Xin tài liệu chế độ kế toán chủ đầu tư

• Thread starter lukhach082175
  • Ngày gửi
L

lukhach082175

Guest
21/8/06
41
0
0
Khắp nơi
Hì... Xin lỗi các bác nhé! Tại vì em thường đọc bài mà ít post bài nên chưa quen:wall: , lang thang 1 hồi mới thấy là xin tài liệu, văn bản gì thì phải vào mục này. Lúc nãy em lỡ post ở trên mục kế toán tài chính rồi, bác admin xóa hộ em.
Thấy sai thì phải sửa sai, nên em mới vào đây post lần nữa vậy, các bác thông cảm.
Số là em đang cần tìm tài liệu liên quan đến kế toán chủ đầu tư và ban quản lý dự án; vì vậy bác nào có tài liệu gì liên quan thì làm ơn bỏ chút thời gian gửi vào địa chỉ mail lukhach_05@yahoo.com giùm em
Em xin chân thành cảm ơn và xin hậu tạ:beernow:

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phongvan

Mơ về một ngày mai
Thứ hai mình mới tới cơ quan. Tớ sẽ gửi cho bạn. Chỗ mình có cả phần mềm kế toán cho chủ đầu tư nữa đấy, bạn thích dùng tớ sẽ gửi cho xem thử!

C

Chang_coc

Guest
24/1/06
24
0
0
Vietnam
Xin xoá vì tôi có mấy cái thông tin trên đó.

Sửa lần cuối:
VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
Mình cũng đang rất cần tài liệu kế toán chủ đầu tư & BQL, anh Phong van cho em xin 1 bản với nhé. Thanks. Mail : Maivu94@yahoo.com

A

anhngoc2005

Guest
16/11/05
15
0
0
Thứ hai mình mới tới cơ quan. Tớ sẽ gửi cho bạn. Chỗ mình có cả phần mềm kế toán cho chủ đầu tư nữa đấy, bạn thích dùng tớ sẽ gửi cho xem thử!
Anh Phong cho em xin văn bản liên quan của kế toán chủ đầu tư và Kế toán Ban quản
lý dự án với nếu được ban cho minh phần mềm kế toán chủ đầu tư thì tốt quá minh sẽ hậu tạ bạn nhé. cảm ơn bạn trước

A

anhngoc2005

Guest
16/11/05
15
0
0
Anh Phong cho em xin văn bản liên quan của kế toán chủ đầu tư và Kế toán Ban quản
lý dự án với nếu được Anh cho minh phần mềm kế toán chủ đầu tư thì tốt quá minh sẽ hậu tạ bạn nhé. cảm ơn bạn trước Mail của mình anhngoc2005n@yahoo.com

T

thachthaokhocnhe

Sơ cấp
3/3/10
20
1
0
hà nội
hic. bình thường em vẫn thấy mọi người post trực tiếp lên web mà. bi giờ ai cũng xin riêng qua mail. em cũng mún có tài liệu quá. ai có cho em xin với. mail của em là: buithian0307@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA