Chương trình trên VTV

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ồ, Làm xem xong phóng sự em lại nghĩ admim là một người chuyên về công nghệ thông tin cơ. Mà em thấy Anh khoithuocbuontrongdem bảnh trai thế mà suốt ngày ủ rũ vì tình. Chán thế. Em ủng hộ ý kiến của Bác Virgin là nên làm 1 box để giới thiệu về những nhân vật VIP :friend:

Khóa học Quản trị dòng tiền
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Xin nói rõ lại là mình tốt nghiệp khoa Kế toán, Trường ĐH Tài Chính Kế Toán TP.HCM (K15). Trường này bây giờ không còn mà đã sát nhập vào trường ĐH Kinh Tế TP.HCM. Mình không rõ nguồn tin này bắt đầu từ đâu vì dù là nhầm mình hay admin thứ 2 là HyperVN hay admin Tranvanhung đều là dân kế toán, chắc người ta nghĩ khởi đầu một forum chắc phải là dân IT :)

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Bài viết về wkt trên VTV, các bạn có thể xem theo đường link dưới đây:
http://www.vtv.vn/vi-VN/cntt/2006/11/110667.vtv

Tìm mãi mà chưa ra đoạn phim của VTV, bạn nào tìm ra được thì copy lại đường link để mọi người cùng xem

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Virgin nói:
3/Thất vọng: chương trình chủ yếu đề cập đến tình người trong wkt, đây không phải là tiêu chí để hình thành diễn đàn. Chương trình không đề cập nhiều đến những vấn đề như: wkt là nơi hỗ trợ các thành viên mới chập chững vào nghề, là nơi tìm tài liệu của rất nhiều kế toán trưởng.... mà đề cập nhiều đến tình người và box...."Phút nghĩ ngơi".
Một lần nửa, câu hỏi nâng cao chất lượng diễn đàn được đặt ra cho Ban Quản Trị wkt.
Hơ hớ !
Khéo em phải bớt cái mồm các bác nhề !

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Đả đảo VIRGIN dám đưa Phút nghỉ ngơi vào danh mục Thất vọng.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Nhận xét của riêng Virgin:
b/Wkt được sáng lập từ ý kiến của một người không biết gì về kế toán ......hix...tội nghiệp admin, xin đính chính với các bạn là admin nhà ta không chuyên về công nghệ thông tin nhưng là dân kế toán từ khoa kế toán của Trường Đại học kinh tế TP.HCM. Hy vọng là trong một ngày không xa, Virgin sẽ làm một topic giới thiệu về những nhân vật VIP :)angel:) của wkt để các bạn cùng giao lưu về hiểu hơn về wkt.

.
Em là thành viên mới nên ko biết Virgin là Anh hay chị ( sory:biggrinda). Nhưng hy vọng anh ( hay chị nhỉ híc híc) thực hiện... cái dòng chữ đỏ đỏ ấy đi ạ.. Em cảm ơn .

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA