Tâm sự: MỐI TÌNH ĐẦU CỦA TÔI.............

• Thread starter congham
  • Ngày gửi
C

congham

Sơ cấp
22/3/04
41
0
6
41
HA TAY
Truy cập trang
Tình cờ đanh lanh thang trên Web mình nhận được một bức thư của một trang Web nghe cái tên lạ lạ nhưng lại thấy như là của dân Kế toán vậy, Webketoan. Vô thử trang Web thấy có rất nhiều điều mà mình đang cần phải học hỏi và bổ xung cho kiến thức của mình. Lang thang một hồi, nhìn tên các mem thấy có dòng chữ ........mà người đó lại là đồng hương cùng mình. Qua một vài câu chuyện, trao đổi qua phần kiến thức thấy hình như chúng mình có nhiều điểm tương đồng. TÌnh cảm của chúng mình càng ngày càng phát triển theo năm tháng và sự phát triển của trang Web này. Rồi một ngày, nhân sự kiện offline chúng mình đã được gặp nhau............Đến bây giờ hai đứa chúng mình đã có một mái ấm riêng cho hạnh phúc đời thường. Thật không biết phải nói như thế nào nữa. Cảm ơn WKT cảm ơn những người bạn cùng chia sẻ với chúng mình.
Không thể gửi bài tham dự cuộc thi nên mở mục này.

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

gianguyen

Trung cấp
20/4/06
151
0
0
45
Hai phong
chúc mừng các bạn nhé. Webketoan cộng đồng tạo nên sức mạnh mà.Qua các bài viết mình thấy trang Web này rất có ý nghĩa, ngoài kiến thức học hỏi đc , WKT còn là ông mai bà mối, là nơi thư giãn bỏ quên Nợ Nợ Có Có, là nơi ta có thể tâm sự về nghề nghiệp, các câu chuyện nhỏ, nơi các "anh tài" có dịp sáng tác thơ (ai bảo kế toán là khô khan), nơi các bạn ko làm nghề kế toán cũng có thể tham gia đc. Nơi ta có thể giao lưu kết bạn qua các câu lạc bộ. Xa thành gần - từ nông thôn đến thành thị ... mọi người đều là bạn. Nơi kết giao bạn bè - gắn bó mọi miền.
Và ở đây tôi đc biết rằng các bạn trong cộng đồng KT luôn quan tâm chia sẻ với nhau: sin nhật , họp mặt offline.... tất cả rất thiết thực và có ý nghĩa.
Sống trong đời sống
Cần có một tấm lòng.

Minh Ngọc

Minh Ngọc

Guest
1/2/05
8
0
0
Ha Noi
congham nói:
Đến bây giờ hai đứa chúng mình đã có một mái ấm riêng cho hạnh phúc đời thường. Thật không biết phải nói như thế nào nữa. Cảm ơn WKT cảm ơn những người bạn cùng chia sẻ với chúng mình.
Nhất bạn đấy rồi đấy nhé! :inlove:

C

congham

Sơ cấp
22/3/04
41
0
6
41
HA TAY
Truy cập trang
Ch­­ưa nhất đâu, cuối năm nay mình có thằng cu tí mới là nhất. Khà khà ta sắp được làm bố rùi. COn ta sau này cũng sẽ theo nghề của bố mẹ nó đây.

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
congham nói:
Ch­­ưa nhất đâu, cuối năm nay mình có thằng cu tí mới là nhất. Khà khà ta sắp được làm bố rùi. COn ta sau này cũng sẽ theo nghề của bố mẹ nó đây.

Thế thì phải chúc mừng nhiều đó& còn phải tổ chức khao Wkt đi nào........Chúc ông bạn thật hạnh phúc vì sắp được làm cha nhé.

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Sao mình ĐENthế, kiếm mãi mà chả đc. đúng là
Tìm duyên tôi mới on lai
cứt trâu đã sẵn hoa nhài... chả thấy đâu.
:dzo:

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
congham nói:
Tình cờ đanh lanh thang trên Web mình nhận được một bức thư của một trang Web nghe cái tên lạ lạ nhưng lại thấy như là của dân Kế toán vậy, Webketoan. Vô thử trang Web thấy có rất nhiều điều mà mình đang cần phải học hỏi và bổ xung cho kiến thức của mình. Lang thang một hồi, nhìn tên các mem thấy có dòng chữ ........mà người đó lại là đồng hương cùng mình. Qua một vài câu chuyện, trao đổi qua phần kiến thức thấy hình như chúng mình có nhiều điểm tương đồng. TÌnh cảm của chúng mình càng ngày càng phát triển theo năm tháng và sự phát triển của trang Web này. Rồi một ngày, nhân sự kiện offline chúng mình đã được gặp nhau............Đến bây giờ hai đứa chúng mình đã có một mái ấm riêng cho hạnh phúc đời thường. Thật không biết phải nói như thế nào nữa. Cảm ơn WKT cảm ơn những người bạn cùng chia sẻ với chúng mình
Không thể gửi bài tham dự cuộc thi nên mở mục này.
Chúc mừng anh ! Chúc mừng anh! Ham ham như anh em cũng muốn ham 1 lần!:beernow: :biggrinda

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
hocon_86 nói:
Chúc mừng anh ! Chúc mừng anh! Ham ham như anh em cũng muốn ham 1 lần!:beernow: :biggrinda
Thế em đã có mối tình nào chưa vậy?Đừng nên bảo đó là ham ham mà nói đó là một..................không thể nói được

C

congham

Sơ cấp
22/3/04
41
0
6
41
HA TAY
Truy cập trang
Nói thử coi định nói cái chi nào

phuonganh251084

phuonganh251084

Guest
7/11/06
124
0
0
HN
tho moc nói:
Sao mình ĐENthế, kiếm mãi mà chả đc. đúng là
Tìm duyên tôi mới on lai
cứt trâu đã sẵn hoa nhài... chả thấy đâu.
:dzo:
Nghe mà hãi !! thơ của thomoc đúng là hay thiệt
Giá mà em đọc bài này trước hôm đi ăn Lẩu hôm Noel vừa rùi thì......:mrstraetz .....anh không phải than vậy đâu. hi hi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA