Các công việc thường làm của kế toán

• Thread starter levanduyet
  • Ngày gửi
levanduyet

levanduyet

Welcome
16/10/04
537
19
18
HCM
my.opera.com
Chào các bạn,
Tôi xin giới thiệu với các bạn một giải pháp, cả hướng dẫn để làm công việc thường ngày của kế toán viên. Đây là bài toán đặt ra của "dân kế toán".
Mọi góp ý xin các bạn gởi về : levanduyet@yahoo.com

LVD

Đính kèm

• LocDuLieuInPhieuNhap.rar
    146.7 KB · Lượt xem: 1,586
Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vongphuc

Excel Fans Club
11/8/04
300
5
18
Ha Noi
Ui, không thấy ai thank you anh Duyệt nhỉ? Cảm ơn anh nhé

P/s: Kiến thức là rất quý khi ta có, còn không có thì quý cũng chẳng để làm gì. Em chắc phải chạy rất lâu nữa mới có thể theo kịp anh Duyệt đây

levanduyet

levanduyet

Welcome
16/10/04
537
19
18
HCM
my.opera.com
Trời

vongphuc nói:
Ui, không thấy ai thank you anh Duyệt nhỉ? Cảm ơn anh nhé

P/s: Kiến thức là rất quý khi ta có, còn không có thì quý cũng chẳng để làm gì. Em chắc phải chạy rất lâu nữa mới có thể theo kịp anh Duyệt đây

Cám ơn em. Nói gì mà đao to búa lớn vậy?

Lê Văn Duyệt

Z

zhoulong

Trung cấp
1/11/06
95
0
0
Hà nội
www.chungta.com
Anh Duyệt ơi, em không mở được fỉle kiểu rar, anh có thể post lên bằng kiểu file khác được không, thanks anh.

1

123tram

Guest
13/11/06
54
0
0
TP. HCM
Cám ơn anh Duyệt nha, em là thành viên mới của webketoan, thông qua các anh chị em học hỏi được rất nhiều điều. Mong sau này anh chị chỉ giáo thêm.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
levanduyet

levanduyet

Welcome
16/10/04
537
19
18
HCM
my.opera.com
Địa chỉ mail

zhoulong nói:
Anh Duyệt ơi, em không mở được fỉle kiểu rar, anh có thể post lên bằng kiểu file khác được không, thanks anh.

Bạn có thể cho tôi biết địa chỉ e-mail của bạn, tôi sẽ gởi cho bạn.

Lê Văn Duyệt

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
levanduyet nói:
Anh ơi!Em có 1 người bạn họ cũng đang cần muốn tham khảo nhưng bạn ấy không mở được file kiểu rar, nên nhờ anh gởi cho bạn ấy theo địa chỉ mail sau dùm em nha! Cảm ơn anh!
bienho@gmail.com

thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
Nhat Dieu nói:
Anh ơi!Em có 1 người bạn họ cũng đang cần muốn tham khảo nhưng bạn ấy không mở được file kiểu rar, nên nhờ anh gởi cho bạn ấy theo địa chỉ mail sau dùm em nha! Cảm ơn anh!
bienho@gmail.com

Ủa, sao mọi người lại không mở được nhỉ?! tớ nghĩ chỉ cần save về computer của mình, sau đó Extract to "..." là xong rồi mà... :biggrin:

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
HoàiTịnhPhương nói:
Ủa, sao mọi người lại không mở được nhỉ?! tớ nghĩ chỉ cần save về computer của mình, sau đó Extract to "..." là xong rồi mà...
Đúng rồi, ai chẳng biết điều này chứ bạn, nhưng do máy công ty bạn ấy hỏng có cài giải nén kiểu ấy. Chỉ có file .zip mới mở được hà! Nhưng bạn đừng bảo bạn ấy là...cài chương trình giải nén ấy nhé! Vì...công ty hỏng cho nên đành nhờ mình làm phiền ...anh levanduyet vậy!

