phân bổ chi phí gián tiếp

• Thread starter Chu Oanh
  • Ngày gửi
C

Chu Oanh

Guest
26/10/06
2
0
0
40
Vinh
em đang làm đề tài về " Phân bổ chi phí gián tiếp" nhưng tài liệu về phần này ít quá. Xin anh chị hãy giúp em hiểu rõ hơn hoặc chỉ cho em tài liệu cũng được

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Chu Oanh nói:
em đang làm đề tài về " Phân bổ chi phí gián tiếp"
Ngồi đọc cái đề bạn đưa ra thực sự là hỏng hiểu đề tài muốn nói về gì cả. Cái tên đề tài chung chung quá hà. Phân bổ chi phí gián tiếp? Phân bổ vào đâu? vào giá thành hay vào cái gì???Bạn có thể nói rõ hơn!

levanton

levanton

Cao cấp
Chu Oanh nói:
em đang làm đề tài về " Phân bổ chi phí gián tiếp" nhưng tài liệu về phần này ít quá. Xin anh chị hãy giúp em hiểu rõ hơn hoặc chỉ cho em tài liệu cũng được

Có lẻ bạn nên hỏi về giá thành sản xuất, hoặc vào mục giá thành, có nhiều topic để bạn hiểu thêm vấn đề chi phí gián tiếp trong sản xuất.:eek:know:

V

vo duc tuong

Guest
10/3/05
2
0
0
38
Tp. Ho Chi Minh
Minh cung la sv nhu ban.Minh co hoc mon ketoan chi phi.mon nay cuc ky hay ban nen co cuon giao trinh nay.No lien quan den van de ban quan tam day.

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Cái chính là đợi tác giả nói rõ hơn là đang nói về chi phí ở lĩnh vực nào và ở mảng nào. DN có rất nhiều chi phí nên phải biết cụ thể ở lĩnh vực nào thì mới xác định rõ các loại chi phí và chi phí nào là chi phí trực tiếp và chi phí nào là chi phí gián tiếp và mức độ phân bổ theo tiêu chí nào?

L

linhnv

Guest
14/3/06
11
0
0
TP.HCM
Cái này mua sách về mà đọc thôi... ngoài hiệu sách đầy ấy mà...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA