Tìm một số công văn về lao động việc làm và thuế

• Thread starter XuanDuc
  • Ngày gửi
X

XuanDuc

Cao cấp
2/9/04
254
0
16
53
Bình Dương
Chào các bạn, mình đang tìm một số văn bản, bạn nào có xin hỗ trợ dùm.
3777/LĐTBXH-LĐVL
3776/LĐTBXH-LĐVL
3775/LĐTBXH-LĐVL
3774/LĐTBXH-LĐVL
3917/TCT-PCCS
3893/TCT-PCCS
Nếu các bạn biết đường link xin chỉ dùm hoặc chuyển về :
trinhxuan_duc@yahoo.com
Rất cám ơn

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

AiThy

Guest
19/10/06
99
0
0
Tp.HCM
XuanDuc nói:
Chào các bạn, mình đang tìm một số văn bản, bạn nào có xin hỗ trợ dùm.
3777/LĐTBXH-LĐVL
3776/LĐTBXH-LĐVL
3775/LĐTBXH-LĐVL
3774/LĐTBXH-LĐVL
3917/TCT-PCCS
3893/TCT-PCCS
Nếu các bạn biết đường link xin chỉ dùm hoặc chuyển về :
trinhxuan_duc@yahoo.com
Rất cám ơn

Bạn hãy vào trang web của sở lao động thương binh xã hội để tải về. CV3777-3774 còn 3917 3893 mình o biết.
:flower1:

X

XuanDuc

Cao cấp
2/9/04
254
0
16
53
Bình Dương
Bạn ơi cho địa chỉ trang web đi !

A

AiThy

Guest
19/10/06
99
0
0
Tp.HCM
XuanDuc nói:
Bạn ơi cho địa chỉ trang web đi !
dichvuketoan cho bạn rồi nếu tải được bạn gởi cho mình với nhé. Máy mình vừa cài lại mất dữ liệu hết rồi huhu. Máy mình yếu quá đang nâng cấp, khi nào tải được bạn gởi cho mình với nhé! Đại chỉ của mình là :
pttd81@yahoo.com. Cám ơn bạn nhiều:flower1:

X

XuanDuc

Cao cấp
2/9/04
254
0
16
53
Bình Dương
Sao mình không thể tìm thấy các văn bản cần tìm.

T

Thùy Hương

Guest
Cả nhà thân mến! Tôi có một vài khó khăn không nhỏ rất mong được sự giúp đỡ của mọi người. Công ty tôi ở Cầu giấy, hiện tại đang làm một số thủ tục để đóng bảo hiểm xã hội. Vừa rồi lên Bảo Hiểm xã Hội Cầu Giấy ở số 6 Trần Đăng Ninh được phát cho một tờ hướng dẫn và các loại bảng kê cần thiết. Trong đó quy định mình phải nộp cái: "Quy chế trả lương, tăng lương của doanh nghiệp đối với từng chức danh nghề nghiệp đã được duyệt của Sở Lao Động - TBXH"
Cái này mình không biết phải làm thế nào, công ty mình ấn định lương cơ bản chung cho tất cả mọi người là 870k/ tháng, mình không biết viết quy chế trả lương thế nào cho hợp lý.
Công ty mới thành lập nên chỉ lo châu đầu vào kiếm tiền mà không lo hết thủ tục.
Cả nhà ai có kinh nghiệm trong vấn đề này bày cho tớ với, cần được Sở duyệt cái quy chế thì tớ phải làm gì hả các bạn????? Cấp kíu!!!!!!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA