Chi phí sản xuất và tính giá thành

• Thread starter buichuoilaoxao
  • Ngày gửi
B

buichuoilaoxao

Guest
22/5/06
8
0
0
hni
Chào các anh chị
Em là SV năm cuối trường HVTC, em cần TL về chuyên đề CFSX & Z ( về XD ) để tham khảo. Anh chị nào có cho em 1 bản. Em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ.
mail: chips_dont_lies@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhha78

Guest
23/9/06
15
0
0
46
TP.HCM
các anh chị nào có tài liệu nào chuyên về kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm xây lắp không?gởi cho em 1 bản với em đang rất cần.
địa chỉ mail của em: yeumairieng_anh@yahoo.com
em cám ơn nhiều nhiều lắm

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Mình không có file để gửi cho bạn nhưng mình có thể giới thiêu cho bạn hai sách tham khảo khá đầy đủ đó là sách " kế toán tài chính" ( chương kế toán xây lắp ) của đại học kinh tế QD do TS Nguyễn Văn Công chủ biên và sách " Hướng dẫn thực hành kế toán" ( chương kế toán xây lắp ) của KTQDHCM do TS. Võ Văn Nhị chủ biên.

T

thanhha78

Guest
23/9/06
15
0
0
46
TP.HCM
Huy nè!2 quyển sách mà Huy nói được bán ở trường Đại Học Kinh Tế đúng không? Hà cần bài luận văn mẫu để Hà xem cách làm à,nhưng dù sao Hà cũng cám ơn lòng tốt của Huy nha.Hà sẽ tìm đọc 2 quyển sách mà Huy nói đến,thanks

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Ồ thế thì đã vậy sao bạn không hỏi luôn mấy đĩa luận văn mẫu ở KTQD của các khóa trước để tham khảo. Như thế cũng không phải là không tốt .

G

giacmomauxanh

Guest
17/8/05
6
0
0
38
ha noi
UI, mọi người toàn bảo tìm tài liệu o ĐH KTQD nhỉ?
Mình cũng là dân KTQD và cũng đang định làm đề tài về KT CP và giá thành nhưng hiện mình đang không ở HN.Bạn bụi chuối có tham khảo được gì thì trao đổi với mình với nhé.Email của mình là Nickname_nguquen1512@yahoo.com.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA