"Mừng ngày sinh nhật của em. Mừng ngày sinh nhật đáng yêu..." Suỵt.. Secret!

• Thread starter SweetNovember
  • Ngày gửi
S

sinceregirl

Guest
Chúc mừng sinh nhật nhé! Chúng mình có cùng sinh nhật đấy. Mình được sinh vào lúc gần sáng, còn bạn? . Hi hi!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Chúc chị sinh nhật vui vẻ. Hic tối nay mình có dc ăn bánh sinh nhật ko ta?

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Chúc mừng sinh nhật chị. Chúc chị thực hiện được những dự định của mình.

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Em chúc chị sinh nhật vui vẻ nha chị.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hihi, sau mấy ngày "mù" internet, cứ nghĩ mình vào chúc mừng trễ rồi chứ, ai dè cũng còn kịp :)
Chúc mừng Sinh Nhật Thảo nhé. Chúc Thảo luôn thành công với những dự định của mình.

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Chúc cỏ ngày càng xanh tươi tốt, luôn sắc thắm đượm tình, dẫu có bàn chân vô tình nào dày xéo cỏ cũng vươn mình quật ngã,..

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Chúc mừng sinh nhật em nhé!

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Cám ơn mọi người đã dành tình cảm và những lời chúc tốt đẹp dành cho SG.

@SN ,CC & bé út : Cám ơn chị hai, bé CC và bé Út nhiều nhiều. Bó hoa duy nhất và đẹp nhất mà SG nhận được trong ngày là bó hoa của 2 người đó!. Hai ui, nhỏ làm xong quà cho hai rùi đó. Mất cả buổi, mới gói được món quà hình chiếc nón xinh ơi là xinh cho hai đó. Mai, hai từ từ hãy mở bên trong mà hãy ngắm từ bên ngoài nha.(hì, giống qc ko hai)

@Bình_OverAC: đọc câu đầu tiên, muốn wín quá nhưng đến câu cuối cùng thì lại rất cảm động. Hì, Bình ui. SG đã nhậu từ nữa tháng trước rùi. Vì nhà có tới 5 chị em sn trong cùng tháng 11.(hic, ngọt ngào quá đến........cháy túi luôn!!!:wall: )

@AC3K: Cám ơn anh nhiều nha. Vậy là anh thiếu em một chầu và quà sn em hôm nay ha. Bắt quả tang anh rùi nha, nhưng sao chỉ có 2 cô, thiếu một cô hả anh?!:biggrinda

@whoamI: Cám ơn chị iu dấu nha. Ước gì món quà của chị nó là thực ha!

@bé,nhỏ & bé Vy: 3 đứa mà còn tụ tập chát chít, mơ mộng lung tung, không lo cho sức khỏe, bịnh nữa là ăn đòn đó!!!

@HienMQ: cám ơn bạn, bạn ko sợ những người khác wín sao?. Nói nhỏ bạn nghe nha, trong tháng này còn có sn những người rất quan trọng đó: Admin nè, hai mod offline nè. Đừng có nói đến lúc đó bạn lại chúc họ i chang bon như mình thì nguy đó.

@vitconlonton: SG xin lỗi vì chưa gửi đến bạn lời cám ơn hôm SN WKT. Hôm đó nhờ có bạn trang điểm mà những người mẫu của EFC mới thêm phần hấp dẫn!

@sinceregirl: Mình cũng sinh lúc gần sáng!

@adam_tran: Hihi, em sợ..........CFC rùi!!!

@Nhật Diệu: cám ơn chị về thiệp gửi qua email.

@Đào Việt Cường: anh chúc mừng em gái mà anh quên là anh cả cũng cùng ngày sinh với em!!!

Nhân đây, SG cũng xin gửi lời chúc tới một người anh, lâu rồi anh không th/gi diễn đàn. Đó là anh PaulSteigel- anh cùng ngày sinh với SG. Chúc anh mọi điều tốt lành và mau chóng......................... nha anh, sắp "già" gùi!!! :sick:

Sửa lần cuối:
S

SweetNovember

Guest
Secret_grasses nói:

Hihi tội nghiệp em tui! Chắc hôm qua vui quá nên bối rối, cảm ơn thiếu rất nhiều người.
Nhưng có câu này bù lại nên mong mọi người bỏ qua :biggrinda :
Secret_grasses nói:

Hôm nay thay mặt em chị cảm ơn tiếp vậy!
@Mem nam: anh SongHuong, anh Virgin, anh VuHoaiDuc, hung123, sami, phantuannam, quangteo, darkmoon
@ Mem nữ: Lannhu, Katherine,
@ Mem chưa xác định giới tính: cothant :)biggrinda ), thu6tudo, A New Day, Hoangaccouting, tocdai_friendly, thongdo,
Cảm ơn mọi người rất nhiều. Vâng, xin cảm ơn! :biggrinda

dragon76

dragon76

Cao cấp
12/3/04
257
2
18
Dragon chúc Thào một ngày Sinh nhật vui vẽ, hạnh phúc, mãi mãi là người tốt ( tiếng lành đồn xa mà)hihi, luôn luôn tươi cười Thảo nhé!!

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Chúc mừng sinh nhật Secret!

Chúc bạn sinh nhật thật vui vẻ, thiệt nhiều hoa và quà nhé!

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
@SN: Nov ui, sao bữa nay Nov nói nhiều quá vậy?!. Chị hổng thấy em cám ơn mọi người trước, sau đó mới nhắn riêng cho những người mà mình muốn .................gây sự sau sao?.:biggrinda

@VuHoaiDuc: hihi, anh em mình giống nhau ở chỗ ở ngoài thì ít nói mà trên web thì nói nhiều, đúng ko anh?:biggrinda

@dragon76:
ai đồn vậy anh?:biggthump

@duyenkaty: Cám ơn bạn nhiều. Lâu rùi không thấy bạn ha!:two:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Híc! Hôm nay mới tóm được topic này. Trễ quá rồi... Thôi đành nhận quà để bù đắp nhé, em gái ơi!

Em luôn là cô gái đáng yêu trong mắt... chị!

M

mysterious_girl

Guest
Suỵt.............Secret!.Chúc mừng sn cậu!

Em luôn là cô gái đáng yêu trong mắt... chị!

Còn cô gái này thì sao hở bà chị yêu dấu?.Crazy fan của bà chị đây. (hít hít, chắc là quên roài!!!:wall: )

Tran Thao Cuc

Tran Thao Cuc

Guest
15/8/06
76
0
0
Sai Gon
Mấy tuần nay bận nhiều việc, nên chị không vào trang WKT thường xuyên. Vậy là bỏ qua Sinh Nhật của Thảo rồi. Thôi để hôm nào chị rủ em và 2 cô bạn cùng nhóm đi ăn kem nhé.
Dù muộn cũng mong gởi đến em những lời chúc mừng cho một tuổi mới thật nhiều ước mơ sẽ trở thành hiện thực.
:birthday: :nature014

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA