Biểu mẫu thuế TNCN

• Thread starter Ngoc Quy
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

Ngoc Quy

Guest
21/3/06
1
0
0
Nha Trang
Bọn em là sinh viên đang chật vật với cái biểu mẫu thuế thu nhập cá nhân mà không biết kiếm đâu ra, anh chị nào biết cho dùm em trang web hoặc cái link, em xin cảm ơn và hậu tạ:flowersun

Khóa học Quản trị dòng tiền
NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
53
Rừng Tây Nguyên
H

hoa thuy tinh

Guest
18/6/07
14
0
0
41
TP HCM
Mình đang cần bản đăng ký mẫu 01/DK-TNCN bằng tiếng anh để chuyển cho sếp người nước ngoài đăng ký
Cả nhà giúp mình sớm nha
Cám ơn cả nhà

M

myhanhnguyen123

Guest
15/12/08
48
0
0
44
HCM
Bọn em là sinh viên đang chật vật với cái biểu mẫu thuế thu nhập cá nhân mà không biết kiếm đâu ra, anh chị nào biết cho dùm em trang web hoặc cái link, em xin cảm ơn và hậu tạ:flowersun

Em download TT 84 về là có đầy đủ các biễu mẫu, vao google search đi, đơn giản lắm

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
ảyTong thông tư 85/2007 và thông tư 84/2008 có đầy đủ. hay chi cần mua quyenẻ luật thuế và luật thuế TNCN là có đủ đấy

K

kimanhnctk

Guest
12/12/08
1
0
0
46
Ha Noi
Xin chao ca nha
E la thanh vien moi toanh cua Web ke toan. E muon hoi mot chut a. E muon dang ky ma so thue TNCN cho toan bo can bo trong co quan e, thi thu tuc chuan bi nhung to khai gi a, xin ca nha giup e voi a. E da doc TT 85/07 va TT84/08 roi nhung van k hieu la mau 01-DK-TCT la khai cho tung can bo hay chi cho chung cua don vi.???

M

myhanhnguyen123

Guest
15/12/08
48
0
0
44
HCM
Xin chao ca nha
E la thanh vien moi toanh cua Web ke toan. E muon hoi mot chut a. E muon dang ky ma so thue TNCN cho toan bo can bo trong co quan e, thi thu tuc chuan bi nhung to khai gi a, xin ca nha giup e voi a. E da doc TT 85/07 va TT84/08 roi nhung van k hieu la mau 01-DK-TCT la khai cho tung can bo hay chi cho chung cua don vi.???

Mình mới đi đăng ký về, muốn đăng ký MST thì chuẩn bị những giấy tờ sau:
1.Tờ khai theo mẩu 01/ĐK
2. CMND photo
3. Bảng kê nhân viên cty.

Bạn nào muồn lấy mẫu thì email cho mình, mình gửi cho. email là hanhnguyen@bsocorporation.com

V

vuthigai

Trung cấp
7/9/08
128
3
18
39
TP.HCM
Chị ơi cho em hỏi CMND của người đăng ký có công chứng ko ah? Hôm bữa em lên cục thuế thì ko hỏi rõ vấn đề đó. EM nghe nói là làm mẫu 01/ĐK (01 bản) sau đó nhập vô bảng kê nhân viên gửi email cho họ sau đó in 2 bản đem nộp cho họ mà mình có nộp cả CMND ko chị ha.
Với 1 điều nữa khi làm mẫu 16 chứng minh người phụ thuộc thì hộ khẩu mình có phải photo ko ah? Rất mong giúp đỡ.

V

vuthigai

Trung cấp
7/9/08
128
3
18
39
TP.HCM
Bạn vô web chi cục thuế tải về trên này cũng có anh/chị post lên rồi đó

P

phuongdynea

Guest
4/10/08
1
0
0
53
Đồng Nai
Xin chào cả nhà!
Mình là thành viên mới của webketoan, hiện nay mình đang tìm biểu mẫu thuế TNCN bằng tiếng Anh của (16/ĐK-TNCN) "Mẫu đăng ký người phụ thuộc giảm trừ gia cảnh". Bạn nào có xin vui lòng gởi cho mình theo địa chỉ email: phuongdynea@yahoo.com

Cám ơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.