Z

zhoulong

Trung cấp
1/11/06
95
0
0
Hà nội
www.chungta.com
File kiểu rar.

levanduyet nói:

Lê Văn Duyệt

Thanks anh Duyệt trước nha, địa chỉ của em là lukky1979@yahoo.com. Thanks anh nhìu nhìu.:byebye:

K

keo-mat-ong

Guest
24/11/06
75
0
0
42
Hà Nội
:beer: hi chào anh, em là thành viên mới toe, lại mới chân ướt chân ráo chạy vào cái nghề vừa yêu vừa ghét này nên gặp được bài này của anh như "trúng được số như vồ được lô " hì hì câu này em nghe trong bài nói xấu vợ đấy nhé ko các bác lại tưởng em lô đề thì oan cho em quá kêu trời trời không thấu, gọi đất đất không thưa hì hì :). Xin cảm ơn anh duyet nha.
nhưng anh ui làm ơn gửi cho em vào địa chỉ mail nhé em ko đọc được file.rar. mail của em là oanh23382@yahoo.com . thank you anh nhìu nhìu chúc anh một ngày vui vẻ.:)

G

gianguyen

Trung cấp
20/4/06
151
0
0
45
Hai phong
to levanduyet: Đã copy file anh gửi nhưng ko mở đc phần word mong anh chỉ dẫn giúp.
Thanks

levanduyet

levanduyet

Welcome
16/10/04
537
19
18
HCM
my.opera.com
???

gianguyen nói:
to levanduyet: Đã copy file anh gửi nhưng ko mở đc phần word mong anh chỉ dẫn giúp.
Thanks
Uả đó là file world bình thường mà!
Em thử lại xem sao.
Tôi đã gởi cho các bạn rồi, các bạn check mail xem sao nha.

Lê Văn Duyệt

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
SG đã chuyển file của anh Duyệt từ rar--->zip. Các bạn download tại đây nha.!

Đính kèm

• LocDuLieuinPhieuNhap.zip
    407.4 KB · Lượt xem: 310
L

luongvanluyen

Guest
2/9/05
27
0
0
HCM CITY
Bàn luận

Secret_grasses nói:
SG đã chuyển file của anh Duyệt từ rar--->zip. Các bạn download tại đây nha.!
Các bạn thân mến,
Học phải đi đôi với hành.
Các bạn hãy download về và xem có gì không hiểu thì các bạn hỏi hay đề nghị cải tiến. Chỉ có như vậy các bạn mới có những file ngày càng hay hơn.
Thân,

Lương Văn Luyện

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
N

nhunghau1

Guest
6/12/06
11
0
1
Hanoi
thanks các bác đã viết và up file về chủ đề này

chủ đề này rất thực tế.
bác nào có thêm tài liệu về chủ đề này.
thì post lên giúp em với

-----------------------------------------------------------

:talk: the happiness share is double multi
the sad was share maybe decesending a haft

T

tranxuanthien

Guest
27/3/05
99
0
0
Tam Ky
Cảm ơn Levanduyet nhé!
Với các bạn khác: Các bạn nên bỏ chút ít công sức ra nghiên cứu phương pháp cũng như các dòng lệnh của bác Duyệt để còn chỉnh sửa cho phù hợp với CV của mình. Chắc chắn rằng khi bắt tay vào làm thực sự các bạn sẽ gặp lỗi. Ví dụ: cái ComboBox của chương trình chỉ hiển thị được có 4 hóa đơn, lại chẳng có ScrollBar để kéo xuống. Công thức Offset của bác Duyệt chỉ là ví dụ nên chỉ có 189 dòng (200 - 8 + 1) thôi... (còn nhiều thứ nữa mà bạn sẽ gặp khi làm). Cũng không thể yêu cầu hơn nữa với Levanduyet vì bác đã bỏ công sức ra nhiều lắm cho mấy cái dàn bài đó rồi. Vả lại ăn sẵn toàn bộ thì khó mà nâng cao trình độ lắm. Các bạn thấy thế nào?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA