bảng hệ thống TK kế toán mới nhất

• Thread starter ketoan_king
  • Ngày gửi
K

ketoan_king

Thành viên sơ cấp
10/10/06
67
1
8
32
Quy Nhơn xì ti
Em vừa học môn hạch toán kế toán xong nhưng mà lên đây đọc thấy có nhiều tài khoản lạ hoắc mà em tra trong bảng của em không thấy có chắc là do bảng của em đã quá cũ. Vậy anh chị nào có bảng mới thì cho em xin một cái, hoặc link cũng được.
Em cám ơn các anh chị nhiều lắm :drummer:

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Thành viên thân thiết
16/6/05
589
21
18
Pleiku
Hệ thống tài khoản kế toán doanh nghiệp ban hành theo Quyết định 15/2006 ngày 20/03/2006 . Có trong thư viện web ấy bạn!

K

ketoan_king

Thành viên sơ cấp
10/10/06
67
1
8
32
Quy Nhơn xì ti
Dạ em cám ơn chị Nhat Dieu, hic chỉ có một chút vậy thôi mà em làm tốn đất công quá. Các mod thông cảm nha, em mới vào nên chưa quen nhà.

N

nhim con

Thành viên sơ cấp
Em mới học xong kế toán, hiện đang xin đi làm cho một công ty đồ điện gia dụng, các bác giúp em với ,mới làm nên em chua có kinh nghiệm nên cần phải mở những loại sổ kế toán gì, em xin cám ơn nhiều.

S

Sagittarius85

Thành viên sơ cấp
1/8/08
1
0
0
32
Thanh Hoa
Em dang can gap bang he thong Tk ke toan, anh chi nao co post cho em voi. Thanks.

2

2001201

Thành viên sơ cấp
2/10/10
1
0
0
đà nẵng
có ai cho mình xin bảng hệ thống tài khoản kế toán mới nhất tính đến nay (10/10/2010), mình đang đi làm và có nhiều tk mới và lạ quá , nếu có chi tiết thì mình xin chân thành cảm ơn . nếu được xin gửi dùm mình qua địa chỉ này với dark_blood85@yahoo.com . Một lần nữa mình xin chân thành cảm ơn

H

hangqnkttc

Thành viên sơ cấp
29/3/10
6
0
0
Quảng nam
Ðề: bảng hệ thống TK kế toán mới nhất

Hic, Các Anh chị ui, ai có bảng hệ thống tài khoản mới nhất 2012 choe m xin với
Email của em là: Hangqnkttc@yahoo.com.vn
Cám ơn các Anh Chị nhiều!:two:

L

lehungtruong

Thành viên sơ cấp
14/9/10
66
1
8
Hà Nội
Ðề: bảng hệ thống TK kế toán mới nhất

mình cũng đang cần bảng hệ thống TK mới gửi cho mình nhé. mail của mình là lehungtruong@gmail.com
Mình cảm ơn nhìu

Thành viên trực tuyến

• daongocnam0603
  • vthuyen1806
  • akakavn

Xem nhiều