Cách làm Báo cáo Tài chính

• Thread starter Luong Thuy
  • Ngày gửi
D

dangthithanhtam

Guest
13/6/13
0
0
0
Đồng Nai
Ðề: Cách làm Báo cáo Tài chính

Ban congdanVN oi !
ban co the gui cho minh : buoc lam bao cao tai chinh voi
mail cua minh nah: tamdangktkt@gmail.com
cam on b nhe
minh doi mail hoi am cua b

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

huệ vũ

Guest
31/10/14
1
0
1
30
Ðề: Cách làm BCTC

anh chị ơi giúp đỡ em với.em mới ra trường đi làm chưa đầy 1 tháng mà cty em có 3 người làm, em làm độc lập chị kế toán trưởng nói em làm bctc mà em chưa biết gì hết, đọc thì đọc các ttư, tham khảo sách vở mà em chẳng hiểu gì hết, học mấy năm trời mà thầy cô không dạy cách làm bctc gì hết, giờ em rối quá, anh chị nào làm rồi giúp em với, em rất mong được sự chỉ dạy từ anh chị. em cảm ơn anh chị rất nhiều. đây là mail của em: utgiang21@gmail.com[/QUOTE

bạn ơi bạn nhận đk cách làm BCTC chưa ? co gì thì bạn gửi lại giúp mình 1 bản với được k?mình cảm ơn bạn nhiều
mail của mình là huevu1609@gmail.com.mình cũng mới ra trường đi làm như bạn ak

H

heocondebuon

Guest
17/11/14
1
0
1
30
làm báo cáo tài chính là 1 năm 1 lần. Nếu công ty bạn thành lập tháng 11 hoặc 12 thì năm đó có thể gửi công văn tới cơ quan thuế để năm sau làm vì mới nên chưa có nghiệp vụ phát sinh nhiều. Nếu bạn có mail mình có thể gửi cho bạn các bước làm báo cáo tài chính. hạn cuối cùng nộp báo cáo tài chính là tháng 3 của năm sau. Chúc bạn hoàn thành công việc tốt.
bạn có thể gửi cho mình các bước báo cáo tài chính với được không. mail mình là nguyenthivien1009@gmail.com cám ơn bạn nha

H

Hạnhjoli

Guest
10/2/15
1
0
1
34
Bạn congdanVN ơi có thể gửi cho mình một bản hướng dẫn làm BCTC được không. Mail của mình:Phamtran00@gmail.com. Thanks bạn nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA