Offline WKT miền Bắc

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
C

congham

Sơ cấp
22/3/04
41
0
6
41
HA TAY
Truy cập trang
HyperVN nói:
WKT có nhiều dự định giao lưu văn hóa văn nghệ và cả học tập nữa, hiện nay hoạt động tại khu vực Hà Nội khá nhộn nhịp và hiệu quả, đúng ý nghĩa, mình cảm giác đây không còn là một nhóm người trên mạng nữa, tới đây chưa biết có tổ chức được một buổi giao lưu tại Thành Phố Hạ Long không, và nếu có thì cũng không thể rộng rãi vì kinh phí khá tốn kém.

Hiện nay anh Vualua đang bận bịu với công tác chuẩn bị cho hoạt động của Công ty anh ấy, dự định một buổi thuyết trình hơi khó, nếu có chúng ta cũng chưa đủ khả năng mời người giảng có trọng lượng.

Mong là Offline của WKT sẽ khuyếch chương các mặt tốt của internet.
em thay hop mat o HA TAY cung duoc ma ,noi day lai co nhieu khu du lich rat tot cho viec da ngoai va tan gau nua khong hieu y moi nguoi the nao nhi?

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hong anh

Guest
21/5/04
16
0
0
em tưởng là đầu tháng 9 lại off lần nữa cơ mà ( theo quý) sao giờ vẫn không thấy mọi người nói gì nhỉ, hay em lại nhầm???

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
hong anh nói:
em tưởng là đầu tháng 9 lại off lần nữa cơ mà ( theo quý) sao giờ vẫn không thấy mọi người nói gì nhỉ, hay em lại nhầm???

Em ko nhầm đâu, theo dự kiến tháng 9 chúng ta lại offline lần thứ 4. Sẽ thông báo cụ thể sau, em nhớ theo dõi nhé. Chúc vui !!!

H

Hoàng Phúc

Guest
thành viên mới như em thì có được tham gia ko nhỉ, vì em mới qua' cơ???????

E

em ngoc

Guest
14/4/04
38
0
0
42
Viet nam
Truy cập trang
HyperVN nói:
WKT có nhiều dự định giao lưu văn hóa văn nghệ và cả học tập nữa, hiện nay hoạt động tại khu vực Hà Nội khá nhộn nhịp và hiệu quả, đúng ý nghĩa, mình cảm giác đây không còn là một nhóm người trên mạng nữa, tới đây chưa biết có tổ chức được một buổi giao lưu tại Thành Phố Hạ Long không, và nếu có thì cũng không thể rộng rãi vì kinh phí khá tốn kém.

em thấy ý kiến off ở hạ long rất hay đấy chứ, anh chuột ở hà nội tập chung mọi người rồi cùng đi bằng ô tô khoảng 3 ngày là vừa đẹp anh Hyper nhỉ, nếu mọi người có off ở hạ long ới em một tiếng nhé, em có mặt ngay.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Nghe tả thì cũng được đấy !
Nếu họp mặt em đồng ý cả 2 tay, có thể 2 ngày 1 lần càng tốt !

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Được đấy, bottom up cái bác Cam_to nhỉ

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Mà các xem lại hộ Em cái hình như AC dạo này đi lại càng ngày càng khó hay sao ấy nhỉ??? :p

K

Khop

Guest
13/4/04
6
0
0
Hấp dẫn quá Tôi xin hưởng úng hết mình vì vui vẻ
Nhưng báo tin cho tui với nhé
Thanks

T

Tuanktcdcn

Lão già ham vui
18/6/04
549
52
28
47
Hà Nội
www.bluesofts.net
Xin hỏi, họp mặt là mọi người tự biết và tự đến hay có thông báo cụ thể tới?
Nếu có thông báo thì báo như thế nào đẻ mọi người cùng được biết với.

L

Le Ngoc Ha

Guest
25/8/04
5
0
0
Ha Noi
Họp mặt web à, hay quá mấy lần trước di bận quá em ko đi được nên tiếc mãi. khi nào họp nhớ nhắn cho em một tiếng nha. Thanks!

T

THAONGUYENXANH

Guest
19/8/04
3
0
0
41
Ha noi
Em Muon Hoi Tai Sao Webketoan Gui Thu Cho Em Toan Bi Loi Phong Chu Vay Em Khong Doc Duoc
Chan Qua, Co Cach Gi Giup Em Ko?

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Ban quản trị webketoan oi. Tuân sau chúng ta được nghỉ 04 ngày liền từ thứ 5 đến hết chủ nhật. Chúng ta có thể tổ chức họp mặt được không? Dịip này thật vui nếu như đi được Hạ Long đấy. Các bạn thử lên kế hoạch xem thế nào nhé

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
đến Hạ Long chắc bác Hải Âu sợ lắm đấy nhỉ ! nhưng mà phương án này hay đấy !
Mấy bác xem thế nào nhanh nhanh lên không thì lại muộn mất !

S

songngu

Guest
24/4/04
17
0
0
44
Hà Nội
Truy cập trang
nhungpt59 nói:
Ban quản trị webketoan oi. Tuân sau chúng ta được nghỉ 04 ngày liền từ thứ 5 đến hết chủ nhật. Chúng ta có thể tổ chức họp mặt được không? Dịip này thật vui nếu như đi được Hạ Long đấy. Các bạn thử lên kế hoạch xem thế nào nhé

Huhu...bác được nghỉ nhiều thế, em nghỉ mỗi thứ 5, đi đâu được chứ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA