HA TAY
Truy cập trang
Tigon-ETC nói:
Ờ tên CÔNG, dưng mà cái chứ "HAM" trong "CONGHAM" nghĩa là gì thế? Giải thích giùm đi, không là với trí tưởng tượng của các member thì...
Hỏi rồi, hỏi mãi, hỏi hòa, bây giờ lại hỏi nữa.
Bạn không nhớ mình đã tự giới thiệu bao nhiêu lần gặp mặt WKT rồi sao?
Thì CONG là CÔNg còn HAM thì....là HÂM như bạn bè hay gọi mà.
Vậy cũng hỏi.
Mà các pác có những cái tên dài cứ chuận bị cho em cái CMTND đi khi nào offline cứ lấy ra xem hàng thật hàng giả như thế nào chứ ngồi mà nghĩ ra ai chẳng nghĩ được.
MONG NGÀY OFFLINE! PHÂN THẮNG BẠI

C

congham

Sơ cấp
22/3/04
41
0
6
41
HA TAY
Truy cập trang
Mà em thấy nhiều người ứng danh thế này khi nào mà offline ở ngoài Bắc này em sẽ thu mỗi người 5.000đ nếu muốn tham gia. Tiền này em sẽ cho vào cái quỹ của WKT còn giải thưởng có thể thay đổi thêm nếu có nhiều ngươì cùng tham gia. Tối thiều vẫn là 50.000VND. Chắc không pác nào phản đối chứ.
Hay tiền góp quỹ đó em gủi tặng mấy bác làm từ thiện vậy.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
congham nói:
Mà em thấy nhiều người ứng danh thế này khi nào mà offline ở ngoài Bắc này em sẽ thu mỗi người 5.000đ nếu muốn tham gia. Tiền này em sẽ cho vào cái quỹ của WKT còn giải thưởng có thể thay đổi thêm nếu có nhiều ngươì cùng tham gia. Tối thiều vẫn là 50.000VND. Chắc không pác nào phản đối chứ.
:banana: :banana: :banana:

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
congham nói:
Hỏi rồi, hỏi mãi, hỏi hòa, bây giờ lại hỏi nữa.
Bạn không nhớ mình đã tự giới thiệu bao nhiêu lần gặp mặt WKT rồi sao?
Thì CONG là CÔNg còn HAM thì....là HÂM như bạn bè hay gọi mà.
Thế mà tớ tưởng CỔNG HẦM, hóa ra là CÔNG HÂM…Hic, mà ko bít hâm như thế nào nhỉ? Sợ nhờ!

C

congham

Sơ cấp
22/3/04
41
0
6
41
HA TAY
Truy cập trang
Katherine nói:
Thế mà tớ tưởng CỔNG HẦM, hóa ra là CÔNG HÂM…Hic, mà ko bít hâm như thế nào nhỉ? Sợ nhờ!
Muốn biết Công Hâm như thế nào mời Ka tơ Rin gặp Công và mời Công đi uống cafe đi khắc biết. Hay cà cho mà phê cũng được. hé hé.....

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
congham nói:
Thế này thì nhất bavcs roài, cho e ké với:welcome_2

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA