To Chức Cuộc Thi dành cho mem wkt

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Thay mặt Anh ĐỨC chủ xướng vấn đề này : NIP xin mạo muội lập topic này , mong mọi người tham khảo và cho ý kiến ,
Đây là cuộc thi có giải thưởng , vì vậy chúng ta nên nghiêm túc , không đùa cợt , không gây cười , vì nó sẽ ảnh hưởng lớn đến uy tín và tư cách của công ty , Mong tất cả các bạn chú ý kĩ cho

Trích lời của người bảo lãnh
vu_anh_duc : nip làm topic đó đi!

Giải Thưởng sẽ là 10 vé xem film , nếu các bạn ở HN , hoặc cũng có thể quy về tiền mặt , trị giá 200.000 VND ( Việt Nam Tệ )
Bạn nào ở SG : Nếu muốn đi xem film sẽ được đi xem tại rạp trong đó , sẽ có người trao giải thưởng đến tận tay

Hoặc các bạn ở xa có thể sẽ chuyển khoản qua ACB bank
Các bạn ở gần có thể liên lạc với NIP để nhận giải hoặc trực tiếp với người đề xướng vấn đề này
Nội dung cuộc thi có 2 phần
01/
Hiện tại công ty đã có tên tiếng Anh là : GOODFINANCY :
công ty đang muốn có một cái tên bằng tiếng việt , thích ứng với tên tiếng anh đã có
Mục đích hoạt động của công ty :
Là mở một công ty cổ phần về các dịch vụ kế toán , tài chính , thuế ..., Nơi mà cộng đồng Tài chính - kế toán đến để được đào tạo và làm ở các công ty khác
Dịch vụ hoàn hảo chuyên nghiệp , Ban đầu là doanh nghiệp nhỏ

02/
Thiết Kế Logo cho Công ty : Có cả lời chú thích trong đó

Logo :demo sẽ là : 64x100 , Màu xanh lơ sau khi duyệt bạn sẽ làm bản final !
Các bạn làm LOGO sao cho phải phù hợp với tên công ty đã có như trên

CHú ý : Giải thưởng sẽ được trao nếu bạn nào làm đầy đủ được cả 2 phần cuộc thi , nếu làm được phần 1 thì coi như chưa hoàn toàn nhận giải , mà chỉ được giải danh dự : 2 vé xem film ,
Vì vậy mong các bạn hãy hết mình vì GOODFINANCY

Một điều nhỏ nữa : Thời gian tính từ ngày hôm nay : 08/06/2004 đến 28/06/2004

welcome

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hongminh

Guest
11/2/04
51
0
0
113
Hà Nội
www.mylinh.info
200.000VNĐ cho 1 công việc hoàn toàn nghiêm túc như thế .Mình nghĩ Ban lãnh đạo Cty Goodfinancy nên nghĩ lại . :talk

M

Mr.X

Guest
Giải thưởng bèo thế cu NIP,Định để anh mày ăn cháo để làm cho chú à ? :sorry :thank

V

vu_anh_duc

Guest
7/11/03
39
2
8
49
Hà Nội
Dau tien minh rat cam on Nip da dua van de cua minh len dien dan.
Quan diem cua minh la to chuc 1 cuoc thi cho soi noi dien dan va gap go cac mem bang hinh thuc di xem phim nhung nguoi tham du cuoc thi. Chẳng nhẽ mình lại đề nghị ai đi xem phim thi mình đưa vé cho. Có 10 vé.
Con ve Ten tieng Viet thi co ban minh cung da co 1 vai ten nhung chua ung y lam. Logo thi cung co vai cai. Nhung khi dua len dien dan thi se co the duoc su gop y va tap trung tri tue tap the cho vui thôi. Không nhất thiết phải nghiêm túc đâu. Toàn dân tài chính kế toán mà. Thấy ít là kêu ngay - nhưng nhiều là bao nhiêu thì đủ? Nếu là dân chuyên nghiệp thì mình đã đi thuê rồi.

T

tieuhodovn

Guest
Coi như mọi người nghĩ dùm cho Anh Đức đi. Còn vé xem phim coi như là để mọi người trong Wkt có cơ hội găp nhau, tăng thêm tình đoàn kết thôi mà, phả vậy không Anh Đức?

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Originally posted by Mr.X@Jun 9 2004, 06:34 PM
Giải thưởng bèo thế cu NIP,Định để anh mày ăn cháo để làm cho chú à ? :sorry :thank
Anh X à , Thực ra như đã nói rồi đó , Đây là hoạt động cho anh em vui thôi mà , với lại ..... Design cũng nhanh thôi , có ý tưởng là nghĩ lâu anh nhỉ hiiiiiiiiiii , design thi không anh? welcome !

M

Morning Star

Guest
28/11/03
66
0
6
Hà Nội
Truy cập trang
Quên mất, MS nghĩ ra cái tên tiếng Việt cho cty của anh Đức lâu rồi mà quên phéng mất k0 post. Goodfinancy dịch là Minh Bạch. Ko biết anh có thích k0 nhưng MS thấy có nhiều ý nghĩa lắm. Anh thích thì cho em 1/2 giải thưởng nhé, hehe :eek:k

M

Morning Star

Guest
28/11/03
66
0
6
Hà Nội
Truy cập trang
Quên mất, MS nghĩ ra cái tên tiếng Việt cho cty của anh Đức lâu rồi mà quên phéng mất k0 post. Goodfinancy dịch là Minh Bạch. Ko biết anh có thích k0 nhưng MS thấy có nhiều ý nghĩa lắm. Anh thích thì cho em 1/2 giải thưởng nhé, hehe :eek:k

V

vu_anh_duc

Guest
7/11/03
39
2
8
49
Hà Nội
Cảm ơn Morning Star. Có lẽ phần thưởng sẽ được trao cho em thôi. Anh đã lấy tên công ty là Công ty CP tư vấn tài chính Hoàn Hảo rồi. Anh cũng đã nghĩ đến cái tên của em nhưng thời gian gấp và ko có nhiều sự lựa chọn nên anh đã đặt rồi. Còn về phần thưởng thì hôm nào anh đi công tác về và cty khai trương xin mời em đến nhận phần thưởng nhé. Địa chỉ : Số 6 ngõ 129 Nguyễn Khang. Hoặc em gửi mail cho anh địa chỉ: vu_anh_duc@yahoo.com

V

vu_anh_duc

Guest
7/11/03
39
2
8
49
Hà Nội
Cảm ơn Morning Star. Có lẽ phần thưởng sẽ được trao cho em thôi. Anh đã lấy tên công ty là Công ty CP tư vấn tài chính Hoàn Hảo rồi. Anh cũng đã nghĩ đến cái tên của em nhưng thời gian gấp và ko có nhiều sự lựa chọn nên anh đã đặt rồi. Còn về phần thưởng thì hôm nào anh đi công tác về và cty khai trương xin mời em đến nhận phần thưởng nhé. Địa chỉ : Số 6 ngõ 129 Nguyễn Khang. Hoặc em gửi mail cho anh địa chỉ: vu_anh_duc@yahoo.com

M

Morning Star

Guest
28/11/03
66
0
6
Hà Nội
Truy cập trang
Thôi, anh đã dùng tên khác rồi thì k0 cần đâu. Nếu anh vẫn có nhã ý góp thì vào quỹ của WKT thì tốt quá (mà anh cũng đã góp rồi còn gì). Hôm nào cty khai trương mong anh có lời để WKT mang hoa đến chúc mừng nhé. Vui quá mọi người nhỉ :two: :bia

M

Morning Star

Guest
28/11/03
66
0
6
Hà Nội
Truy cập trang
Thôi, anh đã dùng tên khác rồi thì k0 cần đâu. Nếu anh vẫn có nhã ý góp thì vào quỹ của WKT thì tốt quá (mà anh cũng đã góp rồi còn gì). Hôm nào cty khai trương mong anh có lời để WKT mang hoa đến chúc mừng nhé. Vui quá mọi người nhỉ :two: :bia

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Sao nhanh thế, bây giờ mình mới đọc. Mà họ nhận giải thưởng mất rùi, tiếc thật. Anh Đức! Em vẫn mong hợp tác giữa 2 cty.Có điều hình như cty anh sắp mở sẽ cạnh tranh với bọn em thì phải hi..hi..!

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Sao nhanh thế, bây giờ mình mới đọc. Mà họ nhận giải thưởng mất rùi, tiếc thật. Anh Đức! Em vẫn mong hợp tác giữa 2 cty.Có điều hình như cty anh sắp mở sẽ cạnh tranh với bọn em thì phải hi..hi..!

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:eek:k

Topic này nhờ các bác close cho em cái ! để thừa rồi , thanks ! :bia

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA