Học access ở đâu

• Thread starter xfreedoom
  • Ngày gửi
X

xfreedoom

Guest
30/9/06
1
0
0
Tp. Hồ Chí Minh
Có thể cho mình biết chỗ dạy Access nào tốt nhé. Mình muốn dùng access để lập bảng tính định mức vật tư, tính giá, và thống kê các số liệu từ các bảng dữ liệu.. Muốn học chỗ nào không có dạy thiên về kế toán quá. muốn nắm vững phần lập trình.
Xin cám ơn trước nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
xfreedoom nói:
Có thể cho mình biết chỗ dạy Access nào tốt nhé. Mình muốn dùng access để lập bảng tính định mức vật tư, tính giá, và thống kê các số liệu từ các bảng dữ liệu.. Muốn học chỗ nào không có dạy thiên về kế toán quá. muốn nắm vững phần lập trình.
Xin cám ơn trước nhé
Thực sự thì bạn muốn học bán có thể lên phố thợ nhuộm học cũng được đó bạn

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
ohh! ở trên mang có rất nhiều trang học về lập trình access rất hay và hấp dẫn. Bạn có thể vào đó học. Còn học ở các trung tâm lập trình thì toàn là căn bản thôi...

H

hoaidt

Guest
15/12/06
11
0
0
Hà Nội
trên mạng có nhiều nhưng là trang web nào mới dược chứ nói chung chung như thế thì làm sao mà bon mình biết ở đâu được bạn có thể cho địa chỉ cụ thể đi

S

sdc

Guest
30/3/07
76
1
0
39
HồChíMinhCity
Thật sự bạn nên đến trung tâm tin học nào đó thật y tín ,bạn nộp đơn xin nhập học , có thể theo học những khóa nâng cao , tôi thấy ở tphố có nhiều trung tâm lắm họ dạy từ cơ bản đến nâng cao ... sau đó bạn chỉ cần kết hợp với vài quyển sách về ACCESS ( ở nhà sách fương nam có bán ) ... cộng thêm sự ham hiểu biết của bạn tôi nghĩ access sẽ khiến bạn kô thể quên nó luôn. Chúc bạn có phương pháp tiếp cận môn CSDL thật tốt . Chào thân ái !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA