Báo cáo tài chính

• Thread starter baufamily
  • Ngày gửi
B

baufamily

Guest
10/11/06
2
0
0
43
Hà Nội
Công ty tôi hiện đang ở Quận Ba Đình, vừa qua Chi cục thuế vừa có buổi tập huấn NĐ48. Tôi có nắm sơ qua về NĐ này cũng như báo cáo tài chính cần những mẫu biểu nào. Nhưng tôi muốn biết từ 1/1/07 phần báo cáo thuế hàng tháng có gì thay đổi không? Vì tôi không đi nghe được buổi tập huấn nên có bạn nào đi nghe thì có thể cho biết một số điều cần chú ý khi áp dụng NĐ48 không. Xin cảm ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
Trời ạ, Báo cáo thuế hàng tháng có gì thay đổi hay không thì bạn hãy hỏi Cán bộ quản lý thuế của mình nhé. Bạn hãy cầm NĐ 48 trên tay xem cái đã, thắc mắc gì thì hỏi. Hic hic... :wall:

phong2v

phong2v

Guest
baufamily nói:
Công ty tôi hiện đang ở Quận Ba Đình, vừa qua Chi cục thuế vừa có buổi tập huấn NĐ48. Tôi có nắm sơ qua về NĐ này cũng như báo cáo tài chính cần những mẫu biểu nào. Nhưng tôi muốn biết từ 1/1/07 phần báo cáo thuế hàng tháng có gì thay đổi không? Vì tôi không đi nghe được buổi tập huấn nên có bạn nào đi nghe thì có thể cho biết một số điều cần chú ý khi áp dụng NĐ48 không. Xin cảm ơn!
minh thấy ở quận Ba đình thì đang áp dụng cơ chế tự khai và tự nộp cùng với việc sử dụng phần mềm HTKK đó.
nếu như vậy thì hàng tháng bạn nộp tờ kê khai thuế sẽ ko phải nộp bảng kê hóa đơn đầu vào và đầu ra. đồng thời tờ khai thuế phải sử dụng phần mềm có mã vạch đấy

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